สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    30638
    Status
    โพส
    73

มาตรฐาน ขอแจมด้วย

ชื่อ:  รูปทอสัพ 28-1-56.jpg
ครั้ง: 1891
ขนาด:  265.3 กิโลไบต์เอามาแจมด้วยครับ เผื่อจะได้มีเพื่อนไม่ตกปลาด้วยกัน แนะนำตัวก่อน ผมชื่อ กุ้ง ครับ ขับพลัส 4 ประตู เทา-ดำ เบนซิน ติดแก๊ส ac อยู่แถว คู้บอน รามอินทรา ยินดีที่ได้รู้จักครับ พึ่งมาเจอว่ามีห้องตกปลาดว้ยดีใจจัง กรั่กกกกกก ผมชอบตกปลาเข้าเส้น ไปไหนต้องมีชุดตกปลาติดรถไปด้วย 555แต่ผมออกไปทางตีเหยื่อปลอมครับ อย่างอื่นก็ได้แหละครับแต่ก่อนก็เริ่มจากแข่งสวายตกบึก-สปิ๋ว-ชิงหลิว ได้ทุกอย่างแต่ไม่เก่งซักอย่าง กรั่กกกกก ตอนนี้มาหยุดอยู่ที่ตีเหยื่อปลอมครับ
    ช่อน-ชะโด-กระพง-เก่าชายฝั่ง-กุเรา เอาทุกอย่าง ไม่ได้ปลาช่างมันขอให้ได้ไปก้อพอ กรั่กกกกก
    ชื่อ:  รูปกล้อง 289.jpg
ครั้ง: 29654
ขนาด:  350.8 กิโลไบต์ชื่อ:  รูปกล้อง 273.jpg
ครั้ง: 18069
ขนาด:  341.7 กิโลไบต์ชื่อ:  รูปกล้อง 291.jpg
ครั้ง: 14745
ขนาด:  343.0 กิโลไบต์

พอจะมีรูปผลงานของปีที่แล้วมานิดหน่อย กระพงแถวบางขุนเทียนครับ ชะโด ปู๊นนนนน พะเยา กรั่กกกกก
    ปีนี่ยังไม่มีอะไรเป้นชิ้นเป็นอันเลย เพราะยังไม่ได้ออกทริปไหนเลย เห็นน้าวุฒิ ไปตีกุเราด้วย เลยอยากให้น้าหาหมายให้หน่อย แล้วนัดพวกเราในนี้ไปแจมกัน ตกปลาไม่เป็นก้อจิบกันไป จะได้รู้จักกันด้วย(เอาจริงนะเนี่ย)กรั่กกกกกก

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

มาตรฐาน ตอบ: ขอแจมด้วย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kung2509 ดูโพส
    ชื่อ:  รูปทอสัพ 28-1-56.jpg
ครั้ง: 1891
ขนาด:  265.3 กิโลไบต์เอามาแจมด้วยครับ เผื่อจะได้มีเพื่อนไม่ตกปลาด้วยกัน แนะนำตัวก่อน ผมชื่อ กุ้ง ครับ ขับพลัส 4 ประตู เทา-ดำ เบนซิน ติดแก๊ส ac อยู่แถว คู้บอน รามอินทรา ยินดีที่ได้รู้จักครับ พึ่งมาเจอว่ามีห้องตกปลาดว้ยดีใจจัง กรั่กกกกกก ผมชอบตกปลาเข้าเส้น ไปไหนต้องมีชุดตกปลาติดรถไปด้วย 555แต่ผมออกไปทางตีเหยื่อปลอมครับ อย่างอื่นก็ได้แหละครับแต่ก่อนก็เริ่มจากแข่งสวายตกบึก-สปิ๋ว-ชิงหลิว ได้ทุกอย่างแต่ไม่เก่งซักอย่าง กรั่กกกกก ตอนนี้มาหยุดอยู่ที่ตีเหยื่อปลอมครับ
    ช่อน-ชะโด-กระพง-เก่าชายฝั่ง-กุเรา เอาทุกอย่าง ไม่ได้ปลาช่างมันขอให้ได้ไปก้อพอ กรั่กกกกก
    ชื่อ:  รูปกล้อง 289.jpg
ครั้ง: 29654
ขนาด:  350.8 กิโลไบต์ชื่อ:  รูปกล้อง 273.jpg
ครั้ง: 18069
ขนาด:  341.7 กิโลไบต์ชื่อ:  รูปกล้อง 291.jpg
ครั้ง: 14745
ขนาด:  343.0 กิโลไบต์

พอจะมีรูปผลงานของปีที่แล้วมานิดหน่อย กระพงแถวบางขุนเทียนครับ ชะโด ปู๊นนนนน พะเยา กรั่กกกกก
    ปีนี่ยังไม่มีอะไรเป้นชิ้นเป็นอันเลย เพราะยังไม่ได้ออกทริปไหนเลย เห็นน้าวุฒิ ไปตีกุเราด้วย เลยอยากให้น้าหาหมายให้หน่อย แล้วนัดพวกเราในนี้ไปแจมกัน ตกปลาไม่เป็นก้อจิบกันไป จะได้รู้จักกันด้วย(เอาจริงนะเนี่ย)กรั่กกกกกก
    ล่าสุดน้าใหม่แอบไป ว่างๆหาเวลามาได้ครับน้า นัดๆกันในนี้แหระครับ

User ID
    30638
    Status
    โพส
    73

น้าใหม่แอบไปแล้วได้ตัวไหมครับ แล้ววังที่น้าไปเนี่ยกุเราเยอะไหมครับ
    ถ้าซิงๆหน่อยก้จะดีมันจะไม่เขี้ยว เจ้าปลาบ้าเนี่ยขี้ระแวงจังเสียงดังก้ไม่ได้ แต่เนื้ออร่อย 555
    ผมชอบแบบป๊อบๆ...ตูมอ่ะเร้าใจดี กรั่กกกกก

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kung2509 ดูโพส
    น้าใหม่แอบไปแล้วได้ตัวไหมครับ แล้ววังที่น้าไปเนี่ยกุเราเยอะไหมครับ
    ถ้าซิงๆหน่อยก้จะดีมันจะไม่เขี้ยว เจ้าปลาบ้าเนี่ยขี้ระแวงจังเสียงดังก้ไม่ได้ แต่เนื้ออร่อย 555
    ผมชอบแบบป๊อบๆ...ตูมอ่ะเร้าใจดี กรั่กกกกก
    เมือ่ 5-6 ปีก่อนไปวังญาติกัน อย่าฮาครับ เอาคันตกสวายไป ตีทุ่นกระสือกับลูกปลากระบอก สายลอย ยังกะตกไอ้โดเลย ทุกไม้ติดใจจริงๆ กุเลานึงซีอิ้ว

User ID
    42947
    Status
    โพส
    67

ตัวใหญ่ๆทั้งน้าน คับน้า พักหลังทำปาบไม่ขึ้นครับ

User ID
    41202
    Status
    โพส
    24

กะพงขัง... อิอิอ ชอบๆๆ ว่างๆ ขอไปด้วยจิ..

User ID
    32453
    Status
    โพส
    210

ผมไม่ได้ตกแล้วแต่ขอไปแจมด้วยคนได้ป่าวครับ..อิอิ

User ID
    30638
    Status
    โพส
    73

ไม่ได้หลายวันและ น้าวุฒิ หาหมายไว้เลยนะครับ เอาแบบกุเราชุมๆหน่อย(จะได้ไม่แห้ว)กรั่กกกกกก
    น้าเอก น้ารุ่ง น้าตุ้ยนุ้ย(ชื่อไม่ถูกขออภัยมณี 555)มาแจมกันได้เลยนะครับจะได้มีเพื่อนรู้จักกันเยอะ
    ไม่ตกไม่เป็นไรมาทำกิจกรรมอย่างอื่นก็ได้ กรั่กกกกกก

ข้อมูลกระทู้