สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2

กระทู้: Triton 2.4 เข้าศูนย์ 40,000 กิโลเมตร ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่กันบ้างครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    22667
    Status
    โพส
    287

Angry Triton 2.4 เข้าศูนย์ 40,000 กิโลเมตร ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่กันบ้างครับ

ยังดีกว่าเบนซิลครับ 40,000 ผมโดนไป 7,900 กว่าครับหลังจากลด 10 % ครับ.. และฟรีค่าแรงแล้วเดี๋ยวจะหาบิลให้ดูครับไม่รู้ว่าจะย ังหาเจอไหมนะครับ...แต่ที่หน้าเสียใจคือทำไฟใต้ท้องข องผมขาดด้วย
    เพราะว่าเค้าใช้ให้เด็กฝึกงานซ่อมรถเราอะโดยที่ไม่มี ช่างจริงๆคอยยืนดูหรือให้คำแนะนำน้องๆเค้าเลย...พอไป คุยกับผู้จัดการแทนที่จะขอโทษเราซักคำก็ไม่มีนั่งกระ ดิกเท้าแล้วถามว่าค่าเสียหายเท่าไหร่....
    ผมเลยตอบกลับไปว่ามันไม่ใช่เรื่องเงินนะคุณ...มันเป็ นเรื่องการใส่ใจรถลูกค้าเพราะว่ารถที่เข้ามาทุกคันนั ้นต้องการความเป็นมืออาชีพจากคุณไม่ใช่ความละเลยไม่ใ ส่ใจรถลูกค้า แต่สิงที่ผมพูดไปนั้นหาได้เข้าหูของผู้จัดการนั้นเลย ....เหมือนเข้าหูหมาทะลุหูควายอย่างนั้นยังดีที่เจ้า หน้าที่ฝ่ายดูแลลูกค้าเข้ามาคุยให้ใจเย็นลงแล้วผมก็น ำรถกลับมาทำไฟใตค้ท้องเหมือนเดิมโดยไม่ได้เบิกค่าเสี ยหายจากเค้ามาเลย......ที่ผมพูดมาทั้งหมดนี่ ศูนย์มิตซูสุราษ สาขาบางกุ้ง ครับ รถของท่านใดใช้บริการอยุ่ระวังให้ดีครับ อีกอย่างนึงผมว่านะเค้าไม่ค่อยง้อลูกค้าเพราะว่าศูนย ์มิตซูที่สุราษมีแค่เจ้าเดียว ไม่มีคู่แข่ง
    เค้าเลยไม่ค่อยแคร์เราซักเท่าไหร่ ผมก็ไม่เข้าใจทำไมศูนย์มิตซูถึงมีน้อยมาก....น่าจะมี ให้เลือกบ้าง....ไม่ใช่ศูนย์ห่วยๆแต่ยังต้องจำใจเข้า เพราะเราซื้อรถมาแล้วตั้งหลายแสน....ทุกท่านว่าจริงไ หมครับ..

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    26131
    Status
    โพส
    3,912

มาตรฐาน ตอบ: Triton 2.4 เข้าศูนย์ 40,000 กิโลเมตร ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่กันบ้างครับ

เซ็งแทนครับ

ข้อมูลกระทู้