หน้า 4 จากทั้งหมด 9 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 80 จากทั้งหมด 169

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    4032
    Status
    โพส
    78

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดกระบี่

สวัสดีคราบผมไม่ใช่ คนกระบี่คราบ แต่กำลังจะไปเท่วที่กระบี่ เจอกันอย่าลืมทักทายคราบ
    ตฮ 5627 แมวดำ กทม

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดกระบี่

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ นิวคลองท่อม ดูโพส
    สวัสดีครับ...

ผมอยู่ อ.คลองท่อม ถ.เพชรเกษม
    ร้านเมืองทองธุรกิจ (ข้างเทศบาล เยื้อง สภ.คลองท่อม)
    ผ่านมาก็แวะทักทายกันได้

นิว คลองท่อม
    บท-4253 กระบี่ ไทรทัน สีแดง
    คันเดียวในคลองท่อมครับผม
    26/12/09นี้จะผ่านคลองท่อมไปลันตาใหญ่ไม่รู้จะได้เจอไหม

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nat165 ดูโพส
    แค่แต่งพอขำๆครับใช้งานจริงก็ไม่เกิน120รอกครับ แต่งเพราะรักการแต่งรถครับใครผ่านมาเกาะลันตาแวะทักทายกันนะครับ ผมอยู่ที่อันดามันลันตารีสอร์ทครับแวะพักเลยครับราคาพิเศษสำหรับเพื่อนๆไทรทันครับ
    26/12/09นี้จะไปลันตาใหญ่ไม่รู้จะได้เจอไหม

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

ที่ลันตามีไทรทันคลับกีคันนะ
    26-30/11/2009 นี้ที่คลองนินเจอกันทักกันนะครับ

nat165
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ฟาร์ญัร ดูโพส
    26/12/09นี้จะไปลันตาใหญ่ไม่รู้จะได้เจอไหม
    พี่คงต้องผ่านรีสอร์ทผมคับ เข้ามาทักมายกันนะคับ

User ID
    136
    Status
    โพส
    842

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nat165 ดูโพส
    พี่คงต้องผ่านรีสอร์ทผมคับ เข้ามาทักมายกันนะคับ
    แล้วคนที่ไม่ได้ผ่าน แต่อยากไปเลยอ่ะได้ป่ะพี่ อิอิ

User ID
    4032
    Status
    โพส
    78

หวัดดีคราบ เด่วไปเท่วกระบีประมาณปลายเดือน ถ้ามีโอกาสจะเข้าไปแวะพักสัก คืนคราบ
    ราคาพิเศษนาสนใจ

User ID
    4032
    Status
    โพส
    78

หวัดดีคราบคุณอยู่แถวใหนอ่ะคราบ ไปกระบี่จะได้ไปทักทาย

nat165
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dutsadee ดูโพส
    หวัดดีคราบคุณอยู่แถวใหนอ่ะคราบ ไปกระบี่จะได้ไปทักทาย
    มีโอกาสมากระบี่ก็เลยมาเที่ยวที่เกาะลันตาได้นะครับ เดินทางสะดวกครับขึ้นแพขนานยนต์ได้ตั้งแต่6.00-22.00เลยครับ บนเกาะมีที่เที่ยวมากมาย อยากให้มาเที่ยวกันเยอะๆครับ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

ปีใหม่นี้ ไม่ได้ลงไปกระบี่แล้วครับ พอดีมีนัดไปกินสาโท ที่ จ.สุรินทร์ ขอหนาวๆ หนีฝนสักปีก่อน ไปไกลๆใช้งบเยอะ แถมเจอฝนอีก เดี๋ยวงานจะกร่อยอดไปเที่ยวเกาะ เดี๋ยวหาเวลาว่างๆ สัก 4 วันช่วงมีนาเมษา แล้วเจอกันครับพี่น้อง อิอิ จะเจอแถวห้าง กะท่าปลอมแหละครับ ไปที่อื่นไม่เป็นไปมาหมดแล้วเลยไปเที่ยวที่เราถูกใจดีที่สุด อิอิ เจอกันอย่าลืมทักกันบ้างน๊ะครับ

nat165
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bzz ดูโพส
    แล้วคนที่ไม่ได้ผ่าน แต่อยากไปเลยอ่ะได้ป่ะพี่ อิอิ
    ก็ม่ายเหนพี่บี้จะมาซะทีหรือหาคนนั่งข้างๆไม่ได้กันแน่

User ID
    7395
    Status
    โพส
    551

พี่น้องชาวกระบี่ ไม่สนใจสติกเกอร์คลับ ที่ผมโพสท์ในบอร์ดสงขลาบ้างหร๋อ
    สนใจติดต่อได้น่ะคร๊าบ เป็น 3 M แท้ ถ้าสนใจเดี๋ยวออกแบบให้ดู ติดต่อกลับมาก้อได้คร๊าบ...

สมาชิกถาวร: TTC-00888 TTC-Member
    User ID
    6024
    Status
    โพส
    2,775

Thumbs up Re: สมาชิกจังหวัดกระบี่

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ middy_303 ดูโพส
    รายงานตัวด้วยคนคร๊าบ...
    แต่ว่าอยู่หาดใหญ่อ่ะ ว่าง ๆ ก้อมาเที่ยวบ้างแล้วกัน
    มีมีตติ้งทุกวันอาทิตย์สิ้นเดือน ที่โลตัสหาดใหญ่คร๊าบ...
    มาก็โทรมาหาได้เลยน่ะคร๊าบ...เดี๋ยวพาทัวร์เอง
    ขอแจมด้วยนะต้อม

User ID
    7395
    Status
    โพส
    551

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aek triton ดูโพส
    ขอแจมด้วยนะต้อม
    ได้เลยน้าเอก...เราไปไหนไปกันอยู่แล้ว

สมาชิกถาวร: TTC-00888 TTC-Member
    User ID
    6024
    Status
    โพส
    2,775

Thumbs up Re: สมาชิกจังหวัดกระบี่

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ middy_303 ดูโพส
    ได้เลยน้าเอก...เราไปไหนไปกันอยู่แล้ว

User ID
    7395
    Status
    โพส
    551

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aek triton ดูโพส
    เป็นไรน้าเอก...ขอสองทีหร๋อ...555

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

วัน 5/4/10 กลับจากลันตาใหญ่เห็นรถสมาชิกที่เซ่เว่นที่คลองนินจอดตรงสามแยกลงไปกรมอุตุ

love_triton@windowslive.c TTC-Member
    User ID
    1454
    Status
    โพส
    184

พี่ๆชาวกระบี่อยู่แถวไหนกันบ้างครับ ผมอยู่แถวตลาดเก่าครับบ้านผมอยู่ไม่ไกลจากร้านของพี่สมาชิกท่านนึงครับ ร้านกระบี่ท่อพักอ่ะครับ พี่ๆชาวกระบี่อยู่แถวไหนกันบ้างช่วยมาบอกๆกันหน่อยนะครับ ช่วยบอกชื่อเล่นที่อยู่แล้วก็เบอร์โทรสับด้วยนะครับ แล้วก็ช่วยโพสรูปรถของพี่ๆไว้ด้วยนะครับเพื่อเจอกันจะได้ทักทายครับขอบคุณครับ

ผมชื่อแต๊ะ อายุยังน้อยเลยไม่ค่อยจะมีงบแต่งรถเท่าไรครับ 083-6923756 ครับ ส่วนรถผม 4 ประตูสีดำ 4x2 ครับ แต่ตอนนี้ทำสีคิ้วล้อเป็นสีดำแล้วครับ

dolphinnok
    ผู้เยี่ยมชม

เรียนน้องณัฐ nat165
    ตะกี้ที่โทรสอบถามเรื่องเรือจากลันตาไปพีพีนะครับ อืมถ้าราคาเหมาไม่คุ้มพี่ก็คงไปเป็นราคาหัวดีกว่าครับ
    ที่พี่เค้าหาให้ก็ สปีดโบ๊ท ไปพีพี ดำน้ำ 1 จุด เที่ยวรอบเกาะแต่คงขึ้นพีพีด้วย คิดหัวละ 1350 ครับ เพราะพี่ไปประมาณ 6คนเอง
    ที่จริงเพิ่งไปมานะนี่ 12-15มีคที่ผ่านมา แต่ไปดำน้ำเกาะรอก 3 จุด แวะทานข้าวบนเกาะรอก หัวละ 1250 ครับ
    ถ้ารู้ว่ามีเพื่อนอยู่นะ อะแฮ่ม..... แต่ทริป 12-14เมย53 นี้ รบกวนเจอกันสักนิสนะครับ บ่ายวันที่12 ก็ได้ครับ(ถึงดึกๆเลย) ทานอะไรกันสักหน่อย พี่คงพักที่ซันเซตบังกาโลของพี่รัก แถวคลองนินอะครับ

ปล.ถ้าไงช่วยแนะนำที่น่าเที่ยวบนเกาะให้ด้วยหละ
    นึกแล้วอยากไปอยู่เลยนะนี่

ดูพระอาทิตย์ตกที่ประภาคาร เกือบถอดใจไปไม่ถึงซะแล้ว ลูกรัง 3 กิโล ไหล่เขา....เชิญทดสอบรถได้เลย

dolphinnok
    ผู้เยี่ยมชม

ที่พักก็ไว้กิน ดื่ม นอน เล่นน้ำ

ดำน้ำเกาะรอก ผมว่าน้ำยังใสสะอาดมากมากเลยนะ

ใครว่างหรือไปเกาะลันตา ช่วง12-14 เมย 53 เจอกันนะคร๊าบ

หน้า 4 จากทั้งหมด 9 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้