สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

TTC-02584 TTC-Member
    User ID
    16602
    Status
    โพส
    912

มาตรฐาน ตรงกับวันเกิดใครบ้างครับ มาลองดู

วันเกิดสื่อวิญญาน
    ~ ผู้ที่เกิดวันอาทิตย์ ~�
    หลีกเลี่ยงที่จะใกล้ชิดกับหญิงตั้งครรภ์� ในสภาพที่คุณอ่อนแอไม่ทางกายก็ทางใจ� เพราะบางสิ่งที่กำลังจะเกิดกับหญิงตั้งครรภ์� อาจทำให้คุณเห็นบางอย่างที่ไม่สามารถอธิบายได้�
    ~ ผู้ที่เกิดวันจันทร์ ~�
    ผู้ที่เกิดวันนี้ควรหลีกเลี่ยงหรือ งไกลการมองสะท้อนของกระจก� โดยเฉพาะกระจกร้าว ตั้งแต่หลังเที่ยงคืนเป็นต้นไป� และอย่าทักเสียงแปลกที่เหมือนเสียงเรียกร้อง� เพราะนั่นอาจจะเป็นเสียงทวงถามวิญญาณของคุณ�
    ~ ผู้ที่เกิดวันอังคาร ~�
    ห้องน้ำเป็นสถานที่ที่ไม่ควรอย่างยิ่งที่จะก้าวเท้าผ่านถ้าไม่จำเป็น� เพราะอาจมีบางสิ่งแฝงกายและติดตามตัวคุณ� มิฉะนั้นคุณอาจเห็นบางอย่างที่ไม่ควรเห็น หรือคุณอยากลองดีก็เชิญ�
    ~ ผู้ที่เกิดวันพุธ ~�
    ห้ามเด็ดขาดกับการไปงานศพ เพราะว่าจะมีภูตผีตายโหงสิงสถิตติดตามตัว� แต่ถ้าหลีกเลี่ยงไม่ได้� หลังกลับจากพิธีให้รีบอาบน้ำ(โดยเฉพาะน้ำว่าน)ก่อนเที่ยงคืน�
    ~ ผู้ที่เกิดวันพฤหัส ~�
    อย่ามองหัวบันไดในที่มืด อย่าทักเสียงแปลกที่เหมือนเรียกชื่อคุณ� คุณไม่ได้หูแว่วหรอก เพียงแต่มีบางสิ่งต้องการที่จะสื่อบางอย่างกับคุณ� ให้คุณหลับตาแล้วถอยหลัง 1 ก้าวแล้วเสียงจะหายไป�
    ~ ผู้ที่เกิดวันศุกร์ ~�
    กรรมอดีตจากชาติภพที่แล้วกำลังติดตามเป็นเงา� ควรหลีกเลี่ยงการเดินทางโดยทางน้ำเพราะว่าธาตุน้ำ� อาจเป็นตัวเชื่อมต่อระหว่างโลกวิญญาณกับโลกมนุษย์�
    ~ ผู้ที่เกิดวันเสาร์ ~�
    อย่าแปลกใจที่คุณจะได้ยินเสียงสุนัขเ หอนอย่างโหยหวน� เพราะว่าดวงวิญญาณกำลังรายล้อมรอบตัวคุณ� สิ่งสำคัญที่สุดสำหรับคนเกิดวันนี้ก็คือ อย่าจ้องมองศาลพระภูมิ

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

มาตรฐาน ตอบ: ตรงกับวันเกิดใครบ้างครับ มาลองดู

ห้ามผมไปงานศพ

TTC-02584 TTC-Member
    User ID
    16602
    Status
    โพส
    912

มาตรฐาน ตอบ: ตรงกับวันเกิดใครบ้างครับ มาลองดู

ของผมห้ามผ่านห้องน้ำ แย่เลยถ้าปวด.... ขึ้นมา !!!!!

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    30360
    Status
    โพส
    3,722

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bait ดูโพส
    ของผมห้ามผ่านห้องน้ำ แย่เลยถ้าปวด.... ขึ้นมา !!!!!
    เค้าไม่ได้ห้ามเข้านี่ครับน้าอิอิ แค่ห้ามผ่าน หมายความว่าต้องเข้าทุกครั้งที่เจอ......หรือป่าวครับอิอิ

User ID
    18837
    Status
    โพส
    2,194

ห้ามเดินทางๆน้ำ ครับ ขอบคุณครับ

User ID
    44560
    Status
    โพส
    50

ห้ามเข้าห้องน้ำแล้วผมจะ.....ยังไง555555

ข้อมูลกระทู้