สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 9 จากทั้งหมด 9

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5724
    Status
    โพส
    1,177

มาตรฐาน VG..นี่แรงจริงๆ...

คือเมื่อวาน..28 ธ.ค.2555 ออกจากดงมาทำธุระที่ตลาดครับ..ในขณะที่จะกลับดง..เลยสี่แยกไฟแดงวัฒนานนครมุ่งตรงตาพระยา..ดูเวลาได้16.02 น.มีไทรทั่นสีขาวมุกป้ายแดงติดสติ๊กเกอร์คลับขับแซงผมไป..ดีใจครับ..ช่วงนั้นรถต่อคิวยาวมากครับ..แต่น้าเค้าก็สามารถแซงได้เป็นระยะๆโดยสะดวก..คาดว่าน่าจะต้องเดินทางอีกไกลกว่าจะถึงบ้าน..คันที่สอง..หลังจากที่ขับมาได้ราว 18 กม.ดูเวลาก็16.18 น.มีพลัสขาวมุกป้ายแดงอีกคันติดสติ๊กเกอร์คลับ..ลงแม็กใหม่ที่กระบะสังเกตได้ว่ามีเก้าอี้และต้นไม้อยู่ด้านหลัง..ขับแซงผมไป..ผมก็ต๊อปไฟทักทายไป 1 ครั้ง..แต่ด้วยการที่รถบนถนนคับคั่งต้องหาจังหวะดูคันหน้า..และอีก1 กม.ข้างหน้ามีด่าน..ต้องระมัดระวัง..ป่านนี้น้าทั้งสองคันคงกลับถึงบ้านแล้วครับ..รถแยะมากครับปีนี้...อันเนื่องมาจากเหตุปัจจัยใดๆก็ตาม..ขอให้การเดินทางเป็นไปโดยสะดวกน๊ะครับ..ทั้งไปและกลับ..ขอให้เที่ยวปีใหม่ให้สนุกครับ..เมา..ง่วง..ไม่ขับน๊ะครับ....

User ID
    34486
    Status
    โพส
    291

มาตรฐาน ตอบ: Vg..นี่แรงจริงๆ...

คาดว่ารถน่าจะเยอะผมก็เลยเลือกที่จะไม่กลับบ้าน ยังไงก็ขอให้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพ ฝากเที่่ยวเผื่อด้วยนะครับ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

มาตรฐาน ตอบ: Vg..นี่แรงจริงๆ...

คงเจอเพื่อนสมาชิกกันเต็มล่ะ เพราะออกไทรทันกันเพียบ

TTC-05235 TTC-Member
    User ID
    40719
    Status
    โพส
    609

ตอนนี้เจ้าตั้นเราหาได้น้อยเหมือนเมื่อก่อนไม่ ไปไหนๆก็เจอครับ

User ID
    40907
    Status
    โพส
    1,137

แรงจริงครับ2.5vgเนี่ย เจอช่วงกลับศรีเกษเมื่อบ่ายวันนี้ ตามหลังผมอยู่พักนึง เร่งแซงไปนี่เห็นติกเกอร์คลับเรา แรงจริงครับกว่าจะไล่มาจับภาพได้ห่างๆนี่ เหนื่อยเลยผม2.4
    cng น้าท่านนี้ี้ผ่านมาแวะรายวานตัวหน่อยครับ ผมน้าศักดิ์ครับ
    Attached Images Attached Images  

User ID
    40907
    Status
    โพส
    1,137

แรงจริงครับ2.5vgเนี่ย เจอช่วงกลับศรีเกษเมื่อบ่ายวันนี้ ตามหลังผมอยู่พักนึง เร่งแซงไปนี่เห็นติกเกอร์คลับเรา แรงจริงครับกว่าจะไล่มาจับภาพได้ห่างๆนี่ เหนื่อยเลยผม2.4
    cng น้าท่านนี้ี้ผ่านมาแวะรายวานตัวหน่อยครับ ผมน้าศักดิ์ครับ ป้ายแดง ช-3717 กทม plus4dr เทาดำ

User ID
    22696
    Status
    โพส
    608

ขับจากกรุงเทพ มุกดาหาร กาฬสินธุ์ สกล กลับกาฬสินธุ์ มุกดาหาร กลับกาฬสินธุ์แล้วก็กลับกรุงเทพ สองพันกว่าโล

ไม่เจอเลย 55+

User ID
    6951
    Status
    โพส
    2,467

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ George Triton ดูโพส
    ขับจากกรุงเทพ มุกดาหาร กาฬสินธุ์ สกล กลับกาฬสินธุ์ มุกดาหาร กลับกาฬสินธุ์แล้วก็กลับกรุงเทพ สองพันกว่าโล

ไม่เจอเลย 55+
    สงสัยรถแรงกลับเข้าบ้านพักผ่อนหมดแล้วมั้งครับตอนที่น้าเดินทาง ขนาดผมเดินทางกลับจากโคราชมาระยองไตรตันเพรียบเลยคิดเป็นร้อยละ 30% ของรถกระบะบนท้องถนนเลยก็ว่าได้ครับ เยอะจริงๆป้ายแดงทั้งนั้น

User ID
    730
    Status
    โพส
    939

คงไม่ไช่ตัวนี้น่ะท่านชื่อ:  27122012740.jpg
ครั้ง: 252
ขนาด:  243.8 กิโลไบต์เพราะว่าเค้าก้อไปศรีสะเกษคือกัน...อ่าๆๆๆๆขำๆเด้อครับ

ข้อมูลกระทู้