สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6

กระทู้: ขอแนะนำ อู่ติดตั้งแก๊สรถยนต์ ประดับยนต์ แต่งเครื่องยนต์ จ.มุกดาหาร

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    45106
    Status
    โพส
    8

Thumbs up ขอแนะนำ อู่ติดตั้งแก๊สรถยนต์ ประดับยนต์ แต่งเครื่องยนต์ จ.มุกดาหาร

แนะนำอู่ติดแก๊สโดยเฉพาะในเขตจังหวัดมุกดาหาร มี 2 สาขาครับ มุกดาหาร - สกลนคร
    รับติดตั้งแก๊สรถยนต์ยี่ห้อ Energy Reform , VERSUS พร้อมกับจำหน่ายอุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ แต่งเครื่องยนต์ ดีเซล เบนซิล และงานซ่อมบำรุงทั่วไป ยกเครื่อง วางเครื่อง แต่งซิ่ง แต่งแรง มาทำที่นี่ได้ครับ

ชื่ออู่ เมธา เอ็นจิเนียริ่ง
    การศึกษา : วิศวกรรมศาสตร์บัณฑิต วิศวกรรมเครื่องกล มหาวิทยาลัยขอนแก่น
    ประสบการณ์ : วิศวกรฝ่ายตรวจสอบคุณภาพรถยนต์หลังการประกอบ จากโรงงานประกอบรถยนต์แบรนด์ดังในประเศไทย
    ประสบการณ์ด้านแก๊สรถยนต์ : 5 ปี
    ข้อมูลศูนย์ติดตั้ง : เราติดตั้งแก๊สส่งให้กับโชว์รูม suzuki จ.มุกดาหาร Mitsubishi ชาญ สกลนคร และรับแก้ไขปัญหาแก๊สรถยนต์ให้กับโชว์รูมต่างๆในจังหวัด มุกดาหาร สกลนคร
    รับแก้ทุกปัญหาเกี่ยวกับรถยนต์ เครื่องยนต์ ปัญหาการติดตั้งแก๊สที่ไม่ได้มาตรฐาน ปัญหาวาล์วยันทุกยี่ห้อ

ติดต่อ : 088-5719295 เมธา ตลอด 24 hr

ชื่อ:  IMG_20130314_111309.jpg
ครั้ง: 1568
ขนาด:  227.4 กิโลไบต์

User ID
    45106
    Status
    โพส
    8

Thumbs up ตอบ: ขอแนะนำ อู่ติดตั้งแก๊สรถยนต์ ประดับยนต์ แต่งเครื่องยนต์ จ.มุกดาหาร

มาทำรถที่นี่ ไม่ต้องนัดครับ ขับมาเราทำให้เลยครับ
    รับรองงานเร็ว ทันใจ คุณภาพงานได้มาตรฐานครับ

ชื่อ:  IMG_20130315_180416.jpg
ครั้ง: 349
ขนาด:  168.9 กิโลไบต์

User ID
    45106
    Status
    โพส
    8

Thumbs up ตอบ: ขอแนะนำ อู่ติดตั้งแก๊สรถยนต์ ประดับยนต์ แต่งเครื่องยนต์ จ.มุกดาหาร

สำหรับลูกค้าต่างประเทศ เราก็บริการให้อย่างเต็มที่เลยครับ

ชื่อ:  IMG_20130315_181152.jpg
ครั้ง: 383
ขนาด:  200.5 กิโลไบต์

User ID
    19890
    Status
    โพส
    91

มาตรฐาน ตอบ: ขอแนะนำ อู่ติดตั้งแก๊สรถยนต์ ประดับยนต์ แต่งเครื่องยนต์ จ.มุกดาหาร

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ metha engineering ดูโพส
    แนะนำอู่ติดแก๊สโดยเฉพาะในเขตจังหวัดมุกดาหาร มี 2 สาขาครับ มุกดาหาร - สกลนคร
    รับติดตั้งแก๊สรถยนต์ยี่ห้อ Energy Reform , VERSUS พร้อมกับจำหน่ายอุปกรณ์ตกแต่งรถยนต์ แต่งเครื่องยนต์ ดีเซล เบนซิล และงานซ่อมบำรุงทั่วไป ยกเครื่อง วางเครื่อง แต่งซิ่ง แต่งแรง มาทำที่นี่ได้ครับ

ชื่ออู่ เมธา เอ็นจิเนียริ่ง
    การศึกษา : วิศวกรรมศาสตร์บัณฑิต วิศวกรรมเครื่องกล มหาวิทยาลัยขอนแก่น
    ประสบการณ์ : วิศวกรฝ่ายตรวจสอบคุณภาพรถยนต์หลังการประกอบ จากโรงงานประกอบรถยนต์แบรนด์ดังในประเศไทย
    ประสบการณ์ด้านแก๊สรถยนต์ : 5 ปี
    ข้อมูลศูนย์ติดตั้ง : เราติดตั้งแก๊สส่งให้กับโชว์รูม suzuki จ.มุกดาหาร Mitsubishi ชาญ สกลนคร และรับแก้ไขปัญหาแก๊สรถยนต์ให้กับโชว์รูมต่างๆในจังหวัด มุกดาหาร สกลนคร
    รับแก้ทุกปัญหาเกี่ยวกับรถยนต์ เครื่องยนต์ ปัญหาการติดตั้งแก๊สที่ไม่ได้มาตรฐาน ปัญหาวาล์วยันทุกยี่ห้อ

ติดต่อ : 088-5719295 เมธา ตลอด 24 hr

ชื่อ:  IMG_20130314_111309.jpg
ครั้ง: 1568
ขนาด:  227.4 กิโลไบต์
    ไว้ผมกลับบ้านจะเ้ข้าไปจบขอคำแนะนำนะครับ
    ว่าแต่น้าเครื่องกลรุ่นไหนครับ ผมรุ่น 34 น่าจะห่างกันพอสมควร

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

มาตรฐาน ตอบ: ขอแนะนำ อู่ติดตั้งแก๊สรถยนต์ ประดับยนต์ แต่งเครื่องยนต์ จ.มุกดาหาร

กิจการรุ่งเรืองนะครับ มีโอกาศกลับไปแล้วจะแวะไปที่ร้านนะครับ

User ID
    24669
    Status
    โพส
    289

ผมผ่านเกือบทุกวัน ไม่รู้ว่าเห็นผมบ้างป่าว

ข้อมูลกระทู้