หน้า 3 จากทั้งหมด 16 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 60 จากทั้งหมด 319

CEDIALP
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดลำพูน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Triton4x4PE ดูโพส
    เดี๋ยวคงต้องถามความคิดเห็นของเพื่อนสมาชิกคนอื่นๆก่อนครับ
    อ้าว น้องเบียร์ ท่านหลายยายปริกช่วย Confirm ด้วย
    สำหรับตัวผมไม่มีปัญหา เชียงใหม่ก็ได้
    (ขากลับจะได้ไปแวะ Twenty อิๆ)
    ผมขอเป็นลำพูนครับเพราะเสร็จแล้วผมต้องกลับ อ.บ้านโฮ่งนะ เดี๋ยวมานจะไกลไป ท่านอื่นๆว่าไงกันบ้างขอรับใกล้ถึงเวลาแล้ว...ววว แต่ว่ากี่โมงดีพี่หมู 6 โมงครึ่งหรือ ทุ่มหรือทุ่มครึ่งดี ผมได้หมดครับ ถ้าเป็นลำพูน

ปล.ขากลับแวะ 20 นี้ผมอันตรายนะเนี่ย(มี ผบ.ไปด้วยคงขอบาย)

eak_sangkam
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดลำพูน

สวัสดีครับอยู่นิคมหละปูน Triton บน-4377 ลำพูน สีดำ [ น.ป ]

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eak_sangkam ดูโพส
    สวัสดีครับอยู่นิคมหละปูน Triton บน-4377 ลำพูน สีดำ [ น.ป ]
    สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ
    ทะเบียนคร้ายๆกันเลยน่ะ
    ของผม กฉ-3774 ลำปาง 4x4 3.2 สีดำ เหมือนกันคร้าบ

CEDIALP
    ผู้เยี่ยมชม

พี่หมูกลับลำปางเสาร์สายๆใช่ไหมครับผมก็กลับนะถ้าตอนเย็นไม่ได้ไปไหนเราไปนั่งกินเบียร์สดแบบถูกๆที่ปั้มเชลล์(แถวบ้าน)ดีไหม เอาเป็นว่านอกรอบ 2 คน
    ล่วงหน้าไปก่อน ดีรึเปล่า ฮะ.ๆๆๆๆ ยังไงเดี๋ยวเขาไปหาที่บ้านบ่ายๆก็แล้วกันนะครับ

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CEDIALP ดูโพส
    พี่หมูกลับลำปางเสาร์สายๆใช่ไหมครับผมก็กลับนะถ้าตอนเย็นไม่ได้ไปไหนเราไปนั่งกินเบียร์สดแบบถูกๆที่ปั้มเชลล์(แถวบ้าน)ดีไหม เอาเป็นว่านอกรอบ 2 คน
    ล่วงหน้าไปก่อน ดีรึเปล่า ฮะ.ๆๆๆๆ ยังไงเดี๋ยวเขาไปหาที่บ้านบ่ายๆก็แล้วกันนะครับ
    โอ เช เดี๋ยวขอเคลียร์กับไอ้แมวก่อน น่าจะได้

eak_sangkam
    ผู้เยี่ยมชม

หมูนรกไม่ทราบอยู่แถวไหนครับ

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eak_sangkam ดูโพส
    หมูนรกไม่ทราบอยู่แถวไหนครับ
    ลำปาง:
    อยู่ห้างฉัตรครับ

ลำพูน:
    ผมเช่าหออยู่แถวหมู่บ้านพงษ์วัชรครับ (ถนนสายในทางไปบ้านหลุก)
    ที่ทำงานก็ HANA ครับ (ไม่รู้ว่าจะได้ทำอยู่อีกนานไหม)

ไม่ทราบว่าที่ถามนี่ จะไปดักยิงผมอ่ะป่าวเนี่ย
    (ผมไม่เคยไปสีเมียใครน่ะคร้าบ)

User ID
    4797
    Status
    โพส
    657

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Triton4x4PE ดูโพส
    ลำปาง:
    อยู่ห้างฉัตรครับ

ตำบลอะไรคะ

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pajerosportgirl ดูโพส
    ตำบลอะไรคะ
    อยู่ตำบลเวียงตาลครับ
    บ้านยางอ้อยเหนือ

User ID
    4797
    Status
    โพส
    657

อยู่ตำบลเวียงตาลครับ
    บ้านยางอ้อยเหนือ
    แฮ่ๆ ไม่รู้จักอ่ะค่ะ

แต่บ้านเพื่อนอยู่ ต.แม่สัน

CEDIALP
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pajerosportgirl ดูโพส
    แฮ่ๆ ไม่รู้จักอ่ะค่ะ

แต่บ้านเพื่อนอยู่ ต.แม่สัน
    ลงขุนตาลไปก็ตำบลเวียงตาลแล้วครับส่วนตำบลแม่สัน อยู่ใน..นนนนนน

eak_sangkam
    ผู้เยี่ยมชม

เผื่อวันหลังจะได้ไปดื่มเบียร์สดด้วยคน

eak_sangkam
    ผู้เยี่ยมชม

อยากได้สติ๊กเกอร์คลับจะหาได้ที่ไหน

User ID
    4797
    Status
    โพส
    657

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CEDIALP ดูโพส
    ลงขุนตาลไปก็ตำบลเวียงตาลแล้วครับส่วนตำบลแม่สัน อยู่ใน..นนนนนน

ยังไม่เคยไปแม่สันเลย

ว่าจะหาโอกาสไปเที่ยวสักครั้งนึงค่ะ

eak_sangkam
    ผู้เยี่ยมชม

มีไหนกันหมด

User ID
    71
    Status
    โพส
    100

โหวววววว
    ไม่ได้เข้ามาหลายวัน...จัดปาร์ตี้กันซะแล้ว...

คุณ eak_sangkam สำหรับสติ๊กเกอร์ ต้องเป็น สมาชิกถาวรก่อนนะครับ
    ไปที่หัวข้อ หรือห้อง นี้เลย http://www.thaitritonclub.com/forum/...splay.php?f=24
    อ่านรายละเอียดได้เลยครับ
    อ้อ... Triton Plus MegaCab สีดำใช่ไหมครับ? เห็นแวปๆ

ถึงคุณหมู ...
    ช่วงนี้ หมอสั่งงดเครื่องดื่มแอลกอฮอล์นะครับ... อดปาร์ตี้เลย..
    เพิ่งได้บัตรเชิญ ไปงานครบรอบ 8 ปี โรงเบียร์เชียงใหม่เยอรมันมา...
    อดเลย...งานใหญ่ด้วย...
    ไว้ว่ากัน อีกสักพักนะครับ..

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

เผื่อวันหลังจะได้ไปดื่มเบียร์สดด้วยคน
    ยินดีคร้าบ
    กริ้งกร้างมาเลย 089-6697987

User ID
    1303
    Status
    โพส
    194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ หลานยายปริก ดูโพส
    โหวววววว
    ไม่ได้เข้ามาหลายวัน...จัดปาร์ตี้กันซะแล้ว...

คุณ eak_sangkam สำหรับสติ๊กเกอร์ ต้องเป็น สมาชิกถาวรก่อนนะครับ
    ไปที่หัวข้อ หรือห้อง นี้เลย http://www.thaitritonclub.com/forum/...splay.php?f=24
    อ่านรายละเอียดได้เลยครับ
    อ้อ... Triton Plus MegaCab สีดำใช่ไหมครับ? เห็นแวปๆ

ถึงคุณหมู ...
    ช่วงนี้ หมอสั่งงดเครื่องดื่มแอลกอฮอล์นะครับ... อดปาร์ตี้เลย..
    เพิ่งได้บัตรเชิญ ไปงานครบรอบ 8 ปี โรงเบียร์เชียงใหม่เยอรมันมา...
    อดเลย...งานใหญ่ด้วย...
    ไว้ว่ากัน อีกสักพักนะครับ..
    ว้า....แย่จัง
    แต่ถึงจะดื่มไม่ได้ แต่ก็ทานข้าวเย็นด้วยกันได้น่ะคร้าบ
    ส่วนผมกับน้องเบียร์ไปหวดกันมาแล้วหนึ่งยก ที่บ้านผมเอง
    แล้วสถานะการณ์ที่ Innovex เป็นไงบ้างครับ
    ส่วนของผมตอนนี้ ทำ3(จ,อ,พ) หยุด4(พฤ,ศ,ส,อ) ไปตลอดทั้งเดือนเลย
    (ชะตากรรมจะเป็นไงฟ่ะเนี่ย)

eak_sangkam
    ผู้เยี่ยมชม

ใช่ครับ triton plus สีดำ ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลสติ๊กเกอร์คลับ
    เอาไว้ว่างๆค่อยนัดเจอกันนะครับ

eak_sangkam
    ผู้เยี่ยมชม

ตอนนี้คุณหมูเข้างานกะเช้าหรือว่ากะดึก
    ส่วนผมตอนนี้ที่ S.M.V ยังไม่ปัญหาครับ

หน้า 3 จากทั้งหมด 16 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้