หน้า 3 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 60 จากทั้งหมด 73

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    44704
    Status
    โพส
    1,091

มาตรฐาน ตอบ: มิตซูมอเตอร์ห่วยลงทุกวัน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    อย่างแรกเลยนะในความคิดผม คนมิตซูเองน่าจะ ลงเข้ามาดูในเว๊ปบอร์ดต่างๆมั่ง สร้างภาพให้มันดีหน่อยๆ ผู้บริหารเอง น่าจะเปิดใจจะทำงานใหญ่ใจต้องนิ่ง ต้องแฟร์ ถึงจะได้ใจคนซื้อ ถ้าไม่มีเว๊ปไทรทัน ถามจริงๆเหอะหลายๆคนจะแก้ปัญหายังไง ช่างเทคนิคมิตซู มาหาทำงานสร้างภาพในนี้หน่อยก็ดีเอาวิชาการมาตอบบ้าง
    ไม่ใช่แค่เข้ามาขายของอย่างเดียว ปัญหามา คนใช้จะไปพึ่งใคร บ้านผมก็ 2 คัน ไทรทัน ที่ชอบเพราะใช้ดีในส่วนตัว อะไรที่แก้ได้ก็แก้เอง สะส่วนใหญ่
    ขายไทรทัน ก็ไปขับปาเจโร่ ซื้อรถเล็กก็มิราจ ไม้เชื่อ คนมิตซู มาทำวิจัย ในนี้ได้เลย
    เครื่องไทรทัน 2.5 ทำไมมัน หลวมเร็ว พังเร็ว โมไม่ได้ กรายเป็นเครื่องดีเชลห่วยๆสะแล้ว ความภูมิใจ ในเรื่องความอึดทน หายไปหมดสะแล้ว เดิมๆ 200000 โล หลวมแล้ว วีโก้ วิ่งกัน เกือบครึ่งล้านโล ลูกแหวนยังใช้ไดีอยู่เลย รถตู้เครื่อง วีโก้ วิ่งกันเป็นล้านโล
    อีสุเมื่อก่อนเรื่องแรง เค้าไม่เอามาขายเลย เดี๋ยวนี้เค้าก็ทำเต็มตัว ลงสนับสนุนงาน งานซิ่งของคลับตลอด แล้วเราล่ะ ลูกค้าในนี้ น่าจะเพิ่มยอดขายให้ไม่น้อย น่าจะลงมาดูหน่อย
    มีแต่เค้าทำให้ลูกค้าเก่าไม่หนี ดูๆแล้วมิซู ไม่แคร์ลูกค้าเก่าๆเลยมั้ง มองฐานลูกค้าเก่ามั่งดิ เพื่อนผมทำโรงงาน ใช้ ไซโคลน 4 คัน เปลี่ยนมา สตาด้า 4 คัน ซื้ออีคาร์ 4 คัน ตอนนี้มันใช้ไทรทันคันเดียว นอกนั้น คู่แข่งหมดทั้งโรงงาน
    เอ้าทำอะไรกันอยู่ มาดูกันหน่อยครับ คนใช้รถเดือดร้อน
    ก็อปไปแปลให้นายญี่ปุ่น อ่านหน่อยนะ
    ให้อากู๋แปลให้แล้วครับ

まず第一に、私はアイデアが好きです。三菱独自の意志。ログインまたはを介してそれを確認するには、ご登録を。フェアで購入することを奨励する必要がまだ仕事に心を開くために管理の良いビットを作成します。なしのWebトリトン場合。私は実際にそれを解決するために人々に尋ねた。三菱の技術者。私はいくつかの学術の回答で、この写真を撮った仕事に来る。
    同じ問題を販売するだけでなく、家に帰るために使用の人は、私だけは、プライベートでトリトン2車が好きそれはほとんどのサバンナを所有するものです。
    トリトンは、法務省に売却された。小さな車を購入すること、この研究それで作ら三菱ミラージュではありません。
    それはモジュールがローラー上お粗末誇り自分自身の良い例ではないし、それを容認するとすぐに緩んで壊した理由トリトン2.5。私は翼オリジナル200000カタルーニャ緩いを失い、50万人近くデビーゴを実行しました。アディもバンを鳴らすために使用され、デ·ビーゴ百万人に走っている。
    件名に正味の力。私は販売したくない。今、彼は完全になりました。サポートするために。戻るクラブの、我々はすべての顧客がかなりの売り上げを増やす可能性があることを知っています。私に会いに来て。
    しかし、私は古い顧客を免れることはできないとみずほは、古い顧客はそれを気にしないを参照してください。そのための顧客基盤。私は4工場車のシリーズは4車4台を買ってスターマツダE.カーに切り替え作ら、今では植物全体外のみかゆみトリトンのライバルだ。
    やってアウト。それを参照してください。車のトラブルを使用していました。
    私は私が日本語が読め翻訳する必要があります。

User ID
    45468
    Status
    โพส
    40

มาตรฐาน ตอบ: มิตซูมอเตอร์ห่วยลงทุกวัน

กำจริง ผมพึ่งออกรถมาค้นแรกในชีวิตก็เจ้าตั้น ได้ยินนี้ใจหายไม่น้อย เศร้าเลย t_t

User ID
    42741
    Status
    โพส
    164

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ N_Zaa ดูโพส
    กำจริง ผมพึ่งออกรถมาค้นแรกในชีวิตก็เจ้าตั้น ได้ยินนี้ใจหายไม่น้อย เศร้าเลย t_t
    กำแล้วจริงๆครับ...ก่อนซื้อรถก็หาข้อมูล ก็ได้จากในนี้ มันไม่ค่อยมีเรื่องนั้นเรื่องนี้ให้ปวดหัวเล่น.........แต่ตอนนี้ทำไมมันกลับด้านเร็วจัง มีแต่เรื่องเสียๆ ทั้งนั้นที่โพสต์เข้ามา

User ID
    5724
    Status
    โพส
    1,177

กรรม..ถ้าปัญหามันมากมายขนาดนั้น..ผมว่า..ขายทิ้ง.เปลี่ยนค่ายไปเลยครับ..แต่ก็ต้องไปวัดดวงเอาน๊ะ..ว่าจะไปเจออะไรบ้าง..

User ID
    44017
    Status
    โพส
    347

บอกตรงๆผมก็เป็นหนึ่งในนั้นที่ไม่รู้ว่าคิดถูกหรือคิดผิดที่เลือกไทรทัน ก่อนซื้อหาข้อมูลจากที่อื่นเพราะเข้าเว็ปนี้ไม่ได้ไม่รู้เป็นไรสมัครไงก็ไม่ได้ พอซื้อมา ก็เจอเสียงโน้นเสียงนี่และที่รู้สึกอีกอย่างคุยกับคนที่ทำงานเข้าศูนย์กันไม่กี่พันแต่ทำไมของเราเข้าทีเกือบครื่งหมื่น

User ID
    241
    Status
    โพส
    269

ได้..รับ..คำ..ตอบ..จาก..มิตซูมอเตอร์ แล้วนะครับ ช่วงเช้าคุณไกรวัล โทรมา (9 โมงกว่า)แจ้งว่า..ล้อแม็กเครมได้แล้ว รอเบิกของแล้วจะแจ้งวันอีกที..และจะตามเรื่องหลุมมือจับอีกทีเพราะมีผู้รับผิดชอบแยกต่างหาก (คราวก่อนเครมไปแล้วหนึ่งครั้ง) .............เพื่อนๆ พี่ๆ ท่านใดที่คิดจะเครมอย่ารีรอ แม้บางรายการยังสงสัย แต่..มัน..เป็น..สิ่งที่เขาต้องรับผิดชอบ..สงสัยตรงใหนอะไรต้องเครมโทรถามผมได้ครับ. .......พวง มา ลัย เปื่อย..ผมว่าจะเครมแต่ยังไม่รู้จะเอาอะไรขับรถ ถ้าใช้พลังจิตรขับได้จะรีบเครมทันที....ฮา

User ID
    11165
    Status
    โพส
    673

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ manu ดูโพส
    ได้..รับ..คำ..ตอบ..จาก..มิตซูมอเตอร์ แล้วนะครับ ช่วงเช้าคุณไกรวัล โทรมา (9 โมงกว่า)แจ้งว่า..ล้อแม็กเครมได้แล้ว รอเบิกของแล้วจะแจ้งวันอีกที..และจะตามเรื่องหลุมมือจับอีกทีเพราะมีผู้รับผิดชอบแยกต่างหาก (คราวก่อนเครมไปแล้วหนึ่งครั้ง) .............เพื่อนๆ พี่ๆ ท่านใดที่คิดจะเครมอย่ารีรอ แม้บางรายการยังสงสัย แต่..มัน..เป็น..สิ่งที่เขาต้องรับผิดชอบ..สงสัยตรงใหนอะไรต้องเครมโทรถามผมได้ครับ. .......พวง มา ลัย เปื่อย..ผมว่าจะเครมแต่ยังไม่รู้จะเอาอะไรขับรถ ถ้าใช้พลังจิตรขับได้จะรีบเครมทันที....ฮา
    ดีนะที่น้ายังมีอารมณ์ขัน(ฮา) แสดงว่ายังมีความสุขกะมันอยู่ คริคริ

User ID
    11165
    Status
    โพส
    673

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    อย่างแรกเลยนะในความคิดผม คนมิตซูเองน่าจะ ลงเข้ามาดูในเว๊ปบอร์ดต่างๆมั่ง สร้างภาพให้มันดีหน่อยๆ ผู้บริหารเอง น่าจะเปิดใจจะทำงานใหญ่ใจต้องนิ่ง ต้องแฟร์ ถึงจะได้ใจคนซื้อ ถ้าไม่มีเว๊ปไทรทัน ถามจริงๆเหอะหลายๆคนจะแก้ปัญหายังไง ช่างเทคนิคมิตซู มาหาทำงานสร้างภาพในนี้หน่อยก็ดีเอาวิชาการมาตอบบ้าง
    ไม่ใช่แค่เข้ามาขายของอย่างเดียว ปัญหามา คนใช้จะไปพึ่งใคร บ้านผมก็ 2 คัน ไทรทัน ที่ชอบเพราะใช้ดีในส่วนตัว อะไรที่แก้ได้ก็แก้เอง สะส่วนใหญ่
    ขายไทรทัน ก็ไปขับปาเจโร่ ซื้อรถเล็กก็มิราจ ไม้เชื่อ คนมิตซู มาทำวิจัย ในนี้ได้เลย
    เครื่องไทรทัน 2.5 ทำไมมัน หลวมเร็ว พังเร็ว โมไม่ได้ กรายเป็นเครื่องดีเชลห่วยๆสะแล้ว ความภูมิใจ ในเรื่องความอึดทน หายไปหมดสะแล้ว เดิมๆ 200000 โล หลวมแล้ว วีโก้ วิ่งกัน เกือบครึ่งล้านโล ลูกแหวนยังใช้ไดีอยู่เลย รถตู้เครื่อง วีโก้ วิ่งกันเป็นล้านโล
    อีสุเมื่อก่อนเรื่องแรง เค้าไม่เอามาขายเลย เดี๋ยวนี้เค้าก็ทำเต็มตัว ลงสนับสนุนงาน งานซิ่งของคลับตลอด แล้วเราล่ะ ลูกค้าในนี้ น่าจะเพิ่มยอดขายให้ไม่น้อย น่าจะลงมาดูหน่อย
    มีแต่เค้าทำให้ลูกค้าเก่าไม่หนี ดูๆแล้วมิซู ไม่แคร์ลูกค้าเก่าๆเลยมั้ง มองฐานลูกค้าเก่ามั่งดิ เพื่อนผมทำโรงงาน ใช้ ไซโคลน 4 คัน เปลี่ยนมา สตาด้า 4 คัน ซื้ออีคาร์ 4 คัน ตอนนี้มันใช้ไทรทันคันเดียว นอกนั้น คู่แข่งหมดทั้งโรงงาน
    เอ้าทำอะไรกันอยู่ มาดูกันหน่อยครับ คนใช้รถเดือดร้อน
    ก็อปไปแปลให้นายญี่ปุ่น อ่านหน่อยนะ
    ศูนย์ฯ ห่วย มันเป็นมานานแต่ไหนแต่ไร การเปลี่ยนแปลงช่วงอายุของเราไม่รู้จะได้เห็นหรือเปล่า

User ID
    241
    Status
    โพส
    269

คุณrierak ครับเครียดจนปลอดแตกแล้วล่ะจ๊าาาา..แต่..มัน..ต้อง..ทน ศูนย์..?? คาดว่าจะอีกหลายชาติหลาบพบ....เอิกซ์

User ID
    241
    Status
    โพส
    269

ท่านทีเอา..กะทู้นี้ส่งให้มิตซูมอเตอร์ ..นั้น.. ช่วยโทรไปกำชับ....แล....อธิบายวัตถุประสงค์ให้เขาฟังหน่อยครับ เขาโทรมาหาผมแน่ะ

สมาชิกถาวร TTC:03098 TTC-Member
    User ID
    18591
    Status
    โพส
    280

ออกคันต่อไปเปลี่ยนค่ายแ.่.ง...ง

User ID
    44017
    Status
    โพส
    347

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ manu ดูโพส
    ท่านทีเอา..กะทู้นี้ส่งให้มิตซูมอเตอร์ ..นั้น.. ช่วยโทรไปกำชับ....แล....อธิบายวัตถุประสงค์ให้เขาฟังหน่อยครับ เขาโทรมาหาผมแน่ะ
    อย่าไปกลัวครับไม่ต้องลบกระทู้เหตุเกิดเขาจะได้พัฒนาบ้าง จะมาอ้างแต่ว่าเป็นปกติเป็นทุกคันเกิดทุกคันมากน้อยต่างกันไปไม่ไหวรถราคาไม่ใช่บาทสองบาทที่จะได้ไม่ต้องเสียดายเงิน

User ID
    19517
    Status
    โพส
    122

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ N_Zaa ดูโพส
    คิดเหมือนกัน เลย ครับ

User ID
    241
    Status
    โพส
    269

ให้โทรไปกำชับและแปลไทยให้เป็นไทย กำชับและสัมทับ..ครับ..หลายๆท่านยิ่งดี ชาตินี้จะได้เลิกเครียด

สมาชิกถาวร : TTC-02177 TTC-Member
    User ID
    14683
    Status
    โพส
    1,859

น้าครับผมอยากเห็นรูปไอ้เจ้า ล้อแม็กเจ้าปัญหา หลุมมือเจ้าปัญหากับ เจ้าพวงมาลัยเจ้าปัญหาอะครับ ว่าเหมือนของผมมั้ย เผื่อผมจะได้รีบทำเหมือนน้าบ้าง...

User ID
    241
    Status
    โพส
    269

คุณjassada ครับ ไม่ต้องรอดูของใครทั้งนั้นครับ..ความผิดปกติ ทุกกรณี..ให้รีบส่งเคลม ได้ เลย ครับ อย่ารอให้เหมือนผมเลยครับ ความเคลียดจะถามหาเปล่าๆ อย่ารอ..อย่าช้า..อย่าคิดไปทั่ว..เคลมซะนะครับ

User ID
    38751
    Status
    โพส
    156

ผมก็มีปัญหากับศูนย์ห่วยเเตกเเบบนี้ http://www.thaitritonclub.com/forum/...ad.php?t=53561

สมาชิกถาวร : TTC-00875 TTC-Member
    User ID
    2164
    Status
    โพส
    1,418

อ่านดูแล้วมีผลต่อ สภาพจิตใจมาก หาก มี ตังส์พอออกรถใหม่ คิดๆว่าคง ลองค่าย อื่น ดูแล้ว..

User ID
    20059
    Status
    โพส
    1,401

ผมก็เจอมาแล้ว 1. เบ้าจับสีลอก 2.ลูกปืนประคองแกนเสีย 3.เซนเซอร์เกียร์ออโต้เสียที่ 100,000กม นิดๆ

User ID
    241
    Status
    โพส
    269

ในกรณีหมดระยะรับประกัน..แต่ ชิ้นส่วนใดๆ มีการชำรุดก่อยอายุอันควร ไม่เหมือนชาวบ้านชาวเมืองเขา ก็ เป็นความรับผิดชอบที่เจ้าของสินค้า..ต้องรับผิดชอบนะจ๊ะ

หน้า 3 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้