หน้า 15 จากทั้งหมด 26 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 281 ถึง 300 จากทั้งหมด 517

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    12619
    Status
    โพส
    196

มาตรฐาน ตอบ: 18 พค 56 มีตติ้งใหญ่กลางปีไทรทันคลับเทพนคร#3

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ต๊อกเทอร์โบ ดูโพส
    ยังงัยก้อไปแน่นอน
    เรามีนัดกันนะ ยกสูงโบ04

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

มาตรฐาน ตอบ: 18 พค 56 มีตติ้งใหญ่กลางปีไทรทันคลับเทพนคร#3

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    18 พค.56
    "มีตติ้งไทรทันคลับเทพนครครั้งที่ 3" งานนี้กลับมาทำเพราะพี่สั่ง งานใหญ่นะคร๊าฟ
    ที่จริงผมและน้าในกลุ่มคนอื่นๆ ไม่มีความคิดที่จะจัดงานใหญ่ๆแบบนี้อีกแล้วหลังจากเหนื่อยมาพอสมควร
    แต่พี่คนนึงในคลับเรา
    พูดกับผมว่า
    "น้าวุฒิ ทำมัยไม่จัดงานอีก แล้วน้าๆเราจะไปเจอกันที่ไหน ส่วนใหญ่เจอกันแค่ในกลุ่ม งานปีคลับ ก็อีกนาน จัดเถอะน้าวุฒิ ผมช่วยเต็มที่สมาชิกเราจะได้มาเจอกัน สนุกสนานกัน
    นะ"
    งบประมานในการจัดหลายครั้งข่อนข้างสูง แต่น้าแกก็ยืนยันจะช่วยเต็มที่

ตามชื่อกระทู้เลยครับ มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่จะรวมพวกเราไทรทัน ทั้งแรงๆ บ้านๆ สวยๆ เครื่องเสียงดังๆ
    วันที่ 18 พ.ค.56 ลงหนังสือเรชทรัค ออกรายการสปีดแชลแนล ทรู 72
    เราจะมีรุ่นรถทำการแข่งหลายรุ่น มีของละลึก ถ้วยรางวัล และอื่นๆอีกมากมายครับ

เลดี้ แบล๊คเก๊ต โบเดิม โบดีแม๊ค โอเผ่น มากมาย ความสนุกครับผม

ติด ตาม รายละเอียด ต่อไปนะครับ ขอเชิญนะครับ
    ขอบคุณ
    ไทรทันคลับ แว๊ปมาสเตอร์ พี่ใหญ่ (ไม่ออกชื่อ) น้าโต้ง พี่ป๊อด และอีกหลายๆท่าน

ขอรุ่นนึงน้าแกบอก เข็นรถเข้าเส้น 50 เมตร สนุกๆ สมัครกันเยอะๆนะครับรุ่นนี้ ทีมละ 5 คน นะครับ

ยกสูงโบเดิม สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าปองขาวมุก
    น้าเอก

ยกสูง โบดีแม๊ค 04 f 5 สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าเอ้ เขาไร่ยา จันทบุรี เทอร์โบ
    น้าโจ้ ขาวมุก
    น้าต๊อกท่าทราย น้าแอบเฮดเดอร์เทอร์โบ มหาชัย

โหลดเตี้ยโบเดิมสมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าต่อ oed team
    น้าเชน ราชบุรี จั๊มเปอร์ฮอส ทีม

โหลดเตี้ย โบดีแม๊ค 04 F 5สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าแป๊ะ โปรสปีด ชลบุรีน้องฝนทีม
    น้าวิท โมบาย
    น้าเชน ราชบุรี จั๊มเปอร์ฮอส ทีม

เลดี้ ญ.ซิ่งกระจาย สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้องเอวี่

แบล๊คเก็ต 19.88 วิ สมาชิกคลับ
    น้าโร๊ะ ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าบอม เกจ
    น้าmadiassree
    น้าอาทร์ oed
    น้าโปโตติ๊ด
    เข็นรถเข้าเส้นสมาชิกคลับ
    ทีมน้าโต้ง มหาชัย
    น้าอาท น้าเอก น้าขัย น้าต่อ
    ทีมน้าแป๊ะ

ทีมน้าเอ้
    น้าวุฒิ น้าปอโทมาฮอท น้าบี พี่ต๊อก

open สมาชิกคลับ เบนซิล ดีเชล เครื่องมิตซู ที่อยู่ในบอดี้ ไทรทันเท่านั้น
    น้าโร๊ะ ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าเอ ชลบุรี
    น้าก๊อฟ
    น้าเล้ง ecu shop สระบุรี

open บุคลทั่วไป เครื่องอะไรก็ได้ มิตซู ดีแม๊ค โตต้า
    น้าโร๊ะ
    ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าต่อ
    oed team
    2.4 เบนซิล แก๊ส
    น้าแป๊ะเมืองชล ฝนฝน ทีม
    น้าประยุท
    น้าปั้น

ค่าสมัคร 400 บาท ทุกรุ่นนะครับ มีถ้วย ของรางวัล เสื้อสามารถ
    ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิก มากันเยอะนะครับ ของรางวัล รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย ทำบุญ งานคลับ นะครับ
    ขอบคุณน้าสยาม เว๊ปมาสเตอร์
    กรอบป้ายทะเบียน คาดหน้าคลับ สติ๊กเกอร์ มาแจกเพียบ
    พี่ป๊อด
    ชุดยก 2 นิ้ว ชุดใหญ่
    น้าต่อ
    สมาทร์เกจ ไทรทัน
    น้าโต้ง
    ท่อแทนแคต ไทรทันทุกรุ่น
    น้าต๋อง
    ของที่ละลึกในงานทั้งหมด
    ธนสัญครัช
    ครัชเทพ 1 ชด
    น้าบอล น้าอาโอิ
    แจ๊คเก็ตสวยๆ 10 ตัว
    อุดมชัย คาร์ออดิโอ
    มอบเครื่องเสียง 1 ชุด วิทยุ+ลำโพง

น้าทศสปิง ซิ่ง
    ยกสูงพลัส
    โหลดเตี้ยพลัส
    น้าเกียง
    พรบ. จำนวน 2 ชุด
    ปีนี้รถลงแข่งขันน้อยจัง สงสัยจะหมดความขลังรึเปล่าเอย...

TTC-00874 TTC-Member
    User ID
    875
    Status
    โพส
    1,681

มาช่วยดันอีกแรงคร้าบบบ

สมาชิกถาวร : TTC-03749 TTC-Member
    User ID
    38918
    Status
    โพส
    38

งานไม่อยากพลาด ไปแน่นนอนครับ งานดีๆแบบนี้อยากไปซักครั้ง หลังจากเปลี่ยนแนวจากสองล้อ Big Bike มาเป็น สิงห์ กะบะ

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

​เงียบจุงเบย

TTC-00131 TTC-Member
    User ID
    39
    Status
    โพส
    335

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton8818 ดูโพส
    ​เงียบจุงเบย
    โหลๆๆ ได้ยินป่าวครับ

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

สงสัยงานนี้ต้องหาตัวชูโรงใหม่แล้วล่ะมั้งน้า

User ID
    875
    Status
    โพส
    1,681

มันร้อนอ่ะน้าต๋อง อยากอาบน้ำเย็นๆๆๆอิอิ

ลูก "เจ็ก" ดำเนินสะดวก TTC-Member
    User ID
    586
    Status
    โพส
    72

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton8818 ดูโพส
    สงสัยงานนี้ต้องหาตัวชูโรงใหม่แล้วล่ะมั้งน้า

เดี่ยวน้องจัดให้ ตัวชูโรงนะ เดี่ยวจัด "พี่ใหญ่" มาชูโรง ใกล้หาตัวเจอแล้ว งานนี้ มีเฮ....

ดันให้ทีมงานครับ.......บรรดา "สิงห์ควันดำ" ทั้งหลาย เรียนเชิญนะครับ และสมาชิกเก่าและใหม่ทุกท่านด้วยนะครับ มาพบปะ กันครับ

ลูก "เจ็ก" ดำเนินสะดวก TTC-Member
    User ID
    586
    Status
    โพส
    72

เวลาดี บ่าย4 พี่ใหญ่สั่งให้มาดัน... ให้ทีมงานครับ....
    Attached Images Attached Images  

User ID
    875
    Status
    โพส
    1,681

รอเชียร์รอชม ครับ

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

up ให้กระทู้ขยับหน่อย.....!!!

User ID
    586
    Status
    โพส
    72

ซ้อเจ็ด... สั่งมาดัน... ให้ทีมงาน ไทรทันธนบุรี-รามา 3 ครับ
    ก่อนหลบไปพักร้อนสัก 2 อาทิตย์

ขอเรียนเชิญเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ
    ไปงานมิตติ้งกลางปี@เทพนคร ครั้งที่ 3
    จัดโดยทีมงาน Triton Thonburi-Rama 3 ครับ
    จุดประสงค์ในการจัดงาน เพื่อให้ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ
    ได้มารู้จักพบปะสังสรรค์กัน และรายได้ทั้งหมด
    จะใช้ในโครงการแบ่งปันรอยยิ้มและโครงการต่างๆ
    ตามความเหมาะสมครับ

จากใจของทีมงาน ไทรทันธนบุรี-รามา 3 ครับ
    Attached Images Attached Images  

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    18 พค.56
    "มีตติ้งไทรทันคลับเทพนครครั้งที่ 3" งานนี้กลับมาทำเพราะพี่สั่ง งานใหญ่นะคร๊าฟ
    ที่จริงผมและน้าในกลุ่มคนอื่นๆ ไม่มีความคิดที่จะจัดงานใหญ่ๆแบบนี้อีกแล้วหลังจากเหนื่อยมาพอสมควร
    แต่พี่คนนึงในคลับเรา
    พูดกับผมว่า
    "น้าวุฒิ ทำมัยไม่จัดงานอีก แล้วน้าๆเราจะไปเจอกันที่ไหน ส่วนใหญ่เจอกันแค่ในกลุ่ม งานปีคลับ ก็อีกนาน จัดเถอะน้าวุฒิ ผมช่วยเต็มที่สมาชิกเราจะได้มาเจอกัน สนุกสนานกัน
    นะ"
    งบประมานในการจัดหลายครั้งข่อนข้างสูง แต่น้าแกก็ยืนยันจะช่วยเต็มที่

ตามชื่อกระทู้เลยครับ มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่จะรวมพวกเราไทรทัน ทั้งแรงๆ บ้านๆ สวยๆ เครื่องเสียงดังๆ
    วันที่ 18 พ.ค.56 ลงหนังสือเรชทรัค ออกรายการสปีดแชลแนล ทรู 72
    เราจะมีรุ่นรถทำการแข่งหลายรุ่น มีของละลึก ถ้วยรางวัล และอื่นๆอีกมากมายครับ

เลดี้ แบล๊คเก๊ต โบเดิม โบดีแม๊ค โอเผ่น มากมาย ความสนุกครับผม

ติด ตาม รายละเอียด ต่อไปนะครับ ขอเชิญนะครับ
    ขอบคุณ
    ไทรทันคลับ แว๊ปมาสเตอร์ พี่ใหญ่ (ไม่ออกชื่อ) น้าโต้ง พี่ป๊อด และอีกหลายๆท่าน

ขอรุ่นนึงน้าแกบอก เข็นรถเข้าเส้น 50 เมตร สนุกๆ สมัครกันเยอะๆนะครับรุ่นนี้ ทีมละ 5 คน นะครับ

ยกสูงโบเดิม สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าเอก

ยกสูง โบดีแม๊ค 04 f 5 สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าเอ้ เขาไร่ยา จันทบุรี เทอร์โบ
    น้าโจ้ ขาวมุก
    น้าต๊อกท่าทราย น้าแอบเฮดเดอร์เทอร์โบ มหาชัย

โหลดเตี้ยโบเดิมสมาชิกคลับ ยางเรเดล

โหลดเตี้ย โบดีแม๊ค 04 F 5สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าแป๊ะ โปรสปีด ชลบุรีน้องฝนทีม

เลดี้ ญ.ซิ่งกระจาย สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้องเอวี่

แบล๊คเก็ต 19.88 วิ สมาชิกคลับ
    น้าบอม เกจ
    น้าmadiassree
    น้าอาทร์ oed
    น้าโปโตติ๊ด
    เข็นรถเข้าเส้นสมาชิกคลับ
    ทีมน้าโต้ง มหาชัย
    น้าอาท น้าเอก น้าขัย น้าต่อ
    ทีมน้าแป๊ะ

ทีมน้าเอ้
    น้าวุฒิ น้าปอโทมาฮอท น้าบี พี่ต๊อก

open สมาชิกคลับ เบนซิล ดีเชล เครื่องมิตซู ที่อยู่ในบอดี้ ไทรทันเท่านั้น
    น้าก๊อฟ
    น้าเล้ง ecu shop สระบุรี

open บุคลทั่วไป เครื่องอะไรก็ได้ มิตซู ดีแม๊ค โตต้า
    น้าโร๊ะ
    ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าต่อ
    oed team
    2.4 เบนซิล แก๊ส
    น้าแป๊ะเมืองชล ฝนฝน ทีม
    น้าประยุท
    น้าปั้น

ค่าสมัคร 400 บาท ทุกรุ่นนะครับ มีถ้วย ของรางวัล เสื้อสามารถ
    ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิก มากันเยอะนะครับ ของรางวัล รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย ทำบุญ งานคลับ นะครับ
    ขอบคุณน้าสยาม เว๊ปมาสเตอร์
    กรอบป้ายทะเบียน คาดหน้าคลับ สติ๊กเกอร์ มาแจกเพียบ
    พี่ป๊อด
    ชุดยก 2 นิ้ว ชุดใหญ่
    น้าต่อ
    สมาทร์เกจ ไทรทัน
    น้าโต้ง
    ท่อแทนแคต ไทรทันทุกรุ่น
    น้าต๋อง
    ของที่ละลึกในงานทั้งหมด
    ธนสัญครัช
    ครัชเทพ 1 ชด
    น้าบอล น้าอาโอิ
    แจ๊คเก็ตสวยๆ 10 ตัว
    อุดมชัย คาร์ออดิโอ
    มอบเครื่องเสียง 1 ชุด วิทยุ+ลำโพง

น้าทศสปิง ซิ่ง
    ยกสูงพลัส
    โหลดเตี้ยพลัส
    น้าเกียง
    พรบ. จำนวน 2 ชุด

ขอเชิญพี่น้องมากันเยอะนะครับ สนุกสนามมากมายจุงเบย

TTC 2464 TTC-Member
    User ID
    11668
    Status
    โพส
    802

ขอเชิญพี่น้องมากันเยอะนะครับ สนุกสนามมากมายจุงเบย
    ​จริงนะ

User ID
    19580
    Status
    โพส
    624

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ assanee ดูโพส
    ​จริงนะ
    จริงๆครับน้า อิอิอิ มาดันอีกรอบ

User ID
    31927
    Status
    โพส
    52

เอาวะ มือใหม่ ครั้งแรก ไงขอลองสักตั้งละวะ 5555+

สมาชิกถาวร TCC-0576 TTC-Member
    User ID
    4052
    Status
    โพส
    1,067

ไปแน่นอนครับ

User ID
    105
    Status
    โพส
    2,113

ถ้างานยาวไปถึงกลางคืน มีโชว์เครื่องเสียงด้วยนะ แจ่มไปอีกครับน้าวุฒิ ^^

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

ดันต่อครับ หลังจากประชุมลับกันเป็นที่เรียบร้อยแล้ว เรียนเชิญเพื่อนๆ มาพบกันในวันที่ 18 พฤษภาคม เวลา 10 โมงเช้าเป็นต้นไปครับ

หน้า 15 จากทั้งหมด 26 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้