หน้า 1 จากทั้งหมด 10 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 193

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    27358
    Status
    โพส
    45

มาตรฐาน อยากมีพวก อยากมีเพื่อน

ไม่รู้ว่ามีใครได้รวมกลุ่มกันบ้าง น้าอยากจะขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยสักคน ที่จริงไม่ใช่คนปทุม ย้ายมาจากกทม.มาอยู่ปทุม ลำลูกกาได้หนึ่งปีแล้วครับ ใช้ไทรทั่นพลัสสี่ประตู
    การไม่มีเพื่อน ไม่มีพวก มีปัญหาอะไร ไม่รู้จะปรึกษาใคร ไปไม่เป็นเหมือนกัน นิสัยน้า ก็คนรักเพื่อน รักพี่รักน้อง จริงใจไม่เอาเปรียบ กินดื่ม เที่ยวเฮฮา ได้ทั้งนั้น ใครไม่รังเกียจ รับน้าไว้เป็นพวก เป็นเพื่อนด้วยครับ..กานต์

User ID
    27358
    Status
    โพส
    45

มาตรฐาน ตอบ: อยากมีพวก อยากมีเพื่อน

มีเฟซบุ๊คด้วยครับ แอดมาคุยกัน..กานต์ ลำลูกกา

User ID
    28704
    Status
    โพส
    213

มาตรฐาน ตอบ: อยากมีพวก อยากมีเพื่อน

ยินดีครับเพื่อนกาน.....ทั้งนั้น

User ID
    40907
    Status
    โพส
    1,137

ยินดีครับ ลำลูกกานี่ป่ะกันแฮ๋มกะน้าเต้บ้างยัง

User ID
    28298
    Status
    โพส
    1,671

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ agus ดูโพส
    ไม่รู้ว่ามีใครได้รวมกลุ่มกันบ้าง น้าอยากจะขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยสักคน ที่จริงไม่ใช่คนปทุม ย้ายมาจากกทม.มาอยู่ปทุม ลำลูกกาได้หนึ่งปีแล้วครับ ใช้ไทรทั่นพลัสสี่ประตู
    การไม่มีเพื่อน ไม่มีพวก มีปัญหาอะไร ไม่รู้จะปรึกษาใคร ไปไม่เป็นเหมือนกัน นิสัยน้า ก็คนรักเพื่อน รักพี่รักน้อง จริงใจไม่เอาเปรียบ กินดื่ม เที่ยวเฮฮา ได้ทั้งนั้น ใครไม่รังเกียจ รับน้าไว้เป็นพวก เป็นเพื่อนด้วยครับ..กานต์
    ผม คนหระรี.....มาอยู่ปทุมสองปีแล้วครับ
    ทิ้งเบอร์ไว้ครับ..........แล้วทางทีมงานจะติดต่อกลับไป

User ID
    35106
    Status
    โพส
    2,857

ยินดีครับน้ากานต์ โซนนี้สมช.ก็ไม่มากไม่น้อยครับ น้าอยู่ลำลูกกาคลองไหนครับ ผมลำลูกกาคลอง3ครับ ซอยเปียร์นน Plus 4D น้ำตาล ติ๊กเกอร์ท้ายบะ เจอกันทักทายได้ครับน้า

ถ้าลำลูกกาคลอง2 ก็มีน้ากรครับ
    ถ้าลำลูกกาคลอง4 ก็มีน้ายาครับ

มิตติ้งติดตามน้าหมูไว้ครับ อิอิ

น้ากานต์faceอะไรครับ จะได้add อิอิ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย tae666 : 17-01-2013 เมื่อ 11:49

User ID
    27358
    Status
    โพส
    45

12345 ลำลูกกา มีหลายคัน โทรตามด้วยครับ 085 268 6585

User ID
    25116
    Status
    โพส
    830

ยินดีต้อนรับครับน้า กานต์ ผม เกิดที่ ปทุมครับ เเต่ตอนนี้ต้องทำงานหลายที่ครับ ​เลยไม่ค่อยได้ไปปทุม อดีต เด็กตลาด บางเตยครับ

User ID
    6
    Status
    โพส
    2,852

เลยมายุดยาก็ได้ พบปะพูดคุย ทุกวันเสาร์ สัปดาห์ที่ 2 ของทุกเดือน

สถานที่ ลานจอดรถหน้า บิกซีอยุธยา ติดสายเอเซีย ครับ

ไม่ไกลจากปทุม แค่ 20 กว่ากิโลจากรังสิตเอง

User ID
    34033
    Status
    โพส
    172

ผมคนจังหวัดลำพูนครับมาทำงานที่นวนครสิบกว่าปีแล้วครับยินดีครับ

ทำดีเพื่อ พ่อหลวง TTC-Member
    User ID
    42901
    Status
    โพส
    19

ฝากเนื้อฝากตัวอีกคนครับ อยู่ลำลูกกาคลอง6 ครับ

User ID
    35106
    Status
    โพส
    2,857

มาอีกแล้วคลอง6 อิอิ

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

ผ่านมหาชัยแวะรับเบียฟรีได้ครับตามลายเซ็น

User ID
    27358
    Status
    โพส
    45

ที่จริงเราน่าจะมีที่สุมหัวสักแห่งนึง เอารถมาโชว์กัน มีอะไรดีก็เอามาแนะนำกัน การสร้างกลุ่ม ทำให้เกิดความแข็งแกร่ง แนวคิดที่ว่าไม่ว่าคนเราจะเก่งสักเพียงใดก็ต้องอาศัยคนอื่นๆ ช่วยสนับสนุนค้ำจุน ดังที่คำกล่าวที่ว่า รั้วก็ต้องใช้ สามเสาค้ำ คนเก่งก็ต้องใช้สามคนช่วย

User ID
    28298
    Status
    โพส
    1,671

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ agus ดูโพส
    ที่จริงเราน่าจะมีที่สุมหัวสักแห่งนึง เอารถมาโชว์กัน มีอะไรดีก็เอามาแนะนำกัน การสร้างกลุ่ม ทำให้เกิดความแข็งแกร่ง แนวคิดที่ว่าไม่ว่าคนเราจะเก่งสักเพียงใดก็ต้องอาศัยคนอื่นๆ ช่วยสนับสนุนค้ำจุน ดังที่คำกล่าวที่ว่า รั้วก็ต้องใช้ สามเสาค้ำ คนเก่งก็ต้องใช้สามคนช่วย
    บ้านปทุมเิริ่มพบประกันบ้างแล้วครับ(หลังจากที่กระเซ้าเย้าแหย่กันสักพักใหญ่ๆ)

เริ่มแรกที่ผมเข้า(เวป)บ้านหลังนี้ ผมก็พูดคุยกับน้าๆสมาชิกเก่าๆ ว่าจะนัดพบเจอกัน แต่แล้วด้วยเวลาที่ทำงานไม่ค่อยจะตรงกัน ระยะทางจุดนัดพบห่างกันพอประมาณ ผมก็เริ่มต้นกับน้าเอ็ม ไปโน่น BigC extraลำลูกกา..............แล้วก็เงียบกันไปพักใหญ่ก็ย้ายมาต่อกับน้าตั๊วที่โลตัสนวนคร สามรอบ........สองคนเหมือนเดิม พอช่วงปลายปีกิจกรรม 7ปีที่ 7คต เริ่มรู้จักพี่น้องมากขึ้น ก็นัดกันอีกรอบ......ผม น้าเอ็ม น้าไก่.........สองรอบ ล่าสุดเมื่อวันที่ 10 มกราคม 2556 มากัน 8คันครับ ผม น้าไก่ น้าเอ็ม น้าอิศ น้าอ้น น้าอู๊ด น้าเต้ น้าตั๊ว ก็เลยตกลงกันครับว่าขอเป็นวันธรรมดาคือวันพฤหัสบดีครับรอสรุปอีกทีว่าจะพฤหัสแรกของเดือนหรือจะสุดท้ายของเดือน สถานที่ตอนนี้ืคือ สะพานฟ้ารังสิต ซอยรังสิต-นครนายก8 ครับ

TTC-03408 TTC-Member
    User ID
    20285
    Status
    โพส
    1,731

ยินดีครับ...

User ID
    28298
    Status
    โพส
    1,671

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ num_navanakorn ดูโพส
    ยินดีครับ...
    น้าขวัญพรุ่งนี่บ่ายๆจะเข้าไปให้ใส่กรองแอร์......ตื่นยัง

User ID
    42308
    Status
    โพส
    250

เข้ามาใน คลับนี้ไม่ต้องกลัวไม่มีเพื่อนหรอกครับน้า บ้านหลังนี้อบอุ่นครอบคลุมทั่วไทยครับผม

User ID
    40888
    Status
    โพส
    20

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tae666 ดูโพส
    ยินดีครับน้ากานต์ โซนนี้สมช.ก็ไม่มากไม่น้อยครับ น้าอยู่ลำลูกกาคลองไหนครับ ผมลำลูกกาคลอง3ครับ ซอยเปียร์นน Plus 4D น้ำตาล ติ๊กเกอร์ท้ายบะ เจอกันทักทายได้ครับน้า

ถ้าลำลูกกาคลอง2 ก็มีน้ากรครับ
    ถ้าลำลูกกาคลอง4 ก็มีน้ายาครับ

มิตติ้งติดตามน้าหมูไว้ครับ อิอิ

น้ากานต์faceอะไรครับ จะได้add อิอิ
    ยินดีครับน้ากานต์..ผมยาคลอง4
    น้าเต้ช่วงนี้ผ่านมาแถวลาดสวายบ้างป่าวครับ...เจอจะได้ทักทายกัน

TTC-03408 TTC-Member
    User ID
    20285
    Status
    โพส
    1,731

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mOO hiNkonG ดูโพส
    น้าขวัญพรุ่งนี่บ่ายๆจะเข้าไปให้ใส่กรองแอร์......ตื่นยัง
    โทรมาก่อนนะครับ ...

หน้า 1 จากทั้งหมด 10 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้