สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

Topp
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ขอขอบคุณ รุ่งเจริญ บางนาตราด 26

ใช้พลัสมาปีกว่า 60000 โล พบว่าไฟหน้า น็อตที่ปรับโคมสูงต่ำไม่มีมา ไปเคลมที่บางนาตราด กม. 13 บอกว่าไม่ได้เกิน 50000 โลแล้ว แต่ในคู่มีบอกไว้ที่ 36 เดือน ในส่วนความผิดพลาด จึงขับรถไปที่ รุ่งเจริญ กม 26 เขาดูแลให้ เปลี่ยนได้ครับ ตอนี้ก็รอของอยู่ ต้องขอบคุณมากๆครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3193
    Status
    โพส
    170

มาตรฐาน Re: ขอขอบคุณ รุ่งเจริญ บางนาตราด 26

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Topp ดูโพส
    ใช้พลัสมาปีกว่า 60000 โล พบว่าไฟหน้า น็อตที่ปรับโคมสูงต่ำไม่มีมา ไปเคลมที่บางนาตราด กม. 13 บอกว่าไม่ได้เกิน 50000 โลแล้ว แต่ในคู่มีบอกไว้ที่ 36 เดือน ในส่วนความผิดพลาด จึงขับรถไปที่ รุ่งเจริญ กม 26 เขาดูแลให้ เปลี่ยนได้ครับ ตอนี้ก็รอของอยู่ ต้องขอบคุณมากๆครับ
    สอบถามหน่อยนะครับ ทางศูนย์เขาบริการดีเปล่า อยากไปเปลี่ยนน้ำมันเครื่องกับน้ำมันเกียร์ ค่าบริการประมาณเท่าไรหรอครับ

Topp
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ขอขอบคุณ รุ่งเจริญ บางนาตราด 26

พอใช้ได้ครับสำหรับงานพื้นๆ ที่นั่งสามารถมองเห็นว่าเปลี่ยนถ่ายจริงหรือเปล่า ส่วนห้องพักรอธรรมดามากๆ สู้ ออโต้ซิตี้ไม่ได้ครับ

yong2
    ผู้เยี่ยมชม

ผมไปรุ่งเจริญที่ สุขุมวิท โดนหรอกให้เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง-กรอง ทั้งที่เพิ่งเปลี่ยนได้แค่ 200 km.เอง
    พอไปดูของพี่ที่เค้ามาทำซึ่งเป็นคันแรกจึงไม่รู้รายละเอียดของพี่เค้าวิ่งแค่ 2000 km. เปลี่ยนเยอะเลย
    ต้องดูให้ดีๆนะครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    996
    Status
    โพส
    777

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yong2 ดูโพส
    ผมไปรุ่งเจริญที่ สุขุมวิท โดนหรอกให้เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง-กรอง ทั้งที่เพิ่งเปลี่ยนได้แค่ 200 km.เอง
    พอไปดูของพี่ที่เค้ามาทำซึ่งเป็นคันแรกจึงไม่รู้รายละเอียดของพี่เค้าวิ่งแค่ 2000 km. เปลี่ยนเยอะเลย
    ต้องดูให้ดีๆนะครับ
    อ่านแล้วก็งงครับ แต่ไม่ค่อยชอบรุ่งเจริญเท่าไร ทั้งๆที่ออกศูนย์นี้เหมือนกันเข้าเช็ค 1,000 กิโล แล้วก็ไม่เข้าอีกเลย

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

...เค้าก็ดูแลดีนะ ผมก็ออกรถที่นี่แหล่ะ เพราะข้อเสนอดีกว่าที่แปดริ้ว...

...แต่เดี๋ยวนี้เอารถไปเช็คที่ศูนย์ 8ริ้วเพราะไกล้บ้าน...

ข้อมูลกระทู้