สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

กระทู้: มิตซูบิชิ แคมเปญ โฮมคัมมิ่ง ตรวจสภาพรถก่อนเดินทางฟรี !

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    42064
    Status
    โพส
    484

มาตรฐาน มิตซูบิชิ แคมเปญ โฮมคัมมิ่ง ตรวจสภาพรถก่อนเดินทางฟรี !

มิตซูบิชิ แคมเปญ โฮมคัมมิ่ง เป็นหนึ่งในโปรโมชั่นที่ทางมิตซูบิชิจัดมาให้กับลูกค้าทุกท่าน เพื่อสร้างความอุ่นใจและเพิ่มความปลอดภัยในทุกการเดินทาง สำหรับช่วงเทศกาลวันหยุดยาวที่กำลังจะมาถึงในเดือนหน้านี้ อย่างเทศกาลสงกรานต์ ซึ่งแน่นอนว่า หลายคนคงต้องใช้ยวดยานพาหนะของตนในการเดินทางไม่มากก็น้อย ดังนั้น การเพิ่มความปลอดภัยและวางใจกับแคมเปญนี้จะยิ่งทำให้การเดินทางของคุณพบกับ ความสุขมากขึ้นอย่างแน่นอน

มิตซูบิชิ แคมเปญ โฮมคัมมิ่ง ยังมาพร้อมกับตัวเลือกอันหลากหลายที่ทางมิตซูบิชิได้จัดไว้แล้วอย่างลงตัว ประกอบไปด้วย 3 แพคเกจด้วยกัน โดยใช้ชื่อว่า “เย็นใจ, อุ่นใจ และจริงใจ” เพื่อสื่อให้เห็นถึงสิ่งดีๆ ที่ลูกค้าทุกท่านจะได้กลับไปหลังจากที่เลือกใช้บริการ มิตซูบิชิ แคมเปญ โฮมคัมมิ่ง โดยที่รายละเอียดของแต่ละแพคเกจนั้นจะมีความต่างกันที่ชุดบำรุงรักษานั่นเอง ซึ่งงานนี้ลูกค้าสามารถเลือกได้ตามความต้องการเลยว่า ต้องการเลือกดูแลระบบใดเป็นพิเศษ หรือจะเหมายกแพคเลยก็ได้
    คลิปจราจรสงกรานต์

มิตซูบิชิ แคมเปญ โฮมคัมมิ่ง ได้เพิ่มความพิเศษไปอีกหนึ่งระดับด้วยการสมนาคุณผู้ใช้รถด้วยการมอบสิทธิ พิเศษเป็นส่วนลด 15% สำหรับอะไหล่แท้ของมิตซูบิชิ ซึ่งมีทั้งหมด 333 รายการ และยิ่งไปกว่านั้นก็คือ ลูกค้าที่เข้ามารับบริการนี้จะได้รับการตรวจเช็คสภาพเบื้องต้น 28 รายการ ไปแบบฟรีๆ ไม่มีค่าใช้จ่าย โดยการตรวจเช็คนี้ก็ได้ช่างมากฝีมือมาทำการตรวจเช็คทั้งสิ้น

มิตซูบิชิ แคมเปญ โฮมคัมมิ่ง ได้เพิ่มความพรีเมี่ยมมากกว่ารายการทั้งหมดดังกล่าวข้างต้น ด้วยส่วนลดอีก 10% สำหรับน้ำมันเครื่องมิตซูบิชิ โดยงานนี้แฟนมิตซูท่านใดสนใจก็สามารถไปติดต่อรับบริการ ได้ที่ศูนย์บริการของมิตซูบิชิทั่วประเทศ อย่างไรก็ตาม AutoYim แนะนำให้เพื่อนโทรไปจองพื้นที่ก่อนจะสะดวกยิ่งขึ้น

- บทความ “มิตซูบิชิ แคมเปญ โฮมคัมมิ่ง ตรวจสภาพรถก่อนเดินทางฟรี !” ที่มา : Autoyim.com วันที่ 23/3/2013

User ID
    40862
    Status
    โพส
    2,705

มาตรฐาน ตอบ: มิตซูบิชิ แคมเปญ โฮมคัมมิ่ง ตรวจสภาพรถก่อนเดินทางฟรี !

ตรวจเช็คฟรี พ่วงแพ็คเก็ตเสริม เสียตังค์อยู่ดี 5555+

User ID
    42064
    Status
    โพส
    484

มาตรฐาน ตอบ: มิตซูบิชิ แคมเปญ โฮมคัมมิ่ง ตรวจสภาพรถก่อนเดินทางฟรี !

ครับ ผมใช้แบบนี้ครับน้า ตรวจเช็คฟรี แล้วมีรายการอะไรบ้างที่ต้องเปลี่ยนขอดูหน่อยครับ เด้วลองปรึกษาแฟนก่อนนะครับ (แอบจด) น้องครับ พี่เอาเงินมาไม่พอเอาไว้พรุ่งนี้นะ กลับออกไปหาซื้อข้างนอกเปลี่ยนเองครับ

User ID
    30360
    Status
    โพส
    3,722

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ veest99 ดูโพส
    ครับ ผมใช้แบบนี้ครับน้า ตรวจเช็คฟรี แล้วมีรายการอะไรบ้างที่ต้องเปลี่ยนขอดูหน่อยครับ เด้วลองปรึกษาแฟนก่อนนะครับ (แอบจด) น้องครับ พี่เอาเงินมาไม่พอเอาไว้พรุ่งนี้นะ กลับออกไปหาซื้อข้างนอกเปลี่ยนเองครับ
    5555น้านี่ร้ายไม่เบานะครับ....ขอลอกละกันครับวิธีนี้อิอิ

ข้อมูลกระทู้