อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sunsmile ดูโพส
ลองเข้าไปดูแล้วครับ เดี๋ยวจะลองติดต่อดูครับ ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
ตอนรับรถมาใหม่ๆ ผมยังคิดเคืองเจ้าเซลล์ ที่มันไปติด AG มาให้ ร้านก็จูนมาแบบไม่เป็น ก็พยายามหาข้อมูลจนเจอเว็บนี้ ลองศึกษาข้อมูลเรียกได้ว่าอ่านกระทู้ต่างๆทุกประเด็นที่เราอยากรู้ สุดท้ายลองวิชาครับจึงนัดกับพี่อาสาแถวนนทบุรี ให้เขาช่วยจูน ปรากฏว่าจูนได้ดี ไม่มีคิดตัง แถมแนะนำร้านขายอุปกรณ์แกส จากนั้นก็ซื้อสายจูนมา โหลดโปรแกรมมา ลองเล่นเอง ทุกวันนี้ยังนึกขอบใจน้องเซลล์มันนะ มันทำให้เราต้องดิ้นรนหาความรู้ หาข้อมูล นี่ถ้าเขาติดยี่ห้อดังๆให้แต่แรก ผมคงไม่รู้อะไรเลย ให้ศูนย์แกสทำให้อย่างเดียว ขอให้พี่sunsmileแก้ปัญหาได้จบนะครับ