หน้า 18 จากทั้งหมด 26 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 341 ถึง 360 จากทั้งหมด 517

ลูก "เจ็ก" ดำเนินสะดวก TTC-Member
    User ID
    586
    Status
    โพส
    72

มาตรฐาน ตอบ: 18 พค 56 มีตติ้งใหญ่กลางปีไทรทันคลับเทพนคร#3

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    พร้อมแล้ว ของรางวัล ของที่ละลึก งานนี้เกิดมาเพื่อชาวไทรทันทุกคนครับ มาเจอเพื่อนๆ กันนะครับ

เมื่อทุกอย่างพร้อม......" พี่ใหญ" บอก เตรียมตัวนับถอยหลัง....
    ความมันส์กำลังบังเกิดเพื่อพี่น้องชาวไทรทันคลับทุกท่าน....
    อย่าพลาดกันนะครับ

ดีเดย์ 18-5-56....
    Attached Images Attached Images  

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

มาตรฐาน ตอบ: 18 พค 56 มีตติ้งใหญ่กลางปีไทรทันคลับเทพนคร#3

สำหรับงานนี้ ผมเชื่อได้เลยนะ จะสนุกสนานมากๆครับ 2 ปี ที่ผ่านมา สมาชิกมากบ้าง น้อยบ้าง ก็มันส์ทุกปี ปีนี้จะสุดทางแล้ว
    ใครไม่เคยมาเลย ผมขอให้มาเลยนะครับ โอกาส สุดท้ายแล้ว
    ผมเชื่อได้เลยว่า"ไม่มีใครมาจัดงานแบบนี้ ในไทรทันคลับอีกแน่นๆ"
    ก่อนวันเวลา จะผ่านเลยไป ให้กรายเป็นอดีตที่เรียกกลับมาไม่ได้ และเลือนหายไปในการเวลา แต่มิตรภาพ ระหว่างพวกเราที่มีใจรัก ความแรง ความสนุกสนาน ก็ยังอยู่ในความรูสึกของเราตลอดไป
    อย่าให้พี่ใหญ่ใจดี ที่แอบสนับสนุนงานคลับเรามาเป็นปีๆ ทุ่มเทให้พวกเราหลายงาน เสียความตั้งใจที่อยากให้พวกเรา"มาสนุกสนานกัน ปลอดปล่อยพลังกันในที่ที่อยู่ในกฎ"
    ก่อนที่ทุกอย่างเป็นอดีตตลอดการณ์ เรามาเป็นส่วนหนึ่งในหน้า ประวัติศาสตร์ในคลับเรากันนะครับ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

[QUOTE=W-ut;934502]สำหรับงานนี้ ผมเชื่อได้เลยนะ จะสนุกสนานมากๆครับ 2 ปี ที่ผ่านมา สมาชิกมากบ้าง น้อยบ้าง ก็มันส์ทุกปี ปีนี้จะสุดทางแล้ว
    ใครไม่เคยมาเลย ผมขอให้มาเลยนะครับ โอกาส สุดท้ายแล้ว
    ผมเชื่อได้เลยว่า"ไม่มีใครมาจัดงานแบบนี้ ในไทรทันคลับอีกแน่นๆ"
    ก่อนวันเวลา จะผ่านเลยไป ให้กรายเป็นอดีตที่เรียกกลับมาไม่ได้ และเลือนหายไปในการเวลา แต่มิตรภาพ ระหว่างพวกเราที่มีใจรัก ความแรง ความสนุกสนาน ก็ยังอยู่ในความรูสึกของเราตลอดไป
    อย่าให้พี่ใหญ่ใจดี ที่แอบสนับสนุนงานคลับเรามาเป็นปีๆ ทุ่มเทให้พวกเราหลายงาน เสียความตั้งใจที่อยากให้พวกเรา"มาสนุกสนานกัน ปลอดปล่อยพลังกันในที่ที่อยู่ในกฎ"
    ก่อนที่ทุกอย่างเป็นอดีตตลอดการณ์ เรามาเป็นส่วนหนึ่งในหน้า ประวัติศาสตร์ในคลับเรากันนะครับ

ขอเชิญเพื่อนพ้องน้องพี่ครับ

User ID
    11688
    Status
    โพส
    182

น้าๆอยากไปครับ อยู่สมุทรสงคราม...แต่ติดงานแต่งงานเพื่อนที่กรุงเทพ....งานจัดถึงกี่โมงครับ

TTC-00874 TTC-Member
    User ID
    875
    Status
    โพส
    1,681

อย่าเงียบสิครับ รออยู่ครับมาไวๆนะครับ

User ID
    31606
    Status
    โพส
    36

https://www.facebook.com/#!/photo.ph...=2&theater

พร้อมแล้วครับ

ลูก "เจ็ก" ดำเนินสะดวก TTC-Member
    User ID
    586
    Status
    โพส
    72

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ madiawsree ดูโพส
    https://www.facebook.com/#!/photo.ph...=2&theater

พร้อมแล้วครับ
    ควันสวย... มาก ลงโหลดเตี้ย ด้วยสิ ครับน้า... แล้วพบกันครับ...

User ID
    6
    Status
    โพส
    2,852

แย่ละ เมียไม่ว่าง ทำไงดี

ไปคนเดียวแน่เลย แง้ๆๆๆๆ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

[QUOTE=W-ut;886591] 18 พค.56
    "มีตติ้งไทรทันคลับเทพนครครั้งที่ 3" งานนี้กลับมาทำเพราะพี่สั่ง งานใหญ่นะคร๊าฟ
    ที่จริงผมและน้าในกลุ่มคนอื่นๆ ไม่มีความคิดที่จะจัดงานใหญ่ๆแบบนี้อีกแล้วหลังจากเหนื่อยมาพอสมควร
    แต่พี่คนนึงในคลับเรา
    พูดกับผมว่า
    "น้าวุฒิ ทำมัยไม่จัดงานอีก แล้วน้าๆเราจะไปเจอกันที่ไหน ส่วนใหญ่เจอกันแค่ในกลุ่ม งานปีคลับ ก็อีกนาน จัดเถอะน้าวุฒิ ผมช่วยเต็มที่สมาชิกเราจะได้มาเจอกัน สนุกสนานกัน
    นะ"
    งบประมานในการจัดหลายครั้งข่อนข้างสูง แต่น้าแกก็ยืนยันจะช่วยเต็มที่

ตามชื่อกระทู้เลยครับ มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่จะรวมพวกเราไทรทัน ทั้งแรงๆ บ้านๆ สวยๆ เครื่องเสียงดังๆ
    วันที่ 18 พ.ค.56 ลงหนังสือเรชทรัค ออกรายการสปีดแชลแนล ทรู 72
    เราจะมีรุ่นรถทำการแข่งหลายรุ่น มีของละลึก ถ้วยรางวัล และอื่นๆอีกมากมายครับ

เลดี้ แบล๊คเก๊ต โบเดิม โบดีแม๊ค โอเผ่น มากมาย ความสนุกครับผม

ติด ตาม รายละเอียด ต่อไปนะครับ ขอเชิญนะครับ
    ขอบคุณ
    ไทรทันคลับ แว๊ปมาสเตอร์ พี่ใหญ่ (ไม่ออกชื่อ) น้าโต้ง พี่ป๊อด และอีกหลายๆท่าน

ขอรุ่นนึงน้าแกบอก เข็นรถเข้าเส้น 50 เมตร สนุกๆ สมัครกันเยอะๆนะครับรุ่นนี้ ทีมละ 5 คน นะครับ

ยกสูงโบเดิม สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าปองขาวมุก
    น้าเอก

ยกสูง โบดีแม๊ค 04 f 5 สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าเอ้ เขาไร่ยา จันทบุรี เทอร์โบ
    น้าโจ้ ขาวมุก
    น้าต๊อกท่าทราย น้าแอบเฮดเดอร์เทอร์โบ มหาชัย

โหลดเตี้ยโบเดิมสมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าต่อ oed team
    น้าเชน ราชบุรี จั๊มเปอร์ฮอส ทีม

โหลดเตี้ย โบดีแม๊ค 04 F 5สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าแป๊ะ โปรสปีด ชลบุรีน้องฝนทีม
    น้าวิท โมบาย
    น้าเชน ราชบุรี จั๊มเปอร์ฮอส ทีม

เลดี้ ญ.ซิ่งกระจาย สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้องเอวี่

แบล๊คเก็ต 19.88 วิ สมาชิกคลับ
    น้าโร๊ะ ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าบอม เกจ
    น้าปองขาวมุก
    น้าmadiassree
    น้าอาทร์ oed
    น้าโปโตติ๊ด
    เข็นรถเข้าเส้นสมาชิกคลับ
    ทีมน้าโต้ง มหาชัย
    น้าอาท น้าเอก น้าขัย น้าต่อ
    ทีมน้าแป๊ะ

ทีมน้าเอ้
    น้าวุฒิ น้าปอโทมาฮอท น้าบี พี่ต๊อก

open สมาชิกคลับ เบนซิล ดีเชล เครื่องมิตซู ที่อยู่ในบอดี้ ไทรทันเท่านั้น
    น้าโร๊ะ ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าเอ ชลบุรี
    น้าต่อ oed team
    น้าก๊อฟ
    น้าเล้ง ecu shop สระบุรี

open บุคลทั่วไป เครื่องอะไรก็ได้ มิตซู ดีแม๊ค โตต้า
    น้าโร๊ะ
    ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าเอ ชลบุรี
    น้าต่อ
    oed team
    2.4 เบนซิล แก๊ส
    น้าแป๊ะเมืองชล ฝนฝน ทีม
    น้าประยุท
    น้าปั้น

ค่าสมัคร 400 บาท ทุกรุ่นนะครับ มีถ้วย ของรางวัล เสื้อสามารถ
    ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิก มากันเยอะนะครับ ของรางวัล รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย ทำบุญ งานคลับ นะครับ
    ขอบคุณน้าสยาม เว๊ปมาสเตอร์

กรอบป้ายทะเบียน คาดหน้าคลับ สติ๊กเกอร์ มาแจกเพียบ
    พี่ป๊อด
    ชุดยก 2 นิ้ว ชุดใหญ่
    น้าต่อ
    สมาทร์เกจ ไทรทัน
    น้าโต้ง
    ท่อแทนแคต ไทรทันทุกรุ่น
    น้าต๋อง
    ของที่ละลึกในงานทั้งหมด
    ธนสัญครัช

ครัชเทพ 1 ชด
    น้าบอล น้าอาโอิ
    แจ๊คเก็ตสวยๆ 10 ตัว
    อุดมชัย คาร์ออดิโอ

มอบเครื่องเสียง 1 ชุด วิทยุ+ลำโพง

น้าทศสปิง ซิ่ง
    ยกสูงพลัส
    โหลดเตี้ยพลัส
    น้าเกียง
    พรบ. จำนวน 2 ชุด
    อัพหน่อยนะครับ น้าสยามว่างๆแวะมาหน่อน้า

User ID
    34992
    Status
    โพส
    37

ไปด้วยอีกคัน

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    สำหรับงานนี้ ผมเชื่อได้เลยนะ จะสนุกสนานมากๆครับ 2 ปี ที่ผ่านมา สมาชิกมากบ้าง น้อยบ้าง ก็มันส์ทุกปี ปีนี้จะสุดทางแล้ว
    อุ๊ป เค้าอยากเป็นส่วนหนึ่งของประวัติศาสตร์ต้องทำไงอ่ะน้าวุฒิ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

สำหรับไทรทันปั้ม สายโบใหญ่ โอเพ่นครับ ถ้าสมาชิกคลับ เบล๊คเก๊คก็ได้ ถ้าเป็นโบติดรถ ก็ลงรุ่นโบเดิมได้ครับ ไทรทัน 90 แรงม้า 4d 56 turbo tf 035 รุ่นนี้วิ่งได้นะครับ ไม่ต้องน้อยใจ อาจจะแบกคอมมอลเรลหน่อยนึง

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

งานนี้ใครไม่ไปบอกคำเดียวเลยว่า " พลาดอย่างแรง " ครับ

งานนี้เป็นงานที่ทางทีมงานฝั่งธนรามา 3 จัดขึ้นมาเป็นปีที่สามแล้ว

สองปีที่ผ่านมาทำให้ทางทีมงานมีประสบการณ์ในการจัดงาน

เพราะฉะนั้นในปีนี้เชื่อว่าจะสนุกกว่าทุกๆปีที่ผ่านมาแน่นอน

และในปีนี้ก็มีสปอน์เซอร์ที่เข้ามาสนับสนุนในงานนี้มากกว่าสองปีที่ผ่านมา

ของรางวัลบอกได้เลยว่าเพียบจนตะลึง

User ID
    16288
    Status
    โพส
    455

บอกว่าจะซื้อแหวนเพชรสวยๆให้ซิครับน้าบูน 555
    ล้อเล่นนะครับ
    มุกนี้ใช้ตั้งแต่ฟันกันใหม่ๆแล้ว เอ๊ย รู้จักกัน คร้าบบบ...

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ BOONN ดูโพส
    มุกนี้ใช้ตั้งแต่ฟันกันใหม่ๆแล้ว เอ๊ย รู้จักกัน คร้าบบบ...
    ขอบคุณน้าบูนสำหรับ ทามเมอร์ เอเป็ก แท้ๆ ที่ให้เอามาแจกครับ และตัวครัชนิ่ม

User ID
    31927
    Status
    โพส
    52

มีแบบ วิ่งโชว์ สวยๆ ไม่ น๊า 5555+ แข่ง ไป อาย เค้านะ ทำสะเยอะ แต่ไม่แรง

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

ร้านอุดมชัยคาร์ออดิโด udc. สนับสนุนรางวัลเป็นลำโพงและซับบ๊อกครับ รูปรางวัลเดี๋ยวว่างๆจะเอาทาให้ยลครับ งานนี้แจกแหลกแบบไม่มีหักค่านายหน้า 10% ครับมาเท่าไหร่ก็แจกไปเท่านั้น เพราะทีมงานทุกท่านทำด้วยใจบริสุทธิ์ไม่ได้หวังสิ่งตอบแทนหรือสิ่งของใดๆทั้งสิ้นครับ.....มาสนุกด้วยกันและรับของรางวัลและของที่ระลึกติดไม้ติดมือกลับบ้านกันครับ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ golfy ดูโพส
    มีแบบ วิ่งโชว์ สวยๆ ไม่ น๊า 5555+ แข่ง ไป อาย เค้านะ ทำสะเยอะ แต่ไม่แรง

โอเพ่น สมาชิกคลับ ลงให้แล้วครับน้า ห้ามเบี้ยว 555
    ค่าซ้อม 100 บาทครับ ใครที่อยากลองมาวิ่งเล่น

User ID
    24661
    Status
    โพส
    450

งานกี่โมงครับ เห็นแจ้งแต่วันที่ อยากทราบเวลาด้วย เพราะเกริ่นๆกะเมียไว้ละ จะพาน้องและเพื่อนไปช่วยเข็นรถซะหน่อย อิอิ

User ID
    12174
    Status
    โพส
    28

กะว่าจะไปแก้มือ ซ่ะหน่อย อิอิอิ...

ชื่อ:  img_3107.jpg
ครั้ง: 1072
ขนาด:  212.6 กิโลไบต์

หน้า 18 จากทั้งหมด 26 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้