หน้า 17 จากทั้งหมด 26 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 321 ถึง 340 จากทั้งหมด 517

จำหน่ายแอร์บ้านทุกชนิด TTC-Member
    User ID
    37652
    Status
    โพส
    16

มาตรฐาน ตอบ: 18 พค 56 มีตติ้งใหญ่กลางปีไทรทันคลับเทพนคร#3

ขอไปด้วยคันครับขาวมุก ขฉ 2220 ชลบุรี

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    105
    Status
    โพส
    2,113

มาตรฐาน ตอบ: 18 พค 56 มีตติ้งใหญ่กลางปีไทรทันคลับเทพนคร#3

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton8818 ดูโพส
    เอาเว๊ยเห้ย......งานนี้ได้เห็นจูนเนอร์เต้นโว๊ย
    ใครอยากเห็นจูนเนอร์มือทองเต้นมากันเยอะนะคร๊าบบบ.....
    งานนี้จูนเนอร์เราห้ามบิดเบือนนะคร๊าบบบ....5555
    ok ตามนั้นนะพี่............เอ้ามากันเยอะๆครับน้า น้าวุฒิจะเต้นโคโยตี้บนรถให้ดู ^^

User ID
    369
    Status
    โพส
    955

เหอะๆ งานนี้มันส์แน่ ถนอมรถไว้ก่อนคับ เดี๋ยวจะไปซะก่อน

ลูก "เจ็ก" ดำเนินสะดวก TTC-Member
    User ID
    586
    Status
    โพส
    72

.....กลับมา ดัน ให้ทีมงาน.....งานนี้ เ็ด็ด แน่นอน...

จากนี้....อีกหนึ่งเดือน พบกันแน่นอน... จูนเนอร์ชื่อดัง จะเต้นโชว์บนท้ายกระบะพร้อมกับน
    ้องๆโคโยตี้ ให้พี่น้องได้ชมกัน...

เรียนเชิญ สมาชิกนะครับ
    Attached Images Attached Images  

User ID
    6185
    Status
    โพส
    231

ดันๆๆๆๆๆ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

[QUOTE=W-ut;886591] 18 พค.56
    "มีตติ้งไทรทันคลับเทพนครครั้งที่ 3" งานนี้กลับมาทำเพราะพี่สั่ง งานใหญ่นะคร๊าฟ
    ที่จริงผมและน้าในกลุ่มคนอื่นๆ ไม่มีความคิดที่จะจัดงานใหญ่ๆแบบนี้อีกแล้วหลังจากเหนื่อยมาพอสมควร
    แต่พี่คนนึงในคลับเรา
    พูดกับผมว่า
    "น้าวุฒิ ทำมัยไม่จัดงานอีก แล้วน้าๆเราจะไปเจอกันที่ไหน ส่วนใหญ่เจอกันแค่ในกลุ่ม งานปีคลับ ก็อีกนาน จัดเถอะน้าวุฒิ ผมช่วยเต็มที่สมาชิกเราจะได้มาเจอกัน สนุกสนานกัน
    นะ"
    งบประมานในการจัดหลายครั้งข่อนข้างสูง แต่น้าแกก็ยืนยันจะช่วยเต็มที่

ตามชื่อกระทู้เลยครับ มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่จะรวมพวกเราไทรทัน ทั้งแรงๆ บ้านๆ สวยๆ เครื่องเสียงดังๆ
    วันที่ 18 พ.ค.56 ลงหนังสือเรชทรัค ออกรายการสปีดแชลแนล ทรู 72
    เราจะมีรุ่นรถทำการแข่งหลายรุ่น มีของละลึก ถ้วยรางวัล และอื่นๆอีกมากมายครับ

เลดี้ แบล๊คเก๊ต โบเดิม โบดีแม๊ค โอเผ่น มากมาย ความสนุกครับผม

ติด ตาม รายละเอียด ต่อไปนะครับ ขอเชิญนะครับ
    ขอบคุณ
    ไทรทันคลับ แว๊ปมาสเตอร์ พี่ใหญ่ (ไม่ออกชื่อ) น้าโต้ง พี่ป๊อด และอีกหลายๆท่าน

ขอรุ่นนึงน้าแกบอก เข็นรถเข้าเส้น 50 เมตร สนุกๆ สมัครกันเยอะๆนะครับรุ่นนี้ ทีมละ 5 คน นะครับ

ยกสูงโบเดิม สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าปองขาวมุก
    น้าเอก

ยกสูง โบดีแม๊ค 04 f 5 สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าเอ้ เขาไร่ยา จันทบุรี เทอร์โบ
    น้าโจ้ ขาวมุก
    น้าต๊อกท่าทราย น้าแอบเฮดเดอร์เทอร์โบ มหาชัย

โหลดเตี้ยโบเดิมสมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าต่อ oed team
    น้าเชน ราชบุรี จั๊มเปอร์ฮอส ทีม

โหลดเตี้ย โบดีแม๊ค 04 F 5สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าแป๊ะ โปรสปีด ชลบุรีน้องฝนทีม
    น้าวิท โมบาย
    น้าเชน ราชบุรี จั๊มเปอร์ฮอส ทีม

เลดี้ ญ.ซิ่งกระจาย สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้องเอวี่

แบล๊คเก็ต 19.88 วิ สมาชิกคลับ
    น้าโร๊ะ ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าบอม เกจ
    น้าmadiassree
    น้าอาทร์ oed
    น้าโปโตติ๊ด
    เข็นรถเข้าเส้นสมาชิกคลับ
    ทีมน้าโต้ง มหาชัย
    น้าอาท น้าเอก น้าขัย น้าต่อ
    ทีมน้าแป๊ะ

ทีมน้าเอ้
    น้าวุฒิ น้าปอโทมาฮอท น้าบี พี่ต๊อก

open สมาชิกคลับ เบนซิล ดีเชล เครื่องมิตซู ที่อยู่ในบอดี้ ไทรทันเท่านั้น
    น้าโร๊ะ ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าเอ ชลบุรี
    น้าก๊อฟ
    น้าเล้ง ecu shop สระบุรี

open บุคลทั่วไป เครื่องอะไรก็ได้ มิตซู ดีแม๊ค โตต้า
    น้าโร๊ะ
    ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าต่อ
    oed team
    2.4 เบนซิล แก๊ส
    น้าแป๊ะเมืองชล ฝนฝน ทีม
    น้าประยุท
    น้าปั้น

ค่าสมัคร 400 บาท ทุกรุ่นนะครับ มีถ้วย ของรางวัล เสื้อสามารถ
    ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิก มากันเยอะนะครับ ของรางวัล รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย ทำบุญ งานคลับ นะครับ
    ขอบคุณน้าสยาม เว๊ปมาสเตอร์
    กรอบป้ายทะเบียน คาดหน้าคลับ สติ๊กเกอร์ มาแจกเพียบ
    พี่ป๊อด
    ชุดยก 2 นิ้ว ชุดใหญ่
    น้าต่อ
    สมาทร์เกจ ไทรทัน
    น้าโต้ง
    ท่อแทนแคต ไทรทันทุกรุ่น
    น้าต๋อง
    ของที่ละลึกในงานทั้งหมด
    ธนสัญครัช
    ครัชเทพ 1 ชด
    น้าบอล น้าอาโอิ
    แจ๊คเก็ตสวยๆ 10 ตัว
    อุดมชัย คาร์ออดิโอ
    มอบเครื่องเสียง 1 ชุด วิทยุ+ลำโพง

น้าทศสปิง ซิ่ง
    ยกสูงพลัส
    โหลดเตี้ยพลัส
    น้าเกียง
    พรบ. จำนวน 2 ชุด

เชิญๆๆๆๆเพื่อนๆทุกท่านไม่จำกัดโซน ทำด้วยใจ อยากเจอใครงานนี้ เจอกันครับ

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

รุ่นเลดี้ ยังไม่ครบถ้วย เลย ช่วยเอาแฟน มาแข่งกันหน่อยนะครับ
    Attached Images Attached Images  

User ID
    35314
    Status
    โพส
    12

"ไม่มีแฟนครับ"

ลูก "เจ็ก" ดำเนินสะดวก TTC-Member
    User ID
    586
    Status
    โพส
    72

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aeey ดูโพส
    "ไม่มีแฟนครับ"
    ไม่มีแฟน ก็ พา "น้องสาว" มาแข่ง สิ ครับ....

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ cene ดูโพส
    ไม่มีแฟน ก็ พา "น้องสาว" มาแข่ง สิ ครับ....
    พี่สาวก็ได้ครับน้า หรือ สาวข้างบ้านหรือที่ออฟฟิตก็ได้ครับ

User ID
    16288
    Status
    โพส
    455

ทำไงดี เมียป๊อดว่ะ น้าวุฒิ...

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

Smile ตอบ: 18 พค 56 มีตติ้งใหญ่กลางปีไทรทันคลับเทพนคร#3

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ BOONN ดูโพส
    ทำไงดี เมียป๊อดว่ะ น้าวุฒิ...

บอกว่าจะซื้อแหวนเพชรสวยๆให้ซิครับน้าบูน 555
    ล้อเล่นนะครับ

User ID
    32295
    Status
    โพส
    355

อยากไปครับแต่เสียดายงานบวชน้องชายเลยไม่ว่างไปอ่ะ เสียดายจัง...........งานบวชน้องชายวันที่ 19 พ.ค. 56 เลยต้องเตรียมงานก่อนน่ะครับ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

[QUOTE=W-ut;886591] 18 พค.56
    "มีตติ้งไทรทันคลับเทพนครครั้งที่ 3" งานนี้กลับมาทำเพราะพี่สั่ง งานใหญ่นะคร๊าฟ
    ที่จริงผมและน้าในกลุ่มคนอื่นๆ ไม่มีความคิดที่จะจัดงานใหญ่ๆแบบนี้อีกแล้วหลังจากเหนื่อยมาพอสมควร
    แต่พี่คนนึงในคลับเรา
    พูดกับผมว่า
    "น้าวุฒิ ทำมัยไม่จัดงานอีก แล้วน้าๆเราจะไปเจอกันที่ไหน ส่วนใหญ่เจอกันแค่ในกลุ่ม งานปีคลับ ก็อีกนาน จัดเถอะน้าวุฒิ ผมช่วยเต็มที่สมาชิกเราจะได้มาเจอกัน สนุกสนานกัน
    นะ"
    งบประมานในการจัดหลายครั้งข่อนข้างสูง แต่น้าแกก็ยืนยันจะช่วยเต็มที่

ตามชื่อกระทู้เลยครับ มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่จะรวมพวกเราไทรทัน ทั้งแรงๆ บ้านๆ สวยๆ เครื่องเสียงดังๆ
    วันที่ 18 พ.ค.56 ลงหนังสือเรชทรัค ออกรายการสปีดแชลแนล ทรู 72
    เราจะมีรุ่นรถทำการแข่งหลายรุ่น มีของละลึก ถ้วยรางวัล และอื่นๆอีกมากมายครับ

เลดี้ แบล๊คเก๊ต โบเดิม โบดีแม๊ค โอเผ่น มากมาย ความสนุกครับผม

ติด ตาม รายละเอียด ต่อไปนะครับ ขอเชิญนะครับ
    ขอบคุณ
    ไทรทันคลับ แว๊ปมาสเตอร์ พี่ใหญ่ (ไม่ออกชื่อ) น้าโต้ง พี่ป๊อด และอีกหลายๆท่าน

ขอรุ่นนึงน้าแกบอก เข็นรถเข้าเส้น 50 เมตร สนุกๆ สมัครกันเยอะๆนะครับรุ่นนี้ ทีมละ 5 คน นะครับ

ยกสูงโบเดิม สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าเอก

ยกสูง โบดีแม๊ค 04 f 5 สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าเอ้ เขาไร่ยา จันทบุรี เทอร์โบ
    น้าโจ้ ขาวมุก
    น้าต๊อกท่าทราย น้าแอบเฮดเดอร์เทอร์โบ มหาชัย

โหลดเตี้ยโบเดิมสมาชิกคลับ ยางเรเดล

โหลดเตี้ย โบดีแม๊ค 04 F 5สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าแป๊ะ โปรสปีด ชลบุรีน้องฝนทีม

เลดี้ ญ.ซิ่งกระจาย สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้องเอวี่

แบล๊คเก็ต 19.88 วิ สมาชิกคลับ
    น้าบอม เกจ
    น้าmadiassree
    น้าอาทร์ oed
    น้าโปโตติ๊ด
    เข็นรถเข้าเส้นสมาชิกคลับ
    ทีมน้าโต้ง มหาชัย
    น้าอาท น้าเอก น้าขัย น้าต่อ
    ทีมน้าแป๊ะ

ทีมน้าเอ้
    น้าวุฒิ น้าปอโทมาฮอท น้าบี พี่ต๊อก

open สมาชิกคลับ เบนซิล ดีเชล เครื่องมิตซู ที่อยู่ในบอดี้ ไทรทันเท่านั้น
    น้าก๊อฟ
    น้าเล้ง ecu shop สระบุรี

open บุคลทั่วไป เครื่องอะไรก็ได้ มิตซู ดีแม๊ค โตต้า
    น้าโร๊ะ
    ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าต่อ
    oed team
    2.4 เบนซิล แก๊ส
    น้าแป๊ะเมืองชล ฝนฝน ทีม
    น้าประยุท
    น้าปั้น

ค่าสมัคร 400 บาท ทุกรุ่นนะครับ มีถ้วย ของรางวัล เสื้อสามารถ
    ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิก มากันเยอะนะครับ ของรางวัล รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย ทำบุญ งานคลับ นะครับ
    ขอบคุณน้าสยาม เว๊ปมาสเตอร์
    กรอบป้ายทะเบียน คาดหน้าคลับ สติ๊กเกอร์ มาแจกเพียบ
    พี่ป๊อด
    ชุดยก 2 นิ้ว ชุดใหญ่
    น้าต่อ
    สมาทร์เกจ ไทรทัน
    น้าโต้ง
    ท่อแทนแคต ไทรทันทุกรุ่น
    น้าต๋อง
    ของที่ละลึกในงานทั้งหมด
    ธนสัญครัช
    ครัชเทพ 1 ชด
    น้าบอล น้าอาโอิ
    แจ๊คเก็ตสวยๆ 10 ตัว
    อุดมชัย คาร์ออดิโอ
    มอบเครื่องเสียง 1 ชุด วิทยุ+ลำโพง

น้าทศสปิง ซิ่ง
    ยกสูงพลัส
    โหลดเตี้ยพลัส
    น้าเกียง
    พรบ. จำนวน 2 ชุด

ขอเชิญพี่น้องไทรทันคลับทุกๆท่านว่างๆขอเรียนเชิญครับ งานดีๆแบบนี้กว่าจะเกิดได้ พอได้เกิดเราๆมาช่วยกันหน่อยนะครับผม

User ID
    24661
    Status
    โพส
    450

จะพยายามเคลียงานให้ได้เลย

User ID
    11414
    Status
    โพส
    156

แวะเข้ามาดันครับ

User ID
    586
    Status
    โพส
    72

มาดัน....ให้ทีมผู้จัดงานทุกท่าน ครับ...

Are you ready?

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ cene ดูโพส
    มาดัน....ให้ทีมผู้จัดงานทุกท่าน ครับ...

Are you ready?
    พร้อมแล้ว ของรางวัล ของที่ละลึก งานนี้เกิดมาเพื่อชาวไทรทันทุกคนครับ มาเจอเพื่อนๆ กันนะครับ

User ID
    5593
    Status
    โพส
    1,427

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    พร้อมแล้ว ของรางวัล ของที่ละลึก งานนี้เกิดมาเพื่อชาวไทรทันทุกคนครับ มาเจอเพื่อนๆ กันนะครับ
    ดันๆๆๆๆๆ...............ไปแน่นอนเจอกันครับพี่น้อง

หน้า 17 จากทั้งหมด 26 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้