หน้า 2 จากทั้งหมด 20 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 40 จากทั้งหมด 384

TTC-01018 TTC-Member
    User ID
    5150
    Status
    โพส
    330

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดหนองคาย

ขอเสียงพี่น้องชาว thaitriton club หนองคายทุกท่านด้วยคับเผื่อมีโอกาสปีใหม่ได้ทักทายพบปะกันบ้างน่ะคับๆๆๆ เพราะปีหใม่นี้จะกลับหนองคาย(โพนพิสัย)อยู่เหมือนกันคับ

TTC-00874 TTC-Member
    User ID
    875
    Status
    โพส
    1,681

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดหนองคาย

บ้านเกิดผมอยู่ อ.โซ่พิสัยครับ บ้านโนนภูดิน

User ID
    5150
    Status
    โพส
    330

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mai_love ดูโพส
    บ้านเกิดผมอยู่ อ.โซ่พิสัยครับ บ้านโนนภูดิน
    อยู่บ้านโนนภูดินช่วงไหนคับ ผมมีเพื่อนอยู่โนนภูดินเหมือนกัน บ้านเพื่อนผมอยู่หลังโรงเรียนบ้านโนนภูดิน พอรู้จักไหมคับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    7292
    Status
    โพส
    635

ปีใหม่นี้จะกลับหนองคายครับ อ.บึงกาฬ ครับ เห็นก็ทักทายกันได้นะครับ

User ID
    7292
    Status
    โพส
    635

รูปรถครับ

TTC-Member:00856 TTC-Member
    User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

วันเสาร์ที่ 23 มค. นี้จะเข้าทำการเคลมคลัทที่ศูนหนองคายครับ ถ้าเจอยังไงแวะคุยหรือทักทายได้นะครับ (เผื่อได้ปรึกษาเรื่องอี่นๆ)

thanapat
    ผู้เยี่ยมชม

สมาชิกแถวหนองคาย อุดร ท่านใดสนใจกระจังหน้าตามรูป ติดต่อได้ครับให้ฟรี สั่งกับเพื่อนสมาชิกในเวปนี่แหละตอนนี้ถอดออกกลับไปใส่ของเดิม...

User ID
    9987
    Status
    โพส
    42

หวัดดีครับ ผมชื่อเก็ก ครับ บ้านเกิด ต.โพธิ์ชัย อ.เมือง หนองคาย ครับ เพิ่งได้ Triton Double Cap M10 สีดำ ฎจ-200_ กทม. เมื่อปีที่แล้ว แต่ทำงานที่สระบุรีครับ กลับบ้านบ่อยๆ ถ้าเจอกันบนถนนมิตรภาพก็ทักทายด้วยนะครับ เด็กใหม่ที่จัยรัก Triton ครับ โทรมาได้24ชั่วโมงนะครับ 086-6036996 เหงาทุกครั้งที่กลับบ้านครับ เพราะที่หมู่บ้านผมยังไม่เห็นมีใครขับ Triton เลยอะคับ ขับเข้าหมู่บ้านเมื่อใหร่ชาวบ้านมองกันเหลียวหลังเลย รู้สึกเท่น์มากๆอิๆๆ ครั้งหน้าจะเอารูปมาลงนะครับ
    เพิ่มเติมรูปครับครับ พอดีว่าเพิ่งมีโอกาศล้างรถครับก็เลยถ่ายรูปมาลง เจอคันนี้ขับแถวหนองคายทักด้วยนะครับ เดือนหน้าจะได้ย้ายกลับไปทำงานที่หนองคายแล้วดีใจมากๆ หลังจากที่พเนจรมาหลายปี

User ID
    9129
    Status
    โพส
    17

บฉ 6245 หนองคาย
    รายงานตัวครับ 081-1767887 อยู่ท่าบ่อครับ

User ID
    1550
    Status
    โพส
    104

คนหนองคายโดยกำเนิดคับ อยู่ อ.เมือง บ้านหนองสองห้อง ข้างๆๆ รร ราชประชานุเคราะห์ 14

เจอกันทักทายกันได้คับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Kookkai12 : 08-06-2011 เมื่อ 14:59

User ID
    5150
    Status
    โพส
    330

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ The KEK ดูโพส
    หวัดดีครับ ผมชื่อเก็ก ครับ บ้านเกิด ต.โพธิ์ชัย อ.เมือง หนองคาย ครับ เพิ่งได้ Triton Double Cap M10 สีดำ ฎจ-2006 กทม. เมื่อปีที่แล้ว แต่ทำงานที่สระบุรีครับ กลับบ้านบ่อยๆ ถ้าเจอกันบนถนนมิตรภาพก็ทักทายด้วยนะครับ เด็กใหม่ที่จัยรัก Triton ครับ โทรมาได้24ชั่วโมงนะครับ 086-6036996 เหงาทุกครั้งที่กลับบ้านครับ เพราะที่หมู่บ้านผมยังไม่เห็นมีใครขับ Triton เลยอะคับ ขับเข้าหมู่บ้านเมื่อใหร่ชาวบ้านมองกันเหลียวหลังเลย รู้สึกเท่น์มากๆอิๆๆ ครั้งหน้าจะเอารูปมาลงนะครับ
    บ้านอยู่ ต.โพธิ์ชัย หมู่บ้านอะไรคับ เพื่อแวะเข้าไปทักทายกันคับ

TTC-Member:00856 TTC-Member
    User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ flag ดูโพส
    บฉ 6245 หนองคาย
    รายงานตัวครับ 081-1767887 อยู่ท่าบ่อครับ
    รถน้าสีอะไรครับ ผมผ่านบ๊อยบ่อยครับ เผื่อทักครับ หรือถ้าเจอผมผ่านก็ทักได้นะครับ ผมตอติ๊กเกอร์คลับแล้วครับ

User ID
    9129
    Status
    โพส
    17

เอามาให้ดูก่อน ทำงานที่ชลบุรีครับ
    นานๆ ได้กลับบ้านที
    เจอก็ทักทายกันนะครับ

onuma_kok
    ผู้เยี่ยมชม

ดีดีดี จ้า รายงานตัว น้องใหม่ คับบบบ ^_^

onuma_kok
    ผู้เยี่ยมชม

อยู่หนองสองห้อง น่ะคะรับ ยังไม่มีรูปรถมาโชว์ ยังไม่มีโอกาสถ่ายเลยคับ เหอะๆ ติดติกเกอร์เพียบ ใครเห็น จำได้คักคัก คับ เหอะๆ แต่ยังไม่มีรุ้เด้อคับ ^_^

รูปมาแล้วเด้อ....ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเน้อ ยังป้ายแดงๆอยู่คับ

onuma_kok
    ผู้เยี่ยมชม

55555555++ ข้างบน นั้นน้องผมคับ น้องผม ( คห.32 )

onuma_kok
    ผู้เยี่ยมชม

อิอิ รูปรถ ชัดเหลือหลาย เหอะๆ พบเจอทักทาย ได้มากมายเด้อคะรับ ^_^

User ID
    9987
    Status
    โพส
    42

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ leetung ดูโพส
    บ้านอยู่ ต.โพธิ์ชัย หมู่บ้านอะไรคับ เพื่อแวะเข้าไปทักทายกันคับ
    บ้านคำแคครับ ทางไป เทศบาลตำบลโพธิ์ชัยครับ ผ่านวัดบ้านคำแค เจอสี่แยกแรกเลี้ยวซ้าย หลังแรกนั้นแหละครับ บ้านไม้หลังเล็กๆ "รู้แว้วอย่าไปวางเพลิงหละครับ"
    ถ้าผ่านไปแถวนั้นก็แวะทักทายกันบ้างเด้อ จะได้มี Triton ไปอวดเพื่อนบ้านผมด้วยว่าผมไม่ได้ขับคนเดียว มันเหงานะ ข้างๆมีพี่ปีโก้,พี่อีผุๆ เพรียบ
    แว้วน่าอยู่ที่ใหนเหรอครับ เผื่อกลับบ้านจะได้แวะไปเยี่ยม

User ID
    5150
    Status
    โพส
    330

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ The KEK ดูโพส
    บ้านคำแคครับ ทางไป เทศบาลตำบลโพธิ์ชัยครับ ผ่านวัดบ้านคำแค เจอสี่แยกแรกเลี้ยวซ้าย หลังแรกนั้นแหละครับ บ้านไม้หลังเล็กๆ "รู้แว้วอย่าไปวางเพลิงหละครับ"
    ถ้าผ่านไปแถวนั้นก็แวะทักทายกันบ้างเด้อ จะได้มี Triton ไปอวดเพื่อนบ้านผมด้วยว่าผมไม่ได้ขับคนเดียว มันเหงานะ ข้างๆมีพี่ปีโก้,พี่อีผุๆ เพรียบ
    แว้วน่าอยู่ที่ใหนเหรอครับ เผื่อกลับบ้านจะได้แวะไปเยี่ยม
    ผมอยู่โพนพิสัยคับ สงกรานนี้จะกลับหนองคายอยู่เหมือนกันถ้าเจอทักทายกันได้น่ะคับ

User ID
    9987
    Status
    โพส
    42

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ leetung ดูโพส
    ผมอยู่โพนพิสัยคับ สงกรานนี้จะกลับหนองคายอยู่เหมือนกันถ้าเจอทักทายกันได้น่ะคับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับน้า สงกรานณ์นี้คงได้กลับหลังวันที่15ครับ ยังงัยถ้าได้ไปแถวนั้นแว้วได้เจอกัน นั้งMeetingกันซักเมานะครับน้า

หน้า 2 จากทั้งหมด 20 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้