หน้า 2 จากทั้งหมด 12 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 229

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดบุรีรัมย์

หวัดดีครับ..น้าๆ ชาวบุรีรัมย์..
    ไปส่งย่าที่ห้วยราชมา....(15/2/53)
    ช่วงออกจากโคราช-(มาทางจักราชเข้าลำปลายมาศ)
    แทบไม่เห็นเจ้าตั้นผ่านซักคันเลย...
    ยังโชคดีมีผ่านมาคันหนึ่ง.แต่จำไม่ได้ว่าช่วงไหน
    เจอแต่..เจ้าตลาด-กับใช้แล้วรวย...
    เอารูปมาฝากครับ..
    เจอก็ทักได้นะครับ...บ้านย่า(แม่)อยู่ห้วยราช..ตอนนี้อยู่สระบุรี

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดบุรีรัมย์

แอ๊ออออออออออี Up ผิด...อิอิอ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

หล่อครับหล่อเหรอแรงน้าน้า อิอิอิ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

น้าปลายเดือนมีนาว่างป่าว มาเที่ยวระยองนะครับตอบห้องระยองนะจ้ะ

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

คนบุรีรัมย์ครับ

สอนอยู่ที่โรงเรียนบ้านเสม็ดประชาอุปถัมภ์ ต.สองชั้น อ.กระสัง เกือบ 6 ปี

ปัจจุบันสอนอยู่ที่ ว.เกษตร อ.สีคิ้ว โคราช

กลับบุรีรัมย์ทุก 3 เดือน ประมาณกลางเดือนหน้าก็คงต้องไปอีก
    Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

น้าเกียง..หวัดดีครับ..
    ...ยังตามมาอีกน้ออออออออออ...อิอิ..
    น้าเรื่องประกัน..รอก่อนน่ะ..หายปวดฟันก่อนจะโทรไปปรึกษา(ใช้บริการ)
    ..
    อาจจะไปเที่ยวระยองกับครอบครัวประมาณกลางเดือนมีนาครับ
    น่าจะไปนอนแถวหาดแม่รำพึง..แล้วจะโทรไปครับ...
    ..
    ..........ขอบคุณครับ..

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

ป๋า..อลงกรณ์หวัดดีครับ..
    อยู่กระสังมานาน..พูดเขมรได้ไหมครับ...
    ....อิอิ

User ID
    9227
    Status
    โพส
    159

คนบุรีรัมย์เหมือนกันครับ อยู่แถวๆทางไปหมู่บ้านเมืองใหม่ครับ

ตอนนี้เรียนต่อ ป.โท อย่างเดียว ใกล้จบแล้วครับ

คงได้กลับไปทำงานที่บ้าน เป็ฯทนายความ และอาจารย์ครับ

วันที่ 4 มีนา กลับบ้าน

น้าๆ นัดกันมาเลี้ยงข้าวผม ด้วยสิ คริ คริ

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

ลองนัดกันดูครับ
    21 มีนาอาจจะกลับห้วยราชอีกรอบ
    ////////////...ตั้งแต่มีเจ้าตั้น..กลับบุรีรัมย์บ่อยน่ะเรา...อิอิ..////////

User ID
    11242
    Status
    โพส
    47

อ.เมืองบุรีรัมย์ งานทำประโคนชัย
    รายงานตัวด้วยคนครับ

โนนดินแดงครับ

User ID
    9227
    Status
    โพส
    159

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ SafeTon ดูโพส
    อ.เมืองบุรีรัมย์ งานทำประโคนชัย
    รายงานตัวด้วยคนครับ
    น่าอิจฉา เจ้าเหมียวขาวอาวซะด้วย

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Okamod ดูโพส
    ป๋า..อลงกรณ์หวัดดีครับ..
    อยู่กระสังมานาน..พูดเขมรได้ไหมครับ...
    ....อิอิ
    มันเดงพาซาขแมร์โอ้ย !!!

ไม่รู้ภาษาเขมรเลยคร้าบบบบบ....
    Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Okamod ดูโพส
    น้าเกียง..หวัดดีครับ..
    ...ยังตามมาอีกน้ออออออออออ...อิอิ..
    น้าเรื่องประกัน..รอก่อนน่ะ..หายปวดฟันก่อนจะโทรไปปรึกษา(ใช้บริการ)
    ..
    อาจจะไปเที่ยวระยองกับครอบครัวประมาณกลางเดือนมีนาครับ
    น่าจะไปนอนแถวหาดแม่รำพึง..แล้วจะโทรไปครับ...
    ..
    ..........ขอบคุณครับ..
    น้ามาระยองยังครับเราไปเที่ยวมาแล้วน้ามะเห็นโทรหาเลยอดไปเที่ยวด้วยกันล้ะ
    น้าโยก็ไม่เฝ้าไปไหนก็ม่ายรู้
    ปวดฟันหายไวไวครับ สู้ๆ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Alongkorn ดูโพส
    มันเดงพาซาขแมร์โอ้ย !!!

ไม่รู้ภาษาเขมรเลยคร้าบบบบบ....
    แปลว่าไรครับป๋า ไม่รู้ภาษาเขมรเลยคร้าบบบบบ นี่คำแปลช่ายป่าว
    พอดีผมอีสาน100%

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

หวัดดีครับชาวบุรีรัมย์.......ทุกท่าน
    ........................................................................................

..
    .
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ...
    ..
    โอ้..พลัสสีขาวสวยจังอ่ะ...ตอนเราซื้อทำไมไม่มีอ่ะ

ป๋า..อลงกรณ์
    Sticker..คาดหน้ากระจกติดแล้วดูสวยกว่าแบบเดิมเยอะ..
    แต่ใช้เวลาติดตั้งสามครั้งกว่าจะอยู่
    รอบแรกใช้น้ำผสมแชมภู...ผ่านไปสี่-ห้าวันก็ยังลอกได้..
    รอบสองลอกออกติดใหม่-ใช้น้ำยาล้างจานผสมน้ำ..
    ........ทำท่าจะอยู่...ดันซิ่งไปหน่อย...มันก็เลยลอก..ดีน่ะที่ไม่ปลิวหลุด.หาย
    รอบสาม..น้ำยาล้างจานเพียวๆครับ...ติดมา 5 วันแล้ว
    หลุดเมื่อไหร่...ไม่ใช่ปัญหาครับ......สั่งใหม่ทันที...

น้าเกียง...น้าโย..
    ท่านแปลศัพท์ของป๋าอลงกรณ์...ถูกต้องแล้วคร้าบบบบบบบบบบบบ
    หายปวดฟันมานานแล้ว...
    ..
    ยังไม่ได้ไประยองครับ
    แต่ก็ไม่ว่างครับ...กะลังทำโอทีอยู่...555
    สงสัยได้ไปหลังหมดทุเรียนอีกละซิเรา...
    เรื่องประกันรอก่อนครับ....ให้หายง่วงก่อน...(เข้ากะ)
    ..
    ..

User ID
    11242
    Status
    โพส
    47

[quote=Okamod;292964]หวัดดีครับชาวบุรีรัมย์.......ทุกท่าน
    ........................................................................................

..
    .
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ...
    ..
    โอ้..พลัสสีขาวสวยจังอ่ะ...ตอนเราซื้อทำไมไม่มีอ่ะ
    ยินดีเช่นกันครับน้า
    ชาวบุรีรัมย์มีน้อยจัง

TTC-01419 TTC-Member
    User ID
    7377
    Status
    โพส
    676

หวัดดีครับชาวบุรีรัมย์
    อยู่ละหานทรายครับ แต่ทำมาหากินที่ กทม
    สงกรานต์นี้กลับบ้านเฮาครับ
    น้องใหม่นะครับ พึ่งสมัครใหม่ๆเลยคร๊าบผม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sawang ดูโพส
    หวัดดีครับชาวบุรีรัมย์
    อยู่ละหานทรายครับ แต่ทำมาหากินที่ กทม
    สงกรานต์นี้กลับบ้านเฮาครับ
    น้องใหม่นะครับ พึ่งสมัครใหม่ๆเลยคร๊าบผม
    ยินดีครับใกล้กันนิดเดียว 555555

TTC-01419 TTC-Member
    User ID
    7377
    Status
    โพส
    676

หวัดดีครับผมเด็กบุรีรัมย์ อ.ละหานทราย จบเทคนิคบุรีรัมย์
    ตอนนี้มาทำงานที่ กทม ครับ สงกรานต์นี้กลับละหานทราย
    เจอกันทักกันได้นะครับ ตย-2934 กทม เจ้าดำของผมครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 12 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้