สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8

tourenvi
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน สอบถามครับ จอ M9 กับการต่อ ipod ผ่าน usb

จอ M9 ของ triton 2013 มันรองรับ ipod ผมเลยยืม ipod VDO ของแฟนมาต่อ มันเล่นได้เสียงดีด้วยครับ..แต่....

มันเลื่อนเปลี่ยนเพลงไม่ได้ครับ next และ previous ไม่ได้ ได้แต่ play กับ pause เท่านั้น เพื่อนๆคนไหนต่อ ipod แล้ว เลื่อนเปลี่ยนเพลงได้บ้างมัยครับ อยากทราบว่าใช้ ipod ตัวไหนอยู่ครับผม

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

มาตรฐาน ตอบ: สอบถามครับ จอ M9 กับการต่อ ipod ผ่าน usb

มันคุมผ่านหน้าจอ M9 หรือเปล่าครับ โดยปกติเวลามันจะควบคุมผ่านตัวเครื่อง ipod ไม่ได้นะ (คิดว่าอย่างนั้น)

มาตรฐาน ตอบ: สอบถามครับ จอ M9 กับการต่อ ipod ผ่าน usb

ถ้าใช้ตัวนี้จะสามารถเลือกเพลงและควบคุมผ่านตัวเครื่อง ipod ได้ ผมกำลังสั่งสายแบบนี้มาเทส แล้วจะแจ้งให้ทราบต่อไป

ชื่อ:  $(KGrHqRHJBoE8+0Mr)00BPU!r42qLw~~60_12.JPG
ครั้ง: 1429
ขนาด:  133.2 กิโลไบต์

tourenvi
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ webmaster ดูโพส
    มันคุมผ่านหน้าจอ m9 หรือเปล่าครับ โดยปกติเวลามันจะควบคุมผ่านตัวเครื่อง ipod ไม่ได้นะ (คิดว่าอย่างนั้น)
    ครับ หมายถึงควบคุมที่จอm9 ไม่ได้นะครับ ที่มันมีสัญลักษณ์ เดินหน้า ถอยหลัง เล่น/หยุด แต่ใช้ได้แค่ เล่นกับหยุด นะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ webmaster ดูโพส
    ถ้าใช้ตัวนี้จะสามารถเลือกเพลงและควบคุมผ่านตัวเครื่อง ipod ได้ ผมกำลังสั่งสายแบบนี้มาเทส แล้วจะแจ้งให้ทราบต่อไป

ชื่อ:  $(KGrHqRHJBoE8+0Mr)00BPU!r42qLw~~60_12.JPG
ครั้ง: 1429
ขนาด:  133.2 กิโลไบต์
    ได้ผลอย่างไรแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ จะได้ไปติดตั้งเพิ่มบ้าง จะได้เปลี่ยนเพลงได้ซะที แฮะๆ

ถ้ารุ่น MY13 ง่ายๆ เลยครับ ใช้สายแจ๊ค เสียบเข้าช่อง aux เลย ไม่ต้องรื้อ สายแจ๊คหัวเล็ก ไม่กี่ตังก์

ชื่อ:  image-2851542039.jpg
ครั้ง: 1697
ขนาด:  207.1 กิโลไบต์

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    15529
    Status
    โพส
    4,817

ถ้ารุ่น MY13 ง่ายๆ เลยครับ ใช้สายแจ๊ค เสียบเข้าช่อง aux เลย ไม่ต้องรื้อ สายแจ๊คหัวเล็ก ไม่กี่ตังก์

ชื่อ:  image-2851542039.jpg
ครั้ง: 1697
ขนาด:  207.1 กิโลไบต์
    ใช้นานๆ สายเสียงหายครับ เปนอยู่ ว่าจะหาสายใหม่มาใส่อยู่คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NN mobile ดูโพส
    ใช้นานๆ สายเสียงหายครับ เปนอยู่ ว่าจะหาสายใหม่มาใส่อยู่คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    ในรูปเป็นสายที่แถมมากับชุดคอมพิวเตอร์ ผมแนะนำว่าซื้อสายคุณภาพดีๆ ไปเลยครับ เพื่ออรรถรส

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3215
    Status
    โพส
    3,688

ขอติดตามหน่อย กำลังจะได้หน้าส้มมาใช้

ข้อมูลกระทู้