สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    42064
    Status
    โพส
    484

มาตรฐาน ร้อนๆ แบบนี้ ชวนไปเที่ยว นครนายก

ไปเล่นน้ำตก ที่นครนายก กินไก่ย่าง ส้มตำ ปลาเผา หมูหัน ลาบ น้ำตก ซกเล็ก โอ้ยยยยยยยย เยอะครับ น้าๆ ท่านใดสนใจร่วมทริปได้นะครับ วันอาทริต ที่ 3 มีค นี้นะครับ หรือว่าเจ้าถิ่นจะมีอะไรแนะนำหรือมาร่วมวงกันก็ได้นะครับ กะกันไว้ว่าจะไปนั่งแช่น้ำที่สวนลุงใน หรือไม่ก็ แก่งสามชั้น ใครมีที่สวยๆ แนะนำด้วยนะคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

User ID
    31099
    Status
    โพส
    1,153

มาตรฐาน ตอบ: ร้อนๆ แบบนี้ ชวนไปเที่ยว นครนายก

น่าสน แอบคนใช่ที่บ้านไปเท๋ว...อิอิ

User ID
    30360
    Status
    โพส
    3,722

มาตรฐาน ตอบ: ร้อนๆ แบบนี้ ชวนไปเที่ยว นครนายก

น่าเสียดายจังครับ เที่ยวเผื่อด้วยนะครับ

User ID
    34604
    Status
    โพส
    186

ช่วงนี้มีน้ำหรอครับผมอยู่ไม่ไกลด้วยอยากไปเหมือนกัน อิอิ กลัวไปไม่ค่อยมีน้ำ

User ID
    42064
    Status
    โพส
    484

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ PJ_AIM ดูโพส
    น่าสน แอบคนใช่ที่บ้านไปเท๋ว...อิอิ
    + ตอบกลับกระทู้
    อะนะ น้าผมก็เอา ผบ ไปครับ พามาด้วยก็ได้ครับ ผบ เราจะได้รู้จักกัน แล้วเราจะได้อ้างหนีเที่ยวได้งะ (หรือไม่ได้หว่า อุอุ)
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ prayut ดูโพส
    น่าเสียดายจังครับ เที่ยวเผื่อด้วยนะครับ
    ครับ น้า เด้ว เผื่อให้ครับ สองดอก

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ termated ดูโพส
    ช่วงนี้มีน้ำหรอครับผมอยู่ไม่ไกลด้วยอยากไปเหมือนกัน อิอิ กลัวไปไม่ค่อยมีน้ำ
    มีเขื่อนคลองท่าด่าน น้ำไม่น่าแห้งมากนะครับ แต่ผมไม่สนหรอกครับ ขอให้ได้ชมป่า อาหาร อร่อยๆ เบียร์เย็นๆ หรือว่าเหล้าสัก ลัง ก็โอแล้ว อิอิ

ใครสนใจไปด้วยก็ได้นะครับ จะได้นัดเจอกัน เจอกันที่ ปัํ๊ม ปตท คลอง เจ็ดเลยไฟแดงมานะครับแถวๆ โลตัสอะครับ เจอกันตอน ตีสาม เลสให้ถึง 7.45 น. น้าๆ ท่านใดสนใจ
    โทรนัดกันได้ที่ เบอร์ 085 8248686 วี

รายการคราวๆ นะครับ

ขอพรต่อเทพแห่งความสำเร็จ (องค์พระพิฆเนตร)
    นมัสการขอพร เจ้าแม่กวนอิม วัดนางรอง
    เก็บภาพ นั่งรถบนสันเขื่อนขุนด่านปราการชล (คลองท่าด่านเดิม)
    เข้าสถานีอิ่มท้อง (สวนลุงใน หรือ แก่งสามชั้น อันนี้ต้องดูความเหมาะสม หรือน้าท่านใดมีที่แนะนำก็ได้นะครับจะได้เปลี่ยนบรรยากาศ)
    สรวนเส เฮฮา แห่น้ำ แก่งคงไม่มีให้ล่องแล้วละครับช่วงนี้
    บ่ายคล้อยๆ ขากลับ อยากรวย อยากได้เลขเด็ด เด้วแวะขอเลขที่ วัดหลวงพ่อปากแดง
    เดินทางกลับโดยสวัสดิรูป ครับ

เชิญญญญญญญญญ

User ID
    42064
    Status
    โพส
    484

ใครร่วมเดินทางแถมเบียร์ 6 ขวด

ข้อมูลกระทู้