หน้า 4 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 62 จากทั้งหมด 62

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    40075
    Status
    โพส
    48

มาตรฐาน ตอบ: ที่จุดบหรี่ห้ามใช้ชาตโทสับ ???

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ khanlert ดูโพส
    น้า mkado คราบ ที่น้าบอก หูยึดด้านหลังหลวมนี้มันอยู่ส่วนไหนครับ อาการเป็นยังไงถึงได้รู้ว่า หูยึดหลวม ขอความรู้หน่อยคราบ
    ส่วนอื่น ๆ มาเป็นกำลังใจครับ อย่าพึ่งท้อ นะคราบ เดียวคงแก้ไขได้ละครับ
    ก็หูยึดกระบะสีเงินๆอ่ะครับไม่ใช่ปัญหาใหญ่ ส่วนรู้ได้ไงก็คือจะคลุมตาข่ายขนของอ่ะครับเลยเห็นว่ามันหลวม

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    40075
    Status
    โพส
    48

มาตรฐาน ตอบ: ที่จุดบหรี่ห้ามใช้ชาตโทสับ ???

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton project ดูโพส
    ผมว่า พี่เปลี่ยนศูนย์ดีกว่าครับ น่าจะแก้ไขได้ดีกว่านี้ ช่างบางคนใช้สัญนิษฐานครับ
    วันนี้นำรถกลับไปให้ทาง0แก้ไขแต่ได้รับคำตอบว่าเคสนี้ไม่เคยเจอ(ประตูเปิดเอง)
    ผมก็เลยถามว่าพูดกันแบบลูกผู้ชายเลยแก้ได้ไหมคำตอบคือผมไม่เคยเจอเคสนี้...ผมก็บอกว่าแล้วจะให้ผมเสี่ยงอยู่อย่างนี้หรอ
    ถ้า0แก้ไขไม่ได้ลูกค้าจะทำไรได้...จนหัวหน้าช่างเข้ามาตรวจสอบและบอกว่าคงต้องถามไปที่สนง.ใหญ่ได้เรื่องยังไงจะโทรบอก...
    ผมก็ร้อนใจเพราะจะใช้รถออกต่างจังหวัดช่วงปีใหม่ก็เลยโทรไปสนง.ใหญ่เพื่อจะสอบถามว่าเคยเจอเคสแบบนี้ไหมและมี0ไหนแก้ไขได้บ้าง
    คำตอบก็เหมือนเดิมคือไม่เคยเจอ(ในข้อมูลที่พนง.รับสายมี)คือพนง.ท่านอื่นอาจจะมี ก็คงได้แต่รอการติดต่อกลับมา

ปล.กระทู้ด้านบนที่ผลขอสงบสึกกับ0ผมขอถอนคำพูดแล้วนะครับผมขอเปิดศึกให้รู้แพ้รู้ชนะกันเลย ถ้าแก้ไม่ได้คิดใว้คงต้องซื้อกลอนประตูไม้มาเชื่อมติดที่ประตูแล้วล่ะ(ประชดนะครับ)คงไม่ทำจิงๆเพราะทำไปบริษัทก็คงไม่สะเทือยในยุคที่คนกำลังต้องการรถเป็นจำนวนมากแบบนี้

หน้า 4 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4

ข้อมูลกระทู้