หน้า 1 จากทั้งหมด 6 หน้า 1 2 3 4 5 6 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 120

มาตรฐาน สมาชิกจังหวัดเลย

ช่วยกันรายงานตัวด้วยนะครับ

moopan69
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดเลย

ผมอยู่ที่ การไฟฟ้าภูกระดึงครับผม

cassper_boy
    ผู้เยี่ยมชม

เอราวัณครับ

TTC-00043 TTC-Member
    User ID
    224
    Status
    โพส
    2,203

เป็นเขยเมืองเลยครับ ผบ.เป็นคนวังสะพุงครับ

Winmark
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Joe043 ดูโพส
    เป็นเขยเมืองเลยครับ ผบ.เป็นคนวังสะพุงครับ
    ผมก็เป็นเขยเมืองเลยเหมือนกันอยู่นาด้วงครับแต่ผมทำงานที่ปทุม นวนครครับ

chayapon_pra
    ผู้เยี่ยมชม

Red face Re: สมาชิกจังหวัดเลย

ผมขอสอบถามพี่ๆหน่อยครับว่าที่จังหวัดเลยเขาขายส่งผักและผลไม้ที่ไหนบ้างครับ

FUSO
    ผู้เยี่ยมชม

หนองหินงับ

toptritonplus
    ผู้เยี่ยมชม

ผมอยู่เมืองเลย ทะเบียนเพชรบูรณ์ แต่ย้ายมาทำงานเมืองเลยครับ

เป็นสมาชิกของที่นี่มาตั่งแต่ ยังไม่ย้ายมาบอร์ดใหม่

เป็นปีแล้วไม่ได้เข้ามา นึกว่าจะลืม รหัสเสียแล้ว

TTC-Member:00856 TTC-Member
    User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

หนองหินเหมียนกัล ว-1543 กทม.ป้ายแดงงับ

User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

เงียบจังเลยครับ จ.เรา

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    11688
    Status
    โพส
    182

คนจ.เลย ทำงานกรุงเทพครับ
    กำลังรอน้องขาวมุก

User ID
    9969
    Status
    โพส
    89

ผมสมาชิกใหม่ ทำงาน อยู่ นพค.๒๓ สนภ.๒ นทพ. อ.นาด้วง จ.เลย
    บ้านจริง จ.นนทบุรี

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ใครอยู่เลยบ้างครับ ระยองจะไปภูเรือนะจ้ะปลายฝนต้นหนาว จะมีคนมาต้อนรับมั้ยน้อ ไปเชียงคานด้วย

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ชาวเลยต้นปี ระยองจะไปเยี่ยมมีใครอยู่มั้ยน้อ

User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

มาตรฐาน Re: เธชเธกเธฒเธŠเธดเธเธˆเธฑเธ‡เธซเธงเธฑเธ”เน€เธฅเธข

User ID
    15049
    Status
    โพส
    32

อยู่ อ.ท่าลี่ จ.เลยครับ ได้รับรถ2อาทิตย์แล้วครับ สีขาวมุกm2011

User ID
    5832
    Status
    โพส
    324

อ.เมือง ครับ ยังไม่มีรถเลยครับ ได้แต่นั่งมองเขาขับ จะจองเดือน พ.ค 54 ครับ ศูนย์มิตรซูเลย สมาชิกท่านใดออกศูนย์นี้บ้าง แนะนำด้วยนะครับ เพราะไปคุยไว้ได้ของแถมน้อย เซลล์บอกเมืองเลยขายดี

User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Warriortriton ดูโพส
    อ.เมือง ครับ ยังไม่มีรถเลยครับ ได้แต่นั่งมองเขาขับ จะจองเดือน พ.ค 54 ครับ ศูนย์มิตรซูเลย สมาชิกท่านใดออกศูนย์นี้บ้าง แนะนำด้วยนะครับ เพราะไปคุยไว้ได้ของแถมน้อย เซลล์บอกเมืองเลยขายดี
    ผมคนจ.เลยขับอยู่แถวหนองหิน แต่ไปออกรถหนองคายครับ ขอบอกว่าศูนย์เลยไม่ผ่านในสายตาผมครับ เข้าศูนย์บริการอ.วังสะพุงดีกว่าครับ ใช้ช่างให้รื้อเครื่องเล่นdvd มาแก้เออเร่อ(แบบว่าลูกเอาหลอดยัด)ไม่เสียสักบาท แต่ศูนย์จ.ผมจะเคลมคลัทดันจะเอาตัง ต้องได้วิ่งกลับไปศูนย์ที่ออกรถถึงได้เคลม แถมเอา นมค.นอกมาขายเองอีก

User ID
    5832
    Status
    โพส
    324

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joboysang ดูโพส
    ผมคนจ.เลยขับอยู่แถวหนองหิน แต่ไปออกรถหนองคายครับ ขอบอกว่าศูนย์เลยไม่ผ่านในสายตาผมครับ เข้าศูนย์บริการอ.วังสะพุงดีกว่าครับ ใช้ช่างให้รื้อเครื่องเล่นdvd มาแก้เออเร่อ(แบบว่าลูกเอาหลอดยัด)ไม่เสียสักบาท แต่ศูนย์จ.ผมจะเคลมคลัทดันจะเอาตัง ต้องได้วิ่งกลับไปศูนย์ที่ออกรถถึงได้เคลม แถมเอา นมค.นอกมาขายเองอีก
    ขอรบกวนหน่อยครับว่า
    1.ได้ไปดูรถที่ศูนย์ไหนบ้างครับก่อนที่จะออกรถ
    2.ศูนย์วังสะพุง น่าเชื่อถือไหมครับ
    3.รถของ น้า ได้อุด egr ไหมครับ ถ้าอุดไปทำร้านไหนครับ
    หมายเหตุ รถที่จะซื้อนี้เป็นรถคันแรกในครอบครัวครับ เก็บหอมรอบริมทั้งของพ่อแม่ ช่วยอีก ตอนนี้กลัวพลาดมากครับ(เสียรู้) รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ

User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Warriortriton ดูโพส
    ขอรบกวนหน่อยครับว่า
    1.ได้ไปดูรถที่ศูนย์ไหนบ้างครับก่อนที่จะออกรถ
    2.ศูนย์วังสะพุง น่าเชื่อถือไหมครับ
    3.รถของ น้า ได้อุด egr ไหมครับ ถ้าอุดไปทำร้านไหนครับ
    หมายเหตุ รถที่จะซื้อนี้เป็นรถคันแรกในครอบครัวครับ เก็บหอมรอบริมทั้งของพ่อแม่ ช่วยอีก ตอนนี้กลัวพลาดมากครับ(เสียรู้) รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ
    ผมไล่ดูตั้งแต่เมืองเลย-หนองบัว-อุดร-หนองคาย ไปจบที่หนองคาย แต่ไม่ใช่ว่าที่อื่นไม่ดีนะครับ แต่ผมเอารถไปตีเทรินอ่ะ ที่หนองคายให้สูงสุดเลยจบที่นั่น แต่จากที่เข้าศูนย์บริการแล้ว ที่วังสะพุงช่างเป็นกันเองสุดครับ ว่าจะทาบทามเรื่องโปร3.2อยู่ ส่วนegrผมสั่งซื้อจากในคลับเนี่ยแหละครับมาใส่เอง ตอนนี้ก็ได้ egr+รองแหวนเวสเกต+ท่อแทนแคท และกำลังจะหาถังดักไอกับตัวผ่อนแรงคลัทมาใส่เพิ่มอยู่ครับ ค่อยๆหาข้อมูลกับน้าๆในคลับเนี่ยแหละ ทุกท่านใจดีครับ เวลาผมมีปัญหาก็จะไปถามเอาในห้องแชท หรือไม่ก็ตั้งโพสคำถามเลยครับ มีแต่น้าๆใจดีๆมาช่วยแย่งกันตอบครับ

หน้า 1 จากทั้งหมด 6 หน้า 1 2 3 4 5 6 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้