สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5

กระทู้: ขอความร่วมมือ น้าๆที่ได้เงินภาษีคืน รถยนต์คันแรกครับ

TTC-02584 TTC-Member
    User ID
    16602
    Status
    โพส
    912

มาตรฐาน ขอความร่วมมือ น้าๆที่ได้เงินภาษีคืน รถยนต์คันแรกครับ

จะขอความกรุณาน้าๆที่ได้รับเงินภาษีคืน ตามนโยบายคืนภาษีรถยนต์คันแรกครับ เนื่องด้วยขณะนี้ผมกำลังศึกษาป.โท ที่สถาบันเทคโนโลยีแห่งอโยธยา จ.อยุธยา กำลังทำวิทยานิพนธ์ป.โท เกี่ยวกับนโยบายคืนภาษีรถยนต์คันแรก โดยจะขอความอนุเคราะน้าๆกรอกแบบสอบถาม เพื่อใช้เป็นข้อมูลในการทำวิทยานิพนธ์ โดยรบกวนน้าๆลงชื่อ ที่อยู่(เพื่อจัดส่งแบบสอบถาม) หากไม่สะดวกลงชื่อในกระทู้ จะส่งข้อ pm มาก็ได้ครับ หรือ โทร 0816424661 เชาครับ

ขอขอบคุณทุกๆท่านด้วยครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย bait : 27-01-2013 เมื่อ 18:22

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    30360
    Status
    โพส
    3,722

มาตรฐาน ตอบ: ขอความร่วมมือ น้าๆที่ได้เงินภาษีคืน รถยนต์คันแรกครับ

เอ้าพี่น้องชาวคลับเรามาช่วยน้าเค้าหน่อยครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ครับเลยไม่กล้าให้ข้อมูล
    รอน้าๆที่มีความรู้ความเข้าใจมาให้ความกระจ่างครับ
    เอาใจช่วยครับผม

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    38734
    Status
    โพส
    956

มาตรฐาน ตอบ: ขอความร่วมมือ น้าๆที่ได้เงินภาษีคืน รถยนต์คันแรกครับ

ที่ได้เงินคืนคงมีน้อยอยู่นะครับ(ตามความคิดของผม) แต่คนที่ยื่นคงมีเยอะกว่า
    เปลี่ยนเป็นคนที่เข้าร่วมโครงการยื่นภาษีรถคันแรกได้ไหมครับ
    ด้วยความเคารพ

ทำเป็นแบบสอบถามออนไลน์ให้กรอกเลยครับ ใช้ google docs

http://www.ictc.doae.go.th/upload/ib...3543afdd43.pdf

ส่งจาก iPhone โดย App: Forum Runner

TTC-02584 TTC-Member
    User ID
    16602
    Status
    โพส
    912

คือน้าๆที่ได้สิทธิ์ในการคืนภาษีครับ ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนการจัดทำแบบสอบถามครับ

ข้อมูลกระทู้