หน้า 5 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 100 จากทั้งหมด 126

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    28852
    Status
    โพส
    49

มาตรฐาน ตอบ: สมาชิกจังหวัดแพร่

หวัดดีครับ จื่อไอด์ ครับบ้านดอนมูล ครับ จองรถไปตั้งแต่สิ้นปี 54 ยังบ่ ฮู้ว่าจะได้มะได่
    ทำงานอยู่แถว นนทบุรี ครับ

User ID
    19235
    Status
    โพส
    951

มาตรฐาน ตอบ: สมาชิกจังหวัดแพร่

ใจเย็นๆครับรอก่อนชิ้นส่วนขาดตลาด ของดีต้องใจเย็นๆครับ
    คนแป่ตั้งแต่เกิดแต่ทำงานอยู่รามอินทรา

User ID
    28852
    Status
    โพส
    49

จะได่ละครับ
    วันเสาร์นี้ 28 ครับ
    พอดีเซลล์เขาบอกว่ามี 3 คิวรอ
    1 ยกเลิกการจองเพราะจองตั้งแต่ตุลา
    2 ติดต่อคนซื้อบ่อได้
    3 ไฟแนนซ์บ่อผ่าน

เลยตกมาถึงผม ... จองไป 28 ธันวาคม

เดือนพอดี...

User ID
    14661
    Status
    โพส
    927

หวัดีครับน้าเมืองแป้กั๋นทั้งหลาย ผมคนแป้ ทามงานระยอง สงกรานต์ไปแอ๋วบ้านเฮา เดียวปะกั๋นครับ
    ลืมบอกผมทามงานตี้ระยอง ครับ

User ID
    29983
    Status
    โพส
    370

สวัสดีครับน้าๆ คนแป้เหมือนกัน พึ่งจองต้นเดือน พลัส4d auto ขาวมุก

User ID
    14661
    Status
    โพส
    927

เงียบจังเลย เมืองแพร่ ขับไทรทันไปไหนกันหมด พี่น้อง

User ID
    29983
    Status
    โพส
    370

วันนี้จะไปรับน้องมุขแล้วครับบบบบ

User ID
    13850
    Status
    โพส
    88

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Tooktik ดูโพส
    วันนี้จะไปรับน้องมุขแล้วครับบบบบ
    ยินดีด้วยครับ

User ID
    19235
    Status
    โพส
    951

ยินดีตวยครับ.....และยินดีต้อนรับสู่ชมรม 5555+
    เมืองแป่เพิ่มมาอีก1

User ID
    14661
    Status
    โพส
    927

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Tooktik ดูโพส
    ยินดีตอนรับครับ

User ID
    14661
    Status
    โพส
    927

ปี๋ใหม่สงกรานต์ ผมว่ามีมิตติ้งพบปะปี้น้องกั๋นดีก่อครับ
    ว่าจะได ปี้น้องเมืองแป้

User ID
    29983
    Status
    โพส
    370

ขอบคุณครับรับมาดูแลเรียบร้อยแล้วครับ แต่เอารูปลงไม่เป็นอะครับ5555

User ID
    8913
    Status
    โพส
    3,015

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ PPKRY ดูโพส
    ปี๋ใหม่สงกรานต์ ผมว่ามีมิตติ้งพบปะปี้น้องกั๋นดีก่อครับ
    ว่าจะได ปี้น้องเมืองแป้
    ลำปางหวัดดี โตยคนได๋ก่อ น้าต๊อก มี สมช ไปเป็นลูกไป้ แล้วหนา ท่านประธาน ระยอง 555555

User ID
    14661
    Status
    โพส
    927

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tumauyai4x4tritonclup.com ดูโพส
    ลำปางหวัดดี โตยคนได๋ก่อ น้าต๊อก มี สมช ไปเป็นลูกไป้ แล้วหนา ท่านประธาน ระยอง 555555
    ผมก้อว่าจะจวน 009อยู่ครับ น้าเจมส์แวะไปก้อได้ หนาครับ

User ID
    29983
    Status
    โพส
    370

น้าๆสมาชิกแพร่ท่านใดเคยใช้บริการร้านจำหน่ายยางและช่วงล่าง แถวๆแยกสนามบินบ้างครับ
    ผมมีประสบการณ์มาเล่าสู่กันฟัง ช่วงก่อนสงกรานต์ผมนำพลัสป้ายแดง4d ไปเปลี่ยนโช๊คหน้า
    เป็นโช๊คนำ้มันยี่ฮ้อเพรสซิชั่น. ราคาคู่หน้า5,000 หลังจากเปลี่ยนและตั้งศูนย์เสร็จช่างก็นำรถไปลอง
    โดยมีช่างอีกคนนั่งไปข้างๆ หลังจากลองเสร็จช่างมาบอกทุกอย่างเรียบร้อย ตอนรับรถสังเกตุเห็นแผงประตู
    ด้านในทั้งสองด้านเปื้อนนำ้มันก็ไม่ได้คิดอะไรมาก ขับรถออกจากร้านเข้าปั๊ม ปตท.คราวนี้มีปัญหาแล้วครับ
    ตอนออกตัวมีเสียงดังกึกๆพอได้ยินและรู้สึกได้ที่พวงมาลัย คิดในทางที่ดีสปริงกับโช๊คอาจมีการขยับตัวให้
    ลงล็อคกันจึงขับรถกลับบ้าน แต่หลังจากนั้นเวลาออกตัวมีเสียงกึกๆๆทุกครั้ง คิดว่าไม่ใช่แล้วมันไม่น่าจะทำ
    ความรู้จักกันนานขนาดนี้ เลยย้อนกลับไปที่ร้านเล่าอาการให้ฟังเจ้าของร้านบอกมันไม่เกี่ยวกันทั้งๆที่ยังไม่ได้
    ลองรถผมเลย และผมก็บอกอาการนี้มันเกิดขึ้นหลังจากที่ผมเปลี่ยนโช๊ค แต่กลับบอกพวงมาลัยมันมีระยะฟรี
    ทำให้ดังกึกๆๆถ้าไม่เชื่อให้เข้าศูนย์ ผมไป0บอกอาการให้ฟังโดยไม่บอกว่าเปลี่ยนโช๊คมา
    หัวหน้าช่างลองรถพร้อมผมก็ได้ยินเสียงและมีอาการตามที่ผมเล่า จึงนำรถไปเช็คแล้วหัวหน้าช่างก็กลับมาบอก
    ให้กลับไปให้ร้านโช๊คแก้ไขการติดตั้งโช๊คตัวหน้าซ้ายใหม่ ผมคิดว่าถ้ากลับไป...ก็คงปฎิเสธความรับผิดชอบ
    เพราะก่อนที่ผมจะเข้า0ผมไปหา...ยังไม่ลองรถบอกไม่เกี่ยวกับการติดตั้งต้องโยนไปให้0
    ร้านที่ขาดความรับผิดชอบต่อลูกค้า เห็นแก่ได้อย่างเดียวคนอื่นจะเดือดร้อนยังงัยไม่สน จึงฝากเตือนด้วยครับ
    แต่ตอนนี้ผมhappyแล้ว เปลี่ยนเป็นome sport ทั้ง4ต้นเลยเสียงที่เคยดังหายเงียบ ว่างๆจะเอาคู่หน้าไปปาร้านมานนนนอยู่

TTC-02748 TTC-Member
    User ID
    17299
    Status
    โพส
    984

น้าๆสมาชิกแพร่ท่านใดเคยใช้บริการร้านจำหน่ายยางและช่วงล่าง แถวๆแยกสนามบินบ้างครับ
    ผมมีประสบการณ์มาเล่าสู่กันฟัง ช่วงก่อนสงกรานต์ผมนำพลัสป้ายแดง4d ไปเปลี่ยนโช๊คหน้า
    เป็นโช๊คนำ้มันยี่ฮ้อเพรสซิชั่น. ราคาคู่หน้า5,000 หลังจากเปลี่ยนและตั้งศูนย์เสร็จช่างก็นำรถไปลอง
    โดยมีช่างอีกคนนั่งไปข้างๆ หลังจากลองเสร็จช่างมาบอกทุกอย่างเรียบร้อย ตอนรับรถสังเกตุเห็นแผงประตู
    ด้านในทั้งสองด้านเปื้อนนำ้มันก็ไม่ได้คิดอะไรมาก ขับรถออกจากร้านเข้าปั๊ม ปตท.คราวนี้มีปัญหาแล้วครับ
    ตอนออกตัวมีเสียงดังกึกๆพอได้ยินและรู้สึกได้ที่พวงมาลัย คิดในทางที่ดีสปริงกับโช๊คอาจมีการขยับตัวให้
    ลงล็อคกันจึงขับรถกลับบ้าน แต่หลังจากนั้นเวลาออกตัวมีเสียงกึกๆๆทุกครั้ง คิดว่าไม่ใช่แล้วมันไม่น่าจะทำ
    ความรู้จักกันนานขนาดนี้ เลยย้อนกลับไปที่ร้านเล่าอาการให้ฟังเจ้าของร้านบอกมันไม่เกี่ยวกันทั้งๆที่ยังไม่ได้
    ลองรถผมเลย และผมก็บอกอาการนี้มันเกิดขึ้นหลังจากที่ผมเปลี่ยนโช๊ค แต่กลับบอกพวงมาลัยมันมีระยะฟรี
    ทำให้ดังกึกๆๆถ้าไม่เชื่อให้เข้าศูนย์ ผมไป0บอกอาการให้ฟังโดยไม่บอกว่าเปลี่ยนโช๊คมา
    หัวหน้าช่างลองรถพร้อมผมก็ได้ยินเสียงและมีอาการตามที่ผมเล่า จึงนำรถไปเช็คแล้วหัวหน้าช่างก็กลับมาบอก
    ให้กลับไปให้ร้านโช๊คแก้ไขการติดตั้งโช๊คตัวหน้าซ้ายใหม่ ผมคิดว่าถ้ากลับไป...ก็คงปฎิเสธความรับผิดชอบ
    เพราะก่อนที่ผมจะเข้า0ผมไปหา...ยังไม่ลองรถบอกไม่เกี่ยวกับการติดตั้งต้องโยนไปให้0
    ร้านที่ขาดความรับผิดชอบต่อลูกค้า เห็นแก่ได้อย่างเดียวคนอื่นจะเดือดร้อนยังงัยไม่สน จึงฝากเตือนด้วยครับ
    แต่ตอนนี้ผมhappyแล้ว เปลี่ยนเป็นome sport ทั้ง4ต้นเลยเสียงที่เคยดังหายเงียบ ว่างๆจะเอาคู่หน้าไปปาร้านมานนนนอยู่
    อืม............

User ID
    19535
    Status
    โพส
    55

คนอำเภอเมืองแพร่ ทำงานใต้ ไม่ได้กลับบ้านเลย
    Attached Images Attached Images      
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย FIBER66 : 13-05-2012 เมื่อ 15:01

User ID
    33623
    Status
    โพส
    59

ชื่อ:  160520121582.jpg
ครั้ง: 102
ขนาด:  62.2 กิโลไบต์
    ฝากเนื้อฝากตัวคับ ยังไม่ได้สั่งติ๊กเกอร์มาติดเลย แฟนบ่นเสียดายรถ แพร่คับแต่ออกน่าน (ได้ของแถมเยอะกว่า นิดนุง)

User ID
    33623
    Status
    โพส
    59

ตอนนี้อยากอุด egr 3พันกว่าโลละ...น้า ๆ ท่านใหนมีที่แนะนำมั่งคับ ทำเองก็ไม่กล้าแฮะ ไม่ค่อยถนัดเรื่องพวกนี้...

User ID
    19235
    Status
    โพส
    951

รถงามแต้ ลูกสาวน่ารัก ถ่ายฮูปคู่กันยิ่งแจ่ม
    น้าๆคนไหนอยู่แถวแป่แนะนำน้าเขาตวยเน้อ

หน้า 5 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้