หน้า 1 จากทั้งหมด 20 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 384

มาตรฐาน สมาชิกจังหวัดหนองคาย

ช่วยกันรายงานตัวด้วยนะครับ

thanapat
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดหนองคาย

เย้ ! คนแรกและอาจจะเป็นคนเดียว

tong_113
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดหนองคาย

ขอแจมครับ เพราะคงเหงาแย่
    โต้งครับ(อยู่หนองคาย โทร 083-413-2229 เด้อ!!!!)

tong_113
    ผู้เยี่ยมชม

มีแค่สองเราหรือ ไม่ทราบท่านthanapat@nongkai อยู่แถวไหนครับ ช่วยแจ้งเบอร์โทรติดต่อด้วยครับ เหงาสุดๆ เพื่อนๆ เข้าพรรษาไปหมดเลย ฮ่าๆๆๆ(ผม บฉ 9339 หนองคาย) อ.เมือง

thanapat
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tong_113 ดูโพส
    มีแค่สองเราหรือ ไม่ทราบท่านthanapat@nongkai อยู่แถวไหนครับ ช่วยแจ้งเบอร์โทรติดต่อด้วยครับ เหงาสุดๆ เพื่อนๆ เข้าพรรษาไปหมดเลย ฮ่าๆๆๆ(ผม บฉ 9339 หนองคาย) อ.เมือง
    บ้านอยู่โพนพิสัยครับ เสาร์-อาทิตย์ กลับบ้าน จันทร์-ศุกร์ทำงานอยู่ที่โคราชครับคุณ tong(รถผม กค 2425 หนองคาย ) ผมเคยอ่าน ถ้าจำไม่ผิดคุณ tong ทำงานอยู่ที่เทคนิคหนองคายใช่เปล่าครับ ว่างๆออกพรรษามาเที่ยวโพนพิสัยสิครับ มาดูบั้งไฟพญานาค เดี๋ยวกำลังจะกลับบ้านแล้ว พรุ่งนี้จะข้ามไปซื้อของที่ฝั่งลาว

thanapat
    ผู้เยี่ยมชม

เพื่อนๆสมาชิกที่อยู่แถวอิสานตอนบน ถ้าวางมาเที่ยวโพนพิสัยดูบั้งไฟพญานาค พรุ่งนี้ 14-15 ตุลา ตอนนี้ผมกลับมาบ้านลาพักร้อนทั้งอาทิตย์ ถ้าว่างก้อแวะมาทักทายกันนะครับยินดีต้อนรับ

1บางโฉลง
    ผู้เยี่ยมชม

คนหนองคาย แต่ทำงานเมืองชลครับ

TTC-01018 TTC-Member
    User ID
    5150
    Status
    โพส
    330

รูปที่คุูณThanapatถ่ายมาเป็นวัดที่อยู่แถวบ้านผมเลยน่ะคับนี้ วัดผดุงสุข บ้านถิ่นดุง
    อ.โพนพิสัย ฮ่าๆๆๆ แต่ผมอยู่ วัดหลวงน่ะคับ แต่ตอนนี้ทำงานอยู่พัทยา ของผม Plus 4D

tonphai
    ผู้เยี่ยมชม

ไผ่ครับ

บ้านอยู่ท่าบ่อ วิ่งท่าบ่อ-อุดรทุกอาทิตย์ครับ

ถ้าจำไม่ผิด รถคุณ tong_113 นี่จอดอยู่ ต.หนองสองห้องใช่มั้ยครับ

เพราะจำได้ว่าขับผ่านหนองสองห้องทีไรจะเจอรถtong_113 จอดอยู่บ่อยๆ
    อิอิ

ไฟล์แนบ 47457

tong_113
    ผู้เยี่ยมชม

ไผ่ครับ

บ้านอยู่ท่าบ่อ วิ่งท่าบ่อ-อุดรทุกอาทิตย์ครับ

ถ้าจำไม่ผิด รถคุณ tong_113 นี่จอดอยู่ ต.หนองสองห้องใช่มั้ยครับ

เพราะจำได้ว่าขับผ่านหนองสองห้องทีไรจะเจอรถtong_113 จอดอยู่บ่อยๆ
    อิอิ

ตอบ
    ตอบช้าไปหน่อย มิได้เข้าดูบอร์ดซะนาน ตอนนี้รถจอดที่หนองสองห้องเหมือนที่ท่านไผ่เจอแหละ จอดที่อุดรบ้างแต่ส่วนใหญ่เราซื้อแต่เค้าใช้นะท่าน

แต่ผมย้ายมาทำงานเทคนิคอุดรแล้ว(พค.ที่ผ่านมา) เพื่อนๆ ทุกท่านอยากเจอติดต่อเบอร์ 081-0513636 เสาร์- อาทิตย์ที่หนองคาย(หนองสองห้อง)

วันทำงานที่เทคนิคอุดรเด้อ

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ทั้งอุดร หนองคายเดี๋ยวนี้ไทรทันเจอเยอะแต่ไม่รู้จัก คราบบ

tonphai
    ผู้เยี่ยมชม

555

มิน่าหล่ะครับ ช่วงนี้ขับผ่านทีไร ไม่ค่อยเห็นรถคุณ tong_113 จอดอยู่แล้ว

เอาไปจอดที่อุดรนี่เอง

ช่วงนี้เจ้าเหมียวอ้วนของไผ่ก็จอดนิ่งสนิทที่บ้านแหละครับ นั่งรถบัสไปทำงานเอา 555 ประหยัด

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6497
    Status
    โพส
    50

มาเรียนต่อ+ ทำงานที่ กรุงเทพฯครับ อีกเดี๋ยวคงได้กลับมาขับโฉบไปโฉบมาแถวบ้านบ้าง
    อ้อ เวลากลับบ้าน ผมเข้า อุดรบ่อยครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

อัพช่วยจะน้องสาวอยู่ปากคาดครับผมคนร้อยเอ็ดทำงานที่ระยองครับ

TTC-00855 TTC-Member
    User ID
    9110
    Status
    โพส
    1,278

แวะมาเยี่ยมครับ คนสกลแต่มาปะปนอยู่กับคนสมุทรปราการครับ

TTC-Member:00856 TTC-Member
    User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

Talking Re: สมาชิกจังหวัดหนองคาย

ด้วยคนครับ อักษรหน้าไม่รู่แต่เลข 5900 หนองคาย แบบว่าเพิ่งถอยอ่ะใช้ป้ายแดงอยู่ว-1543 กทม. แต่เลขซื้อเอาครับพระให้มา มีไรก็ทักทายได้นะครับอยู่แถวเวียงคุก

User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

มาแล้วครับป้ายผมไฟล์แนบ 57307ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

http://www.thaitritonclub.com/forum/...d=1#post235157
    เสื้อครับเสื้อ

TTC-01018 TTC-Member
    User ID
    5150
    Status
    โพส
    330

สมาชิกชาวหนองคายเราปีใหม่มีโอกาสเจอกันก็ทักทายกันได้น่ะคับ

สมาชิกถาวร : TTC-00875 TTC-Member
    User ID
    2164
    Status
    โพส
    1,418

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ leetung ดูโพส
    สมาชิกชาวหนองคายเราปีใหม่มีโอกาสเจอกันก็ทักทายกันได้น่ะคับ

Leetung ใหนหว๋า
    ถ้าถัง ปีเตอร์สัน แวะไปกินไก่ ที่ กุมภวาปีก่อน เด้อ
    เหล้าไห ไก่โต...

User ID
    8783
    Status
    โพส
    885

กะลังจะกลับบ้านครับ เส้นอุดร-เลย ไปหนองคาย สมาชิกท่านใดพบ อย่าบีบแตรไล่เด้อ อิอิ

หน้า 1 จากทั้งหมด 20 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้