สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 19 จากทั้งหมด 19

TTC-02584 TTC-Member
    User ID
    16602
    Status
    โพส
    912

มาตรฐาน เจอสมาชิก ขับตามตูด

วันนี้ตอนเย็นประมาณห้าโมงเย็น สายเอเชีย เลยอยุธยามุ่งหน้าเข้ากทม เจอรถสมาชิกคันนึงโหลดเตี้ย สีดำ ตามตูดมาเรื่อยๆแล้วเลี้ยวเข้าปั๊มดาว ผมเลี้ยวไม่ทันกะแวะไปทักทายสักหน่อย อิอิอิ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    30360
    Status
    โพส
    3,722

มาตรฐาน ตอบ: เจอสมาชิก ขับตามตูด

เดี๋ยวน้าท่านนั้นคงมารายงานตัวมั้งครับ มารอชมด้วยคนครับผม

User ID
    14172
    Status
    โพส
    143

มาตรฐาน ตอบ: เจอสมาชิก ขับตามตูด

แต่ผมแปลกอย่างครับ ผมเจอบ่อยครับติดสติ๊ก Club พอบีบแตรทักไป แต่ไม่มีตอบกลับเลยครับ ส่วนใหญ่ จะเจอช่วงทางด่วน บางนา-ตราด ชลบุรีเลี่ยงเมืองระยอง ล่าสุด วันที่ 1 ธค. เส้นเลี่ยงเมืองโคราช - ขอนแก่น หรือว่าน้าๆเหล่านั้นไม่ได้อยู่ใน Club เรา.....

TTC-02046 TTC-Member
    User ID
    13794
    Status
    โพส
    155

มองในแง่ดี...ครับน้า Abig บางทีน้าๆ เค้าอาจจะเปิดเพลงเสียงดังเลยไม่ได้ยินเรา
    ผมก็เจอบ่อยครับ...บางทีบีบแตรทักแล้วเงียบ บางทีบีบแตรทักสองสามที น้าเค้าก็ขับหนีไปเลยก็มี 555
    แต่บ่อยครั้งที่มีการเปิดกระจกโบกไม้โบกมือทักทายกัน นี่แหล่ะครับมิตรภาพ
    (ถ้าใครทักผมและผมไม่ทัก...ไม่ได้หยิ่งนะครับแสดงว่าผมเปิดเพลงดังมากกกก ขับมาปาดหน้าได้เลย 555)
    TTC 02046 กต 8430 อย

User ID
    14172
    Status
    โพส
    143

ยินดีครับ น้า Khajorn แค่เห็นรถที่สติ๊กเกอร์ Club เราแล้วมันทำให้เรามีความรู้สึกว่าเราไม่ได้อยู่บนถนนสายนั้นเพียงลำพังครับ

TTC - 3598 TTC-Member
    User ID
    15150
    Status
    โพส
    767

ผมก้อชอบเปิดเพลงดังๆครับ

User ID
    40905
    Status
    โพส
    190

เหมือนกันน้า ผมพึ่งกลับจากชัยภูมิมา บ้านเราอากาศเย็นดีแท้อ้าย

User ID
    32262
    Status
    โพส
    49

ส่วนมากแค่เห็น ทักไม่ทัน เเรงเเรง

User ID
    29500
    Status
    โพส
    238

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ topunited ดูโพส
    เหมือนกันน้า ผมพึ่งกลับจากชัยภูมิมา บ้านเราอากาศเย็นดีแท้อ้าย
    วันหลังเข้ามาบีบแตรในศูนย์เลยครับ ยินดีต้อนรับ

User ID
    730
    Status
    โพส
    939

น้าถ้าเห็นสติกเกอร์คลับเราบีบแตรดังๆเลยน่ะ..ส่วนเค้าจะทักหรือไม่ก้ออีเรื่องครับเพราะว่าเราทำหน้าที่ของคนคลับเจ๋งแล้ว...555

User ID
    30360
    Status
    โพส
    3,722

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ หมูด่าง ดูโพส
    ส่วนมากแค่เห็น ทักไม่ทัน เเรงเเรง
    ใช่ครับน้า5555

User ID
    26131
    Status
    โพส
    3,912

User ID
    29976
    Status
    โพส
    632

วันก่อนก็เจอพี่สมาชิก ขับตามตูดมา ไกลพอสมควร เส้น เสนา อยุธยา ผมกำลังมุ่งหน้า สุพรรณ แต่ด้วยความที่ขับแบบกินลมชมวิว ไม่ทันได้สังเกตุ พอพี่สมาชิกแซงจึงเห็นว่า คลับเดียวกัน ทักไม่ทันแล้ว น้องขาวมุก สี่ประตู ล้อดำใครเอ่ย หล่อได้ใจมากๆครับ

User ID
    35106
    Status
    โพส
    2,857

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ หมูด่าง ดูโพส
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton project ดูโพส
    วันก่อนก็เจอพี่สมาชิก ขับตามตูดมา ไกลพอสมควร เส้น เสนา อยุธยา ผมกำลังมุ่งหน้า สุพรรณ แต่ด้วยความที่ขับแบบกินลมชมวิว ไม่ทันได้สังเกตุ พอพี่สมาชิกแซงจึงเห็นว่า คลับเดียวกัน ทักไม่ทันแล้ว น้องขาวมุก สี่ประตู ล้อดำใครเอ่ย หล่อได้ใจมากๆครับ
    เหมือนกันเลยครับน้า มาแบบไม่ทันตั้งตัวเลย อ้าววติ๊กเกอร์คลับ รถน้าๆสมาชิกนิ ฟิ้วววว ไปและ ไม่ทันเลย 5555+

User ID
    38988
    Status
    โพส
    184

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ อำนวย ดูโพส
    น้าถ้าเห็นสติกเกอร์คลับเราบีบแตรดังๆเลยน่ะ..ส่วนเค้าจะทักหรือไม่ก้ออีเรื่องครับเพราะว่าเราทำหน้าที่ของคนคลับเจ๋งแล้ว...555
    รถยี่ห้อ อื่นเค้าวิ่งผ่านมาแล้วเขา จะหาว่าเราไปบีบเตรไล่เขาไหมอะคับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

ล่าสุด เมื่อสายๆ วันอาทิตย์ ผมกำลังเดินทางกลับมาจากไปร่วมทริปทำบุญบริจาคสิ่งของ และสร้างโรงอาหารให้แก่น้องๆ เด็กนักเรียนที่ขาดแคลนบ้านพุเข็ม อ.แก่งกระจาน จ.เพชรบุรี ระหว่างเดินทางกลับ แถวๆ หน้าสนามเทพนคร ก็เจอรถเพื่อนสมาชิกเรา ก็เลยขับตีคู่ บีบแตรทักทายกัน เปิดกระจกยกมือทักทายกัน แค่นี้ก็เป้นความรู้สึกภูมิใจและดีใจแล้วครับ อิๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ..
    Attached Images Attached Images  

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

ส่วนอันนี้ อีขาวคันของผมเองครับ ถ้าเพื่อนสมาชิกเจอที่ไหน บีบแตร ทักทาย หรือปาดหน้าทักทายกันได้เลยนะคร๊าบบบ เพราะหลังรถผมมีโต๊ะแบบกางได้ มีเก้าอี้สนาม มีร่มแบบกางตามชายหาดพร้อมขาตั้งอย่างดี มีกระติกน้ำแข็ง แก้ว พร้อมสุรา โซดาอีกถาด ติดประจำอยู่ที่ท้ายกะบะเลยครับ เจอกันทักทายกันได้ หรือจะแวะหาลานหญ้าข้างทาง จอดรถ แล้วเอาโต๊ะที่ท้ายรถผมมากาง เอาเก้าอี้มานั่ง เอาร่มมาขึง นั่งดื่ม นั่งชนแก้วกันได้เลยคร๊าบบบ บรรยากาศแบบง่ายๆ สบายๆ กันเองๆ เลยคร๊าบบบ อิๆๆๆ
    Attached Images Attached Images        

User ID
    29976
    Status
    โพส
    632

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tae666 ดูโพส
    เหมือนกันเลยครับน้า มาแบบไม่ทันตั้งตัวเลย อ้าววติ๊กเกอร์คลับ รถน้าๆสมาชิกนิ ฟิ้วววว ไปและ ไม่ทันเลย 5555+
    แรงจริงๆ เดิมๆอย่างผม ตามเค้าไม่ทันเลยพี่

User ID
    29976
    Status
    โพส
    632

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ส่วนอันนี้ อีขาวคันของผมเองครับ ถ้าเพื่อนสมาชิกเจอที่ไหน บีบแตร ทักทาย หรือปาดหน้าทักทายกันได้เลยนะคร๊าบบบ เพราะหลังรถผมมีโต๊ะแบบกางได้ มีเก้าอี้สนาม มีร่มแบบกางตามชายหาดพร้อมขาตั้งอย่างดี มีกระติกน้ำแข็ง แก้ว พร้อมสุรา โซดาอีกถาด ติดประจำอยู่ที่ท้ายกะบะเลยครับ เจอกันทักทายกันได้ หรือจะแวะหาลานหญ้าข้างทาง จอดรถ แล้วเอาโต๊ะที่ท้ายรถผมมากาง เอาเก้าอี้มานั่ง เอาร่มมาขึง นั่งดื่ม นั่งชนแก้วกันได้เลยคร๊าบบบ บรรยากาศแบบง่ายๆ สบายๆ กันเองๆ เลยคร๊าบบบ อิๆๆๆ
    วันหลังถ้าผมผ่านเส้นอยุธยา ผมจะขับวนตามหารถคันเนี้ยะ อิอิ เผื่อมีเมา หากเจอบนถนน ผมจะขับตามแบบไม่ให้คลาดสายตาเลยละครับ

ข้อมูลกระทู้