สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

กระทู้: สอบถามโรงแรมที่พักแถวโรงแรมแอมบาสเดอร์ ซิตี้ จอมเทียน ครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    20934
    Status
    โพส
    167

มาตรฐาน สอบถามโรงแรมที่พักแถวโรงแรมแอมบาสเดอร์ ซิตี้ จอมเทียน ครับ

พอดีวันที่ 1-5 เมษายน นี้ ผมจะไปอบรมที่ โรงแรมแอมบาสเดอร์ ซิตี้ จอมเทียน ครับ
    แต่เช็คใน www.agoda.co.th ปรากฎว่าช่วงนั้นห้องเต็มแล้วครับ
    รบกวนแนะนำโรงแรมที่ไม่ไกลจาก โรงแรมแอมบาสเดอร์ ซิตี้ จอมเทียน (สถานที่อบรม)
    ขอเบอร์โทรหรือ linkโรงแรมก็ได้ครับ
    ไม่เน้นหรูครับ ไปคนเดียว ขอสะอาด น้ำไหล แอร์เย็น ก็okแล้วครับ เป็นพวกรีสอร์ทก็ได้
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

User ID
    42383
    Status
    โพส
    149

มาตรฐาน ตอบ: สอบถามโรงแรมที่พักแถวโรงแรมแอมบาสเดอร์ ซิตี้ จอมเทียน ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Liverkop17 ดูโพส
    พอดีวันที่ 1-5 เมษายน นี้ ผมจะไปอบรมที่ โรงแรมแอมบาสเดอร์ ซิตี้ จอมเทียน ครับ
    แต่เช็คใน www.agoda.co.th ปรากฎว่าช่วงนั้นห้องเต็มแล้วครับ
    รบกวนแนะนำโรงแรมที่ไม่ไกลจาก โรงแรมแอมบาสเดอร์ ซิตี้ จอมเทียน (สถานที่อบรม)
    ขอเบอร์โทรหรือ linkโรงแรมก็ได้ครับ
    ไม่เน้นหรูครับ ไปคนเดียว ขอสะอาด น้ำไหล แอร์เย็น ก็okแล้วครับ เป็นพวกรีสอร์ทก็ได้
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    น้าครับ ขับเลยไปแถวบ้านอำเภอ (จากแอมไม่น่าเกินห้ากิโลครับ) แถวนั้นมีแน่ ๆ ครับห้องพัก

User ID
    20934
    Status
    โพส
    167

มาตรฐาน ตอบ: สอบถามโรงแรมที่พักแถวโรงแรมแอมบาสเดอร์ ซิตี้ จอมเทียน ครับ

ขอบคุณครับ

แบ่งปันน้ำใจ TTC-Member
    User ID
    20764
    Status
    โพส
    68

ตรงข้ามแอมครับ พรทิพย์รีสอร์ท 450/วันครับ

ข้อมูลกระทู้