หน้า 8 จากทั้งหมด 26 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 141 ถึง 160 จากทั้งหมด 517

สมาชิกถาวร : TTC-00060 TTC-Member
    User ID
    689
    Status
    โพส
    277

มาตรฐาน ตอบ: 18 พค 56 มีตติ้งใหญ่กลางปีไทรทันคลับเทพนคร#3

ชื่อผมไม่มี ลง แบล็คเลเบิล 19.88 ฮ่าๆ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

มาตรฐาน ตอบ: 18 พค 56 มีตติ้งใหญ่กลางปีไทรทันคลับเทพนคร#3

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ artyart ดูโพส
    ชื่อผมไม่มี ลง แบล็คเลเบิล 19.88 ฮ่าๆ
    นั่นดิ 555
    เดี๋ยวจัด ให้ท่านชายอาท

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

จัดไป เออ เข็นรถเข้าเส้นทีมตรูแตกแล้วใช่ไหมเนี่ย งงวุ้ย

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    จัดไป เออ เข็นรถเข้าเส้นทีมตรูแตกแล้วใช่ไหมเนี่ย งงวุ้ย
    ไรครับป๋าบอม 5555

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    18 พค.56
    "มีตติ้งไทรทันคลับเทพนครครั้งที่ 3" งานนี้กลับมาทำเพราะพี่สั่ง งานใหญ่นะคร๊าฟ
    ที่จริงผมและน้าในกลุ่มคนอื่นๆ ไม่มีความคิดที่จะจัดงานใหญ่ๆแบบนี้อีกแล้วหลังจากเหนื่อยมาพอสมควร
    แต่พี่คนนึงในคลับเรา
    พูดกับผมว่า
    "น้าวุฒิ ทำมัยไม่จัดงานอีก แล้วน้าๆเราจะไปเจอกันที่ไหน ส่วนใหญ่เจอกันแค่ในกลุ่ม งานปีคลับ ก็อีกนาน จัดเถอะน้าวุฒิ ผมช่วยเต็มที่สมาชิกเราจะได้มาเจอกัน สนุกสนานกัน
    นะ"
    งบประมานในการจัดหลายครั้งข่อนข้างสูง แต่น้าแกก็ยืนยันจะช่วยเต็มที่

ตามชื่อกระทู้เลยครับ มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่จะรวมพวกเราไทรทัน ทั้งแรงๆ บ้านๆ สวยๆ เครื่องเสียงดังๆ
    วันที่ 18 พ.ค.56 ลงหนังสือเรชทรัค ออกรายการสปีดแชลแนล ทรู 72
    เราจะมีรุ่นรถทำการแข่งหลายรุ่น มีของละลึก ถ้วยรางวัล และอื่นๆอีกมากมายครับ

เลดี้ แบล๊คเก๊ต โบเดิม โบดีแม๊ค โอเผ่น มากมาย ความสนุกครับผม

ติด ตาม รายละเอียด ต่อไปนะครับ ขอเชิญนะครับ
    ขอบคุณ
    ไทรทันคลับ แว๊ปมาสเตอร์ พี่ใหญ่ (ไม่ออกชื่อ) น้าโต้ง พี่ป๊อด และอีกหลายๆท่าน

ขอรุ่นนึงน้าแกบอก เข็นรถเข้าเส้น 50 เมตร สนุกๆ สมัครกันเยอะๆนะครับรุ่นนี้ ทีมละ 5 คน นะครับ

ยกสูงโบเดิม สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าปองขาวมุก

ยกสูง โบดีแม๊ค 04 f 5 สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าเอ้ เขาไร่ยา จันทบุรี เทอร์โบ
    น้าโจ้ ขาวมุก
    น้าต๊อกท่าทราย น้าแอบเฮดเดอร์เทอร์โบ มหาชัย

โหลดเตี้ยโบเดิมสมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าต่อ oed team
    น้าเชน ราชบุรี จั๊มเปอร์ฮอส ทีม
    โหลดเตี้ย โบดีแม๊ค 04 F 5สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าแป๊ะ โปรสปีด ชลบุรีน้องฝนทีม
    น้าวิท โมบาย
    น้าเชน ราชบุรี จั๊มเปอร์ฮอส ทีม

เลดี้ ญ.ซิ่งกระจาย สมาชิกคลับ ยางเรเดล

แบล๊คเก็ต 19.88 วิสมาชิกคลับ
    น้าโร๊ะ ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าบอม เกจ
    น้าmadiassree
    เข็นรถเข้าเส้นสมาชิกคลับ
    ทีมน้าโต้ง มหาชัย
    น้าอาท น้าเอก น้าขัย น้าต่อ
    ทีมน้าแป๊ะ

ทีมน้าเอ้
    น้าวุฒิ น้าปอโทมาฮอท น้าบี พี่ต๊อก

open สมาชิกคลับ เบนซิล ดีเชล
    น้าโร๊ะ ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าเอ ชลบุรี
    น้าก๊อฟ

open บุคลทั่วไป
    น้าโร๊ะ
    ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าต่อ
    oed team
    2.4 เบนซิล แก๊ส

ค่าสมัคร 400 บาท ทุกรุ่นนะครับ มีถ้วย ของรางวัล เสื้อสามารถ
    ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิก มากันเยอะนะครับ ของรางวัล รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย ทำบุญ งานคลับ นะครับ
    ขอบคุณน้าสยาม เว๊ปมาสเตอร์
    กรอบป้ายทะเบียน คาดหน้าคลับ สติ๊กเกอร์ มาแจกเพียบ
    พี่ป๊อด
    ชุดยก 2 นิ้ว ชุดใหญ่
    น้าต่อ
    สมาทร์เกจ ไทรทัน
    น้าโต้ง
    ท่อแทนแคต ไทรทันทุกรุ่น
    น้าต๋อง
    ของที่ละลึกในงานทั้งหมด
    ธนสัญครัช
    ครัชเทพ 1 ชด
    น้าบอล น้าอาโอิ
    แจ๊คเก็ตสวยๆ 10 ตัว
    อุดมชัย คาร์ออดิโอ
    มอบเครื่องเสียง 1 ชุด วิทยุ+ลำโพง

น้าทศสปิง ซิ่ง
    ยกสูงพลัส
    โหลดเตี้ยพลัส

ขอกราบเรียนเชิญเพื่อสมาชิกนะครับ

User ID
    369
    Status
    โพส
    955

อัพกันหน่อยครับ เพิ่งเข้ามาดู อิอิ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    18 พค.56
    "มีตติ้งไทรทันคลับเทพนครครั้งที่ 3" งานนี้กลับมาทำเพราะพี่สั่ง งานใหญ่นะคร๊าฟ
    ที่จริงผมและน้าในกลุ่มคนอื่นๆ ไม่มีความคิดที่จะจัดงานใหญ่ๆแบบนี้อีกแล้วหลังจากเหนื่อยมาพอสมควร
    แต่พี่คนนึงในคลับเรา
    พูดกับผมว่า
    "น้าวุฒิ ทำมัยไม่จัดงานอีก แล้วน้าๆเราจะไปเจอกันที่ไหน ส่วนใหญ่เจอกันแค่ในกลุ่ม งานปีคลับ ก็อีกนาน จัดเถอะน้าวุฒิ ผมช่วยเต็มที่สมาชิกเราจะได้มาเจอกัน สนุกสนานกัน
    นะ"
    งบประมานในการจัดหลายครั้งข่อนข้างสูง แต่น้าแกก็ยืนยันจะช่วยเต็มที่

ตามชื่อกระทู้เลยครับ มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่จะรวมพวกเราไทรทัน ทั้งแรงๆ บ้านๆ สวยๆ เครื่องเสียงดังๆ
    วันที่ 18 พ.ค.56 ลงหนังสือเรชทรัค ออกรายการสปีดแชลแนล ทรู 72
    เราจะมีรุ่นรถทำการแข่งหลายรุ่น มีของละลึก ถ้วยรางวัล และอื่นๆอีกมากมายครับ

เลดี้ แบล๊คเก๊ต โบเดิม โบดีแม๊ค โอเผ่น มากมาย ความสนุกครับผม

ติด ตาม รายละเอียด ต่อไปนะครับ ขอเชิญนะครับ
    ขอบคุณ
    ไทรทันคลับ แว๊ปมาสเตอร์ พี่ใหญ่ (ไม่ออกชื่อ) น้าโต้ง พี่ป๊อด และอีกหลายๆท่าน

ขอรุ่นนึงน้าแกบอก เข็นรถเข้าเส้น 50 เมตร สนุกๆ สมัครกันเยอะๆนะครับรุ่นนี้ ทีมละ 5 คน นะครับ

ยกสูงโบเดิม สมาชิกคลับ ยางเรเดล

ยกสูง โบดีแม๊ค 04 f 5 สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าเอ้ เขาไร่ยา จันทบุรี เทอร์โบ
    น้าโจ้ ขาวมุก
    น้าต๊อกท่าทราย น้าแอบเฮดเดอร์เทอร์โบ มหาชัย

โหลดเตี้ยโบเดิมสมาชิกคลับ ยางเรเดล
    โหลดเตี้ย โบดีแม๊ค 04 F 5สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าแป๊ะ โปรสปีด ชลบุรีน้องฝนทีม

เลดี้ ญ.ซิ่งกระจาย สมาชิกคลับ ยางเรเดล

แบล๊คเก็ต 19.88 วิสมาชิกคลับ
    น้าบอม เกจ
    น้าmadiassree
    เข็นรถเข้าเส้นสมาชิกคลับ
    ทีมน้าโต้ง มหาชัย
    น้าอาท น้าเอก น้าขัย น้าต่อ
    ทีมน้าแป๊ะ

ทีมน้าเอ้
    น้าวุฒิ น้าปอโทมาฮอท น้าบี พี่ต๊อก

open สมาชิกคลับ เบนซิล ดีเชล
    น้าก๊อฟ

open บุคลทั่วไป
    น้าโร๊ะ
    ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าต่อ
    oed team
    2.4 เบนซิล แก๊ส

ค่าสมัคร 400 บาท ทุกรุ่นนะครับ มีถ้วย ของรางวัล เสื้อสามารถ
    ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิก มากันเยอะนะครับ ของรางวัล รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย ทำบุญ งานคลับ นะครับ
    ขอบคุณน้าสยาม เว๊ปมาสเตอร์
    กรอบป้ายทะเบียน คาดหน้าคลับ สติ๊กเกอร์ มาแจกเพียบ
    พี่ป๊อด
    ชุดยก 2 นิ้ว ชุดใหญ่
    น้าต่อ
    สมาทร์เกจ ไทรทัน
    น้าโต้ง
    ท่อแทนแคต ไทรทันทุกรุ่น
    น้าต๋อง
    ของที่ละลึกในงานทั้งหมด
    ธนสัญครัช
    ครัชเทพ 1 ชด
    น้าบอล น้าอาโอิ
    แจ๊คเก็ตสวยๆ 10 ตัว
    อุดมชัย คาร์ออดิโอ
    มอบเครื่องเสียง 1 ชุด วิทยุ+ลำโพง

น้าทศสปิง ซิ่ง
    ยกสูงพลัส
    โหลดเตี้ยพลัส

มากันเยอะนะครับน้าๆ

User ID
    105
    Status
    โพส
    2,113

ลงชื่อผมไว้เลยพี่วุฒิ เล้ง ECU-SHOP มวกเหล็ก triton open ปีนี้ขอแบกกับรถเตี้ยหน่อย ^^

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aj anucha ดูโพส
    ลงชื่อผมไว้เลยพี่วุฒิ เล้ง ECU-SHOP มวกเหล็ก triton open ปีนี้ขอแบกกับรถเตี้ยหน่อย ^^

ได้จร้า

User ID
    20309
    Status
    โพส
    125

รถ บ้านๆ อยากไปดู แต่ติดที่วันและเวลานี้แหละ

User ID
    13858
    Status
    โพส
    877

ไม่น่าพลาด ไปเชียร์ข้างสนามเหมือนเดิมครับผม

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CrazyKat ดูโพส
    ไม่น่าพลาด ไปเชียร์ข้างสนามเหมือนเดิมครับผม
    ห้ามนั่งบังเขานะอิอิ

User ID
    11393
    Status
    โพส
    3,322

อยากไปแต่ไกลเหลือจัง ทีมเซาร์เทรินจูนกล่องตั้งหลายคัน น้าเอกไม่เอาไปวิ่งโชร์บ้างละคับบ

ไม่ไปไม่ได้แล้วงานนี้ ไม่อยากพลาดเลย ต้องไปให้ได้ อิอิ ต้องไปทั้งคู่แล้วแบบนี้ กับพลัสขาวมุก แฝดพี่-แฝดน้อง ชื่อ:  735157_4589011371147_1710510761_n.jpg
ครั้ง: 251
ขนาด:  21.5 กิโลไบต์

User ID
    30360
    Status
    โพส
    3,722

กิจกรรมดีๆอย่างนี้น่าสนใจมากครับ แต่ว่ารถผม 2.4 Plus 4d เดิมๆคงไม่แรง
    เอาเป็นว่าเจ้าของรถลงวิ่งแข่งแทนมีรุ่นไหมครับน้าวุฒิ อิอิ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ prayut ดูโพส
    กิจกรรมดีๆอย่างนี้น่าสนใจมากครับ แต่ว่ารถผม 2.4 Plus 4d เดิมๆคงไม่แรง
    เอาเป็นว่าเจ้าของรถลงวิ่งแข่งแทนมีรุ่นไหมครับน้าวุฒิ อิอิ
    มีครับ 2.4 เบนซิน รถยังไม่มีลงเลยครับ

User ID
    6185
    Status
    โพส
    231

อยากไปมากๆบ่องตงๆ

User ID
    1353
    Status
    โพส
    244

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    ไรแตกครับ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

รอนะครับ ปีนี้ดูน้าวุฒิแข่งเข็นเข้าเส้น ด้วยนะ 5555 ใครคิดว่าเข็นเก่งตั้งทีมมาเลยครับน้าๆ อิอิ

TTC-02056 TTC-Member
    User ID
    10698
    Status
    โพส
    879

ปีที่แล้วแบล๊คเก็ต ปีนี้ก็ขอแบล๊คเก็ตด้วยเหมือนเดิมคับ รถเค้าม่ะแรงอ่า

หน้า 8 จากทั้งหมด 26 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้