สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 15 จากทั้งหมด 15

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    34430
    Status
    โพส
    115

มาตรฐาน ขอสอบถาม ดอก 1.55% + ของแถมแค่นี้พอได้ไหมคับ

ชื่อ:  77027_492086087503012_849165130_n.jpg
ครั้ง: 774
ขนาด:  144.4 กิโลไบต์

พอดีไปเดินดูรถ ตามสิทธิ์พี่ปูก่อนสิ้นปี ( ไม่เคยมีรถ มีแต่มอไซต์เก่าๆ)
    รุ่ีนไทยทัน 4 ตู ออโต้ 2013 เซล จดของแถมตามในรูปให้มาอะคับ
    ขอสอบถามว่า
    -พอใช้ได้ไหมคับ โปรโมชั่นตามนี้ + ดอก 1.55% ( ถ้าดอกปกติ 2.66 ได้ส่วนลด 20000 บาท)
    -ของแถมตามนี้อะคับ ไม่ทราบของแถมแต่ละชิ้นมันแพงไหมอะคับ เช่น กล้องมองหลัง ตัวเซ็นเซอร์ถอยหลัง กะบะไลน์เนอร์
    - ขาดเหลือ ส่วนไหน รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะคับ จะได้ลองไป สอบถาม ต่อ รองกับเซลดูใหม่อะคับ
    1.กล้องถอยหลัง
    2. เซ็นเซอร์ถอยหลัง
    3. ฟิล์ม high cool รอบคัน
    4. กะบะไลน์เนอร์ มิตซุ มอเตอร์
    5.พ่นเคลือบสี 7 ปี
    6. พ่นกันสนิท 7 ปี
    7. ฟรีคูปอง 30000
    8.เบ้ามือจับ
    9. ป.1
    10.พรบ.
    11.ทามเมอร์ ( เซลบอก ราคา 4000 บาท สำหรับตั้งเวลา่ดับเครื่อง เวลารถวิ่งมาไกลๆ สั่งอีก 10 วิ หรือถึง 5 นาทีเครื่องถึงดับเองเวลาจอดรถ ไม่รู้สำคัญมากน้อยไหมอะคับ
    12.กรอบป้ายแลลี่ร์อาร์ท
    13.ครอบฝาท้าย
    14.น้ำมัน 500 บาท
    15.แผ่นยาง รองเท้าในรถ 4 ชิ้น

ส่วนของที่ไม่แถม ขอตัดออกคือ
    1. ครอบไฟหน้า +ท้าย ( ถ้าอยากติดเพิ่ม ขอราคา 2500 (ราคาพิเศษ-*-))
    2.สคับเพลส 4 ชิ้น 800 บาท
    3. กันสาด 4 ชิ้น 1500 ( มีสีชา กับ สีดำ)
    4. มือโหนจับ ฝั่งคนขับ ไม่มีต้องสั่งนาน

ปล: ศุนย์ มิตซูตรงข้่ามโฮมโปร โคราช พรุ่งนี้เซลยังจะเอารถมาให้ลองขับก่อนสะอีก -*-" ยังไม่บอกเลยว่าจะซื้อ -*-
    หมายเหตุ: ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับ พี่ๆเพื่อนๆที่ให้คำแนะนำ นะคับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย pingpongKR : 19-12-2012 เมื่อ 20:17

User ID
    34430
    Status
    โพส
    115

มาตรฐาน ตอบ: ขอสอบถาม ดอก 1.55% + ของแถมแค่นี้พอได้ไหมคับ

อ่านๆๆ จากกระทู้ของ เพื่อนๆสามชิกละ รู้ละลืมอะไรไปบ้าง
    1.LOCK Tech ตัดสตาร์ท อยากทราบราคาว่้า ถ้าติืดเอง แพงไหมคับ
    2. LOCK ยางอะไหล่ ( หรือ ถอดเก็บไว้เลยดีกว่า)
    3.ผ้าคลุมรถ
    4.พรมรองเท้า (ใช่ที่เป็นแผ่นปุ่มๆ พลาสติกรองเท้า ทั้งคันไหมคับ เซลบอก 2300 บาทอะคับ)
    5.กันสาด
    6.พวงกุญแจ
    7.ที่โหน ฝั่งคนขับ
    8.น้ำมันเต็มถัง

User ID
    41652
    Status
    โพส
    672

มาตรฐาน ตอบ: ขอสอบถาม ดอก 1.55% + ของแถมแค่นี้พอได้ไหมคับ

คุ้มกว่าผมเยอะเลยครับ ส่วนตัดสตาร์ท ผมว่าก็คุ้มนะครับ ติดเองน่าจะ2-3000บาทเคยพาพี่ไปติดแต่เป็นรถเก๋ง
    ดีเรย์ดับเครื่องถ้าขับบ่อยๆหรือนานๆก็ดีครับ โคโรลาโดผมก็ติดอยู่

User ID
    35064
    Status
    โพส
    369

1. กล้องถอยหลัง
    (2อย่างนี้ ถ้าอยากได้ ติดเองข้างนอกศูนย์ดีกว่า)
    4. กะบะไลน์เนอร์ มิตซุ มอเตอร์
    5. พ่นเคลือบสี 7 ปี
    7. ฟรีคูปอง 30000 อันนี้แถมมากับรถ ไม่นับเป็นของแถมจากเซลล์
    8. เบ้ามือจับ
    9. ป.1 แถมมากับรถ
    10. พรบ. แถมมากับรถ(น่าจะขอฟรีค่าจดทะเบียนด้วยนะ)
    11. ทามเมอร์ ( เซลบอก ราคา 4000 บาท สำหรับตั้งเวลา่ดับเครื่อง เวลารถวิ่งมาไกลๆ สั่งอีก10วิ หรือถึง5นาทีเครื่องถึงดับเองเวลาจอดรถ ไม่รู้สำคัญมากน้อยไหมอะคับ ติดเองข้างนอก ตรงรุ่นพร้อมติดตั้งไม่เกิน1600 แบบของแต่ง1200
    12. กรอบป้ายแลลี่ร์อาร์ท แถมมากับรถ
    13. ครอบฝาท้าย
    14. น้ำมัน 500 บาท แถมมากับรถ
    15. แผ่นยาง รองเท้าในรถ 4 ชิ้น ผมได้แถมยางรองแบบบางๆ พอลองเช็คราคาข้างนอก4ชิ้น99บาทเอง -*-

..ถ้าเป็นผม ตัวหนังสือสีเทาคือผมจะไม่เอา แล้วขอเป็นส่วนลดเงินสดอีก5,000บาท
    หรือขอแถมเพิ่ม ล็อคเทค(2000-2500)+กันสาด(1200)+ล็อคยางอะไหล่

ส่วนดอกเบี้ยลองเช็คหลายๆไฟแนนท์แล้วเปรียบเทียบดูครับ

User ID
    29864
    Status
    โพส
    1,216

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ lnwtorres ดูโพส
    1. กล้องถอยหลัง
    (2อย่างนี้ ถ้าอยากได้ ติดเองข้างนอกศูนย์ดีกว่า)
    5. พ่นเคลือบสี 7 ปี
    7. ฟรีคูปอง 30000 อันนี้แถมมากับรถ ไม่นับเป็นของแถมจากเซลล์
    8. เบ้ามือจับ
    9. ป.1 แถมมากับรถ
    10. พรบ. แถมมากับรถ(น่าจะขอฟรีค่าจดทะเบียนด้วยนะ)
    11. ทามเมอร์ ( เซลบอก ราคา 4000 บาท สำหรับตั้งเวลา่ดับเครื่อง เวลารถวิ่งมาไกลๆ สั่งอีก10วิ หรือถึง5นาทีเครื่องถึงดับเองเวลาจอดรถ ไม่รู้สำคัญมากน้อยไหมอะคับ ติดเองข้างนอก ตรงรุ่นพร้อมติดตั้งไม่เกิน1600 แบบของแต่ง1200
    12. กรอบป้ายแลลี่ร์อาร์ท แถมมากับรถ
    13. ครอบฝาท้าย
    14. น้ำมัน 500 บาท แถมมากับรถ
    15. แผ่นยาง รองเท้าในรถ 4 ชิ้น ผมได้แถมยางรองแบบบางๆ พอลองเช็คราคาข้างนอก4ชิ้น99บาทเอง -*-

..ถ้าเป็นผม ตัวหนังสือสีเทาคือผมจะไม่เอา แล้วขอเป็นส่วนลดเงินสดอีก5,000บาท
    หรือขอแถมเพิ่ม ล็อคเทค(2000-2500)+กันสาด(1200)+ล็อคยางอะไหล่

ส่วนดอกเบี้ยลองเช็คหลายๆไฟแนนท์แล้วเปรียบเทียบดูครับ
    +1 เห็นด้วยครับ ของบางอย่าง แถมมาก็ห่วย ติดข้างนอกดีกว่า ศึกษาเพิ่มเติมต้องการแบบไหน จะโดนใจมากกว่านะ ผมให้เซลส์ติดมาเช่นกล้องมองหลัง กลางคืนก็มองไม่เห็น ก็เท่านั้น เซ็นเซอร์ถอย ให้มาก็แค่ 2 จุด ไปติดเองข้างนอกดีกว่า ติดมันสัก 4 จุดเลย 5555 ผมเบียดเสาหน้าบ้านเรียบร้อยและ 2 จุดช่วยอะไรไม่ค่อยได้ (ยกตัวอย่างครับ)

User ID
    34430
    Status
    โพส
    115

ขอบคุณ ท่าน lnwtorres และท่าน Airbone plus มากคับๆ ไม่เคยมีรถกะบะ เลย งงๆอะคับ ^^ (ขับแต่ วีออสของพี่สาว)
    ผมลืมคิดเรื่อง ความปลอดภัยเลย มองแต่เรื่องภายนอก
    พรุ่งนี้ ลองไป ต่อลองใหม่ ไม่รู้เซล จะยอมไหม ดันเพลอจ่ายเงินจองไป 3000 แล้วสะด้วย
    ไม่เอา พ่นกันสนิม +เทอโบทามเมอร์ + เบ้ามือจับ +ครอบฝาท้าย
    ขอต่อลอง เป้นเอา LOCKTECH กล่องส้มแทน + กันสาด+ ล็อคยางอะไหล่ แทน

ปล: ไม่เคยมีรถยนต์ เรื่องพ่นกันสนิม มันจำเป็นไหมคับ แล้วผมจะต้องไปพ่นกันสนิมเอง ทุกๆกี่หมื่นโล แล้วมันแพงไหมคับ
    หมายเหตุ: มิน่า เซลรีบตกลง พร้อมเสนอเอารถมาให้ ทดลองขับถึงหน้าบ้าน เดี๋ยวโทรไปบอก ไม่ต้องมาบ้านละ เดี๋ยวผมขี่มอไซต์เก่าๆไปหา ขอต่อลองของแถมใหม่นะคับ^^
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย pingpongKR : 20-12-2012 เมื่อ 01:53

User ID
    29864
    Status
    โพส
    1,216

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pingpongKR ดูโพส
    ขอบคุณ ท่าน lnwtorres และท่าน Airbone plus มากคับๆ ไม่เคยมีรถกะบะ เลย งงๆอะคับ ^^ (ขับแต่ วีออสของพี่สาว)
    ผมลืมคิดเรื่อง ความปลอดภัยเลย มองแต่เรื่องภายนอก
    พรุ่งนี้ ลองไป ต่อลองใหม่ ไม่รู้เซล จะยอมไหม ดันเพลอจ่ายเงินจองไป 3000 แล้วสะด้วย
    ไม่เอา พ่นกันสนิม +เทอโบทามเมอร์ + เบ้ามือจับ +ครอบฝาท้าย
    ขอต่อลอง เป้นเอา LOCKTECH กล่องส้มแทน + กันสาด+ ล็อคยางอะไหล่ แทน

ปล: ไม่เคยมีรถยนต์ เรื่องพ่นกันสนิม มันจำเป็นไหมคับ แล้วผมจะต้องไปพ่นกันสนิมเอง ทุกๆกี่หมื่นโล แล้วมันแพงไหมคับ
    หมายเหตุ: มิน่า เซลรีบตกลง พร้อมเสนอเอารถมาให้ ทดลองขับถึงหน้าบ้าน เดี๋ยวโทรไปบอก ไม่ต้องมาบ้านละ เดี๋ยวผมขี่มอไซต์เก่าๆไปหา ขอต่อลองของแถมใหม่นะคับ^^
    เรื่องพ่นกันสนิม จริงๆ มันแถมมาจากโรงงานอยู่แล้ว ส่วนไอ้ที่แถมให้ผมมา ก็พ่นแค่ซุ้มล้อเท่านั้น และก็มีใบให้ไปพ่นทุกๆ ... จำไม่ได้ แต่ในใบบอกเสียครั้งละ 400 บาท เปลี่ยนเป็นอย่างอื่นเถอะ เพราะผมไปซื้อกระป๋องพ่นเอง ไม่กี่ตังค์ ส่วนจะพ่นเพิ่มเองไม่พ่นเพิ่มก็แล้วแต่ครับ เพราะมันเป็นเรื่องความคิดเห็นแต่ละบุคคล แต่ผมพ่นเองขอรับ
    ผมเองก็อยากให้ได้รถอย่างที่ใจต้องการเหมือนกันครับ ซึ่งก็เพิ่งเคยใช้มิตซูเป็นครั้งแรกด้วย ส่วนใหญ่ที่บ้าน โตโยต้าล้วนๆ ที่้บ้านใช้มา เห็นตั้งแต่เด็กยันจะแก่ 555 แต่ก็ผิดหวังเล็กๆ กับการซื้อรถ และการบริการ ของมิตซู แต่รถก็ใช้ดีไม่ผิดหวัง
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Airbone plus : 20-12-2012 เมื่อ 02:34

User ID
    40241
    Status
    โพส
    182

ขอแนะนำเพิ่มเติมครับ ล๊อกเทคเอาแบบตัดสตาร์ทด้วยตรับ ล๊อกยางอะไหล่อย่าไปเอานะครับ มันกันอะไรไม่ได้เลยครับ ของผมเองโจรมันเหลือดอกกุญแจไว้เป็นที่ละรึกครับ ไม่เคยได้ใช้เลยครับ มันตัดซะเหลือแต่ตอครับ(รถได้เดือนกว่าๆยางอะไหล่ไปแล้ว ก้มมอง อูยๆจะเป็นลม)
    ส่วนพวก กันสาด ไลน์เนอร์ กรอบป้าย แผ่นยางรองเท้า ป1 พรบ มันเป็นของแถมแบบพื้นๆธรรมดาสามัญทั่วไปอยู่แล้วครับ เอาผ้าคลุมรถเพิ่มมาครับ ส่วนพวกพรมกระดุม เทอร์โบทามเมอร์ มาสั่งที่น้าๆในคลับเรานี่ครับหาดูตามกระทู้ได้เลยครับ แล้วก็น้ำมันเอาเต็มถังมาเลยครับ ขอให้น้าได้ดังที่ใจหวังไว้นะครับ (พวกเซลเนี่ยเราต้องทันเค้าครับ ถ้าตามไม่ทันมีหวังเลือดอาบครับ) ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ

User ID
    5724
    Status
    โพส
    1,177

ผมเองก็ไปลองขับรถที่ศูนย์นี้แหละครับ..แล้วก็กลับมาจองที่บ้าน..ตอนนั้นตัวท๊อปขับ4 เค้าลดให้แสนนึงเลยน๊ะ.(รถค้างปี)

User ID
    41652
    Status
    โพส
    672

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pingpongKR ดูโพส

มาทรงเดียวกะผมเลยน้า เผลอจองไปแล้วของผม5000โน้น ไม่รู้จะยังไงเลย แค่ขอสคัทเพลต มันยังไม่ให้อะตอนนี้ ถามหาวันออกรถยังไม่มีบอกผมเลยน้า เศร้าใจ เด๋วตอนไปรับรถ เด๋วจะให้เจ้าตั้นพ้นพิษใส่สักหน่อย

User ID
    34430
    Status
    โพส
    115

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wichan lokim ดูโพส
    ขอแนะนำเพิ่มเติมครับ ล๊อกเทคเอาแบบตัดสตาร์ทด้วยตรับ ล๊อกยางอะไหล่อย่าไปเอานะครับ มันกันอะไรไม่ได้เลยครับ ของผมเองโจรมันเหลือดอกกุญแจไว้เป็นที่ละรึกครับ ไม่เคยได้ใช้เลยครับ มันตัดซะเหลือแต่ตอครับ(รถได้เดือนกว่าๆยางอะไหล่ไปแล้ว ก้มมอง อูยๆจะเป็นลม)
    ส่วนพวก กันสาด ไลน์เนอร์ กรอบป้าย แผ่นยางรองเท้า ป1 พรบ มันเป็นของแถมแบบพื้นๆธรรมดาสามัญทั่วไปอยู่แล้วครับ เอาผ้าคลุมรถเพิ่มมาครับ ส่วนพวกพรมกระดุม เทอร์โบทามเมอร์ มาสั่งที่น้าๆในคลับเรานี่ครับหาดูตามกระทู้ได้เลยครับ แล้วก็น้ำมันเอาเต็มถังมาเลยครับ ขอให้น้าได้ดังที่ใจหวังไว้นะครับ (พวกเซลเนี่ยเราต้องทันเค้าครับ ถ้าตามไม่ทันมีหวังเลือดอาบครับ) ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ
    ไปคุย ต่อลองมาใหม่ละ
    - ผู้จัดการไม่ให้อะคับ ให้ เฉพาะตามที่เขียน
    - ล๊อกเทคเอาแบบตัดสตาร์ท ถ้าติดที่ศุนย์ คิด 3500 พร้อมรับประกัน ต่างๆนาๆ ( เซลบอก พูดตรงนี้ไม่ได้ ยังไงเดี๋ยวโทรหา หลังไมค์กันนะคะ)
    - ของแถมพรมกระดุมไม่ไ้ด้ ถ้าสั่งเพิ่ม 2000 บาท
    - เทอโบ ทามเมอร์ที่ แถมมาให้ ยี่ห้อ HKG ไรไม่ร้ เซลบอกไม่ใช่ราคา 1600 บาทนะคะ
    -วันนี้เลยแค่ได้แต่เ้ทส ลองขับ เออ มันแรงจิงๆแหะ กดไป 120 ยังรู้สึกเฉย พวงมาลัยดูแน่นหนึบ กว่าเก๋ง(วีออส) เบรคแตะนิด เบรคอยู่ ( ลองไปขับรถพี่ชาย ญาิติหลังบ้าน วีโก้ 4 ตู 2.7 ออโต้ มันสูงๆ+พวงมาลัยมันเบาๆยังไงชอบกล)

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ifrog ดูโพส
    มาทรงเดียวกะผมเลยน้า เผลอจองไปแล้วของผม5000โน้น ไม่รู้จะยังไงเลย แค่ขอสคัทเพลต มันยังไม่ให้อะตอนนี้ ถามหาวันออกรถยังไม่มีบอกผมเลยน้า เศร้าใจ เด๋วตอนไปรับรถ เด๋วจะให้เจ้าตั้นพ้นพิษใส่สักหน่อย
    - สงสัยจะโดนละ เมือวานผมจองไปละ 3000 บาท ไปหลง คารมณ์ ตรงกล้อง+เซ็นเซอร์มองหลัง+ทามเมอร์ + เปิดรถ พร้อมสตาร์ท ให้ลองกด หน้าจอไรมากมาย ปุ่มเยอะแยะ + บริการนำรถมาให้ ลองขับถึงหน้าบ้าน 555+
    - ขอเงินคืนได้ไหม ถ้าไม่ได้ lochtech กล่องส้มตัดสตาร์ทไรนั้นอะ จะหยาบไปไหมหว่า 55+ ติดข้างนอกจะ 2500 มีประกันไหมหว่า
    - ก่อนกลับ เซลถาม จะมาเอารถวันไหนคะ ตอบไปยังไม่รู้เลย ไม่รีบอะคับ ฝากจอดไว้นี้ก่อนละกัน ( ศูนย์ นี้สาขาเดียวกับ ข้างเดอะมอล์โคราช รถเ้ยอะจิงๆ)
    - วันไหนพี่พร้อม เซ็นเอกสาร โทรบอกนะคะ เดี๋ยวหนูเอาเอกสารไปให้ เซ็นถึงบ้านนะคะ -*-"
    -ส่วน ตัว ออโต้ 4x4 ที่นี้มีหมดนะคับ ดูๆเห้น สีดำ ออโต้ 4x4 กับ สีขาว M/T 4X4 แอร์มันไม่เหมือนของไทรทันใช่ไหมคับ ตัว4x4 อะ แอร์ ออโต้เหมือนของตัว ปาเจโร่นิคับ สวยคับ เห็นละ
    ปล: รอพี่สาวทำงานธนาคารเดินเอกสาร+บอกจะให้ไปเอารถวันไหน ผมวันไหนก็ได้ ถ้าเอาไปลุย เชียงใหม่ 750 โลเลยจะไหวไหมหว่ารถใหม่ ส่้วนเรื่้องภาษีลดคืน ให้พี่สาวทำงานสรรสามิต ญาิติข้างบ้านเดินเรื่อง คงทันนโยบายพี่ปูมั้งคับ ส่วนผมถามอย่างเดียวไป จ่ายเงินเช่ารถรายเดือนกับใคร ^^ เดี๋ยวคิดไีรได้จะมาถามใหม่ นะคับ งง กับ รถคันแรกในชีวิต ดูมันเยอะจัง ของติดโน่นแต่งนี้

User ID
    41652
    Status
    โพส
    672

ไปคุย ต่อลองมาใหม่ละ
    - ผู้จัดการไม่ให้อะคับ ให้ เฉพาะตามที่เขียน
    - ล๊อกเทคเอาแบบตัดสตาร์ท ถ้าติดที่ศุนย์ คิด 3500 พร้อมรับประกัน ต่างๆนาๆ ( เซลบอก พูดตรงนี้ไม่ได้ ยังไงเดี๋ยวโทรหา หลังไมค์กันนะคะ)
    - ของแถมพรมกระดุมไม่ไ้ด้ ถ้าสั่งเพิ่ม 2000 บาท
    - เทอโบ ทามเมอร์ที่ แถมมาให้ ยี่ห้อ HKG ไรไม่ร้ เซลบอกไม่ใช่ราคา 1600 บาทนะคะ
    -วันนี้เลยแค่ได้แต่เ้ทส ลองขับ เออ มันแรงจิงๆแหะ กดไป 120 ยังรู้สึกเฉย พวงมาลัยดูแน่นหนึบ กว่าเก๋ง(วีออส) เบรคแตะนิด เบรคอยู่ ( ลองไปขับรถพี่ชาย ญาิติหลังบ้าน วีโก้ 4 ตู 2.7 ออโต้ มันสูงๆ+พวงมาลัยมันเบาๆยังไงชอบกล)

- สงสัยจะโดนละ เมือวานผมจองไปละ 3000 บาท ไปหลง คารมณ์ ตรงกล้อง+เซ็นเซอร์มองหลัง+ทามเมอร์ + เปิดรถ พร้อมสตาร์ท ให้ลองกด หน้าจอไรมากมาย ปุ่มเยอะแยะ + บริการนำรถมาให้ ลองขับถึงหน้าบ้าน 555+
    - ขอเงินคืนได้ไหม ถ้าไม่ได้ lochtech กล่องส้มตัดสตาร์ทไรนั้นอะ จะหยาบไปไหมหว่า 55+ ติดข้างนอกจะ 2500 มีประกันไหมหว่า
    - ก่อนกลับ เซลถาม จะมาเอารถวันไหนคะ ตอบไปยังไม่รู้เลย ไม่รีบอะคับ ฝากจอดไว้นี้ก่อนละกัน ( ศูนย์ นี้สาขาเดียวกับ ข้างเดอะมอล์โคราช รถเ้ยอะจิงๆ)
    - วันไหนพี่พร้อม เซ็นเอกสาร โทรบอกนะคะ เดี๋ยวหนูเอาเอกสารไปให้ เซ็นถึงบ้านนะคะ -*-"
    -ส่วน ตัว ออโต้ 4x4 ที่นี้มีหมดนะคับ ดูๆเห้น สีดำ ออโต้ 4x4 กับ สีขาว M/T 4X4 แอร์มันไม่เหมือนของไทรทันใช่ไหมคับ ตัว4x4 อะ แอร์ ออโต้เหมือนของตัว ปาเจโร่นิคับ สวยคับ เห็นละ
    ปล: รอพี่สาวทำงานธนาคารเดินเอกสาร+บอกจะให้ไปเอารถวันไหน ผมวันไหนก็ได้ ถ้าเอาไปลุย เชียงใหม่ 750 โลเลยจะไหวไหมหว่ารถใหม่ ส่้วนเรื่้องภาษีลดคืน ให้พี่สาวทำงานสรรสามิต ญาิติข้างบ้านเดินเรื่อง คงทันนโยบายพี่ปูมั้งคับ ส่วนผมถามอย่างเดียวไป จ่ายเงินเช่ารถรายเดือนกับใคร ^^ เดี๋ยวคิดไีรได้จะมาถามใหม่ นะคับ งง กับ รถคันแรกในชีวิต ดูมันเยอะจัง ของติดโน่นแต่งนี้
    ครับ ตามที่ผมตอบ พีเอ็มไปเลยครับ
    ของน้าโดนแค่ของแถม แต่ก็ต้องเอาให้คุ้มนะครับ ส่วนตัวผม ถ้าคุยแล้วไม่สนใจไม่แคร์ผม ผมก็ถอนจองจ้า ไม่เอาด้วยหรอก
    ว่าแต่แถวบ้านน้า มีรถ 4*4 เกียร์ธรรมดา ขาวมุขด้วยอ่า อิฉฉา อยากจะวิ่งไปออกที่โน้นสะจริงๆ อิอิ

User ID
    40241
    Status
    โพส
    182

ลองมาดูที่ มิตซู สิทธิผล รามคำแหง (อยู่แถว เดอะมอลล์ราม ครับ) ผมออกรถที่เนี่ยครับ ผมว่าดีนะครับ ของแถมต่อรองได้เพียบครับ ศูนย์บริการก็ใหญ่ดี กว้างขวาง บริการดีใช้ได้ครับ ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ(เซลล์สวยมากครับ)

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

ได้เยอะดีครับ สมัยพลัสรุ่นแรก ของแถม 3-4 รายการ ดอกโคตรโหด 4.5 แต่หมดภาระไปแล้วล่ะ
    แต่งนั้นแต่งนี่ ปาเข้าไปแสนกว่าๆ เหมือนกัน 555

"บอมบ์แมน บาวแดง" TTC-Member
    User ID
    42152
    Status
    โพส
    15

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wichan lokim ดูโพส
    ลองมาดูที่ มิตซู สิทธิผล รามคำแหง (อยู่แถว เดอะมอลล์ราม ครับ) ผมออกรถที่เนี่ยครับ ผมว่าดีนะครับ ของแถมต่อรองได้เพียบครับ ศูนย์บริการก็ใหญ่ดี กว้างขวาง บริการดีใช้ได้ครับ ด้วยความเคารพอย่างสูงครับ(เซลล์สวยมากครับ)
    หล่อๆ ก็มีครับ...อิอิ น้องๆ นศ. ม.รามฯ ที่ผมรู้จักไปเป็นเซลล์ที่นั้นหลายคน และ บริการเป็นกันเองดีมาก ผมก็ออกที่ศูนย์นี้แหละครับ ต้นปีหน้า คร้าบบบบบบบบบ...

สวัสดีครับ
    บอมบ์แมน บาวแดง...

ข้อมูลกระทู้