สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

กระทู้: อยากชวนเพื่อนสมาชิกใกล้เคียงและสะดวกที่มีใจรัก มาเตะบอลออกกำลังกายกันครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน อยากชวนเพื่อนสมาชิกใกล้เคียงและสะดวกที่มีใจรัก มาเตะบอลออกกำลังกายกันครับ

คือปกติเป้นคนชอบเล่นบอล เตะบอลเป้นประจำทุกเย็นหลังเลิกงานอยู่แล้วอ่ะครับ เลยอยากเชิญชวนเพื่อนสมาชิกที่อยู่ใกล้เคียง แถวๆ ปทุม อยุธยา รังสิต หรือเพื่อนสมาชิกที่สะดวกและสนใจมาร่วมเตะบอล ออกกำลังกายด้วยกันอ่ะครับ สนามที่เล็งๆ ไว้ก้มี สนามหญ้าเทียมสกายซ๊อคเกอร์ แถวๆ คลอง2 ใกล้ๆ กับฟิวเจอร์พาร์ครังสิต หรือไม่ก็สนามหญ้าเทียมแถวๆ หลัง ม.ธรรมศาสตร์รังสิตอ่ะครับ เพื่อนๆ สมาชิกท่านใดสนใจลงชื่อร่วมมาเล่น มาออกกำลังกายร่วมกันได้เลยนะครับ ว่าจะนัดกันทุกวันเสาร์ เวลาซัก 1 ทุ่มตรง ถึงสามทุ่มอ่ะครับ จากนั้น ก็เป็นกิจกรรมนันทนาการทางน้ำที่เราถนัด ก้คือหาน้ำเย็นๆ มี Lกฮ ..นุ่มๆ นั่งสังสรรค์ นั่งดื่มกันอ่ะครับ อิๆๆ
    ท่านใดมีเพื่อน มีลูก มีน้อง มีพี่ ก้มาร่วมเล่นกันได้เลยนะครับ กะว่าถ้าได้จำนวนซัก 20 ท่าน จะได้นัดกำหนดการเวลากันเลย ทุกเสาร์อ่ะครับ มาออกกำลังกายร่วมกันคร๊าบบบ
    ด้วยความเคารพครับ..
    Attached Images Attached Images      

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน ตอบ: อยากชวนเพื่อนสมาชิกใกล้เคียงและสะดวกที่มีใจรัก มาเตะบอลออกกำลังกายกันครับ

ค่าสนาม เราก้แชร์ ก็หารกันเอานะครับ เต็มที่ก็ท่านละไม่เกินร้อยบาทอ่ะครับ มาออกกำลังกายกันครับ ท่านใดว่าง และมีใจรัก รบกวนลงชื่อไว้เลยนะครับ ถ้าได้ยอดรวมซัก 20 ท่าน ก็จะได้นัดกันเลยครับ แบ่งข้างเล่นกัน แบบขำๆ ฮาๆ ออกกำลังกายสนุกสนานกันครับ สมาชิกท่านใด มีเพื่อน มีน้อง มีลูก มีหลาน ก็พามาเล่นด้วยกันได้นะครับ สนุกดีครับ

User ID
    42939
    Status
    โพส
    20

มาตรฐาน ตอบ: อยากชวนเพื่อนสมาชิกใกล้เคียงและสะดวกที่มีใจรัก มาเตะบอลออกกำลังกายกันครับ

ขอเข้าแก๊งค์ด้วยคนครับน้า สะดวกเสาร์-อาทิตย์ครับ พอดีพักแถวนวนครครับ

หมูครับ 0875058304

User ID
    3084
    Status
    โพส
    96

เมื่อไรจะมีกระชับมิตรกับคลับอื่นอ่ะคับ..หายไปนานแล้วอ่ะ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

คิง ยังอยู่อีกหรือ นึกว่าล๊อคอินแก หมดอายุไปแล้ว

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ระยองรอ กระชับมิตร อิอิ

User ID
    45654
    Status
    โพส
    73

ขอไปออกกำลังกายด้วยครับน้า 088-918-8767 ตี๋ครับ

สมาชิกทั่วไป TTC-Member
    User ID
    50329
    Status
    โพส
    58

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    คือปกติเป้นคนชอบเล่นบอล เตะบอลเป้นประจำทุกเย็นหลังเลิกงานอยู่แล้วอ่ะครับ เลยอยากเชิญชวนเพื่อนสมาชิกที่อยู่ใกล้เคียง แถวๆ ปทุม อยุธยา รังสิต หรือเพื่อนสมาชิกที่สะดวกและสนใจมาร่วมเตะบอล ออกกำลังกายด้วยกันอ่ะครับ สนามที่เล็งๆ ไว้ก้มี สนามหญ้าเทียมสกายซ๊อคเกอร์ แถวๆ คลอง2 ใกล้ๆ กับฟิวเจอร์พาร์ครังสิต หรือไม่ก็สนามหญ้าเทียมแถวๆ หลัง ม.ธรรมศาสตร์รังสิตอ่ะครับ เพื่อนๆ สมาชิกท่านใดสนใจลงชื่อร่วมมาเล่น มาออกกำลังกายร่วมกันได้เลยนะครับ ว่าจะนัดกันทุกวันเสาร์ เวลาซัก 1 ทุ่มตรง ถึงสามทุ่มอ่ะครับ จากนั้น ก็เป็นกิจกรรมนันทนาการทางน้ำที่เราถนัด ก้คือหาน้ำเย็นๆ มี Lกฮ ..นุ่มๆ นั่งสังสรรค์ นั่งดื่มกันอ่ะครับ อิๆๆ
    ท่านใดมีเพื่อน มีลูก มีน้อง มีพี่ ก้มาร่วมเล่นกันได้เลยนะครับ กะว่าถ้าได้จำนวนซัก 20 ท่าน จะได้นัดกำหนดการเวลากันเลย ทุกเสาร์อ่ะครับ มาออกกำลังกายร่วมกันคร๊าบบบ
    สวัสดีครับ น้าตั้ว ผมอยู่โซนนนท์ ไกลไปหน่อย ขอสมัครเข้าดวลแข้งด้วยคนสิครับ อิอิ อยากไปร่วมออกกำลังกายบ้างครับ จะมีนัดกันอีกเมื่อไหร่ มาแถวนนท์กันบ้างหรือป่าวคร้าบบ
    ยังไงส่งข่าวให้ทราบกันทั่วถึงนะครับ ขอบคุณครับผม

ข้อมูลกระทู้