หน้า 3 จากทั้งหมด 9 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 60 จากทั้งหมด 165

TTC-00395 TTC-Member
    User ID
    3015
    Status
    โพส
    413

มาตรฐาน Re: ขอโชว์มั่งครับ

เกินคำบรรยาย ยิ่งดูยิ่งคิดมาก ไม่มีตังแต่งแบบนี้อ่ะ
    ถ้าแต่งอย่างนี้นะ มีหวังหัวแตกแน่น แต่ขอชมจริงๆ ว่า สวยมักมากๆ

ttc 289 TTC-Member
    User ID
    915
    Status
    โพส
    506

แจ่ม.

mao_land
    ผู้เยี่ยมชม

แหร่มมม เลยยย

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    491
    Status
    โพส
    869

ไฟล์แนบ 18424

ไฟล์แนบ 18425

ไฟล์แนบ 18426

ไฟล์แนบ 18427

ไฟล์แนบ 18428

ไฟล์แนบ 18429

ไฟล์แนบ 18430

ไฟล์แนบ 18431

ไฟล์แนบ 18432

ไฟล์แนบ 18433

ไฟล์แนบ 18434

ไฟล์แนบ 18435

ไฟล์แนบ 18436

ไฟล์แนบ 18437เอาของผมไปดูอีกคัน TRITON 2.5 คอมมอลเรลขับ 2 ล้อ ยกสูง ขนาดล้อ 275/45-20 , 265/50-20 หน้าหลังไม่เท่ากันครับเปลี่ยนโช๊คอัพพร้อมกันสบัดหลังทั้งชุดพร้อมใส่ดิสท์เบรคหลังของปาเจโร่เข้าไปและเพิ่มแรงม้าโดยแนวพ่วงกล่องเพิ่มแรงม้าหลายใบของผมใส่กล่องพ่วง MEGA FIRE + TYPOON + BOOTCUT + LPG.ECU CONTROL ครับส่วนเทอร์โบกลับมาใช้ลูกเดิมพร้อมอินเตอร์โรงงานปรับบู๊ซไว้ 20 PSIได้ความ แรงและประหยัดครับ 0-160 km/hr มาไวมากต้นแรงขึ้นควันดำนิดหน่อย กลาง ปลาย ไร้ควันเพราะ LPG ไปช่วยเผาไหม้สมบูรณ์ครับ ถ้าช่วงประหยัดจะถอดปลั๊กพ่วงของ MEGA FIRE ออก เหลือแค่ TYPOON + LPG ก็แรงแล้วครับแต่ประหยัดน้ำมันกว่าพ่วงกล่อง MEGA FIRE เพราะกล่องนี้จูนไว้โปรแกรม STEP 2 แล้วครับพ่วงทีไรคำดำท่วมกะบะออกตัวทอ้งพี่โก้แบบสบายๆไม่ต้องลุ้นเป็น 100 เมตรครับ

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

เปลี่ยนกระจังหน้าแบบตระแกรงมาใหม่ ครับ

กระจังหน้าแบบเก่า กับ กระจังแบบตระแกรง อันไหนดูดีกว่ากันครับ

lektriton
    ผู้เยี่ยมชม

รถสวยดีนะครับ

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ lektriton ดูโพส
    รถสวยดีนะครับ
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ utopia ดูโพส
    ถ้าได้แบบขอบเล็ก ๆ จะสวยกว่าอ่ะครับ อันนี้ขอบมันหนาไปครับ
    ขอบเล็กกำลังหาอยู่ครับ เคยสั่งในเวปนี้แล้วแต่งานไม่เนียนเท่าไรเลยไม่ใส่ครับ ขอโทษที่เข้ามาตอบช้าครับ งานเยอะ+คอมพ์รวน เลยไม่ค่อยเข้ามาครับ

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

up ต่อครับ กล้องมองหลังของผมครับ

User ID
    204
    Status
    โพส
    34

กล้องมองหลังแหล่มคอดๆเลยครับ ขอรายละเอียดหน่อยนะครับ
    เนียนจริงๆ ซื้อที่ไหน ของอาไรครับผม

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ฮาโหน่งมาแว้วว ดูโพส
    กล้องมองหลังแหล่มคอดๆเลยครับ ขอรายละเอียดหน่อยนะครับ
    เนียนจริงๆ ซื้อที่ไหน ของอาไรครับผม
    กล้องมองหลังเป็นของ alpine ครับ ความชัดเหมือนกับกล้องที่ติดมากับรถเก๋งเลย ส่วนเวลากลางคืนก็มองเห็นชัดครับ ตัวกล้องเป็นแบบ ไนท์วิชชั่น ไม่ใข่ระบบอินฟาเรด กล้องตัวนี้ใช้ดีมากครับ ผมติดที่ร้านทำเคื่องเสียงครับ

User ID
    223
    Status
    โพส
    579

แหล่ม มากมาย

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

โอ้ สุดยอดเลยครับท่าน ข้างในยังกะโฮมเทียเตอร์ ช่วงล่างก็แหล่ม ภายนอกก็ เทห์ ยิ่งห้องเครื่อง จะเอาแรงไปไหน ล่อซะเต็มสเต็บเลย แล้วระบบระวังสุดยอดมากๆ ไม่เหมือนใคร ชัดมากๆ ทำให้ตาร้อนเลยครับพี่น้อง สุดยอดจริงๆ สมบูรณ์แบบ มากๆ แต่ถ้าเพิ่มกระบะท้ายยกขึ้นแล้วเป็นมุ้งด้วย บ้านเครื่อนที่ชัดๆ มัทุกสิ่งให้เลือกสรรค์ อิอิ สุดยอดมากๆ

User ID
    731
    Status
    โพส
    92

อยากทราบว่า คุณเต้ยไทรทัน ซื้อคิ้วล้อที่ใหน ยี่ห้ออะไร สวยมากครับน่าสนใจมากเลย

TTC-00131 TTC-Member
    User ID
    39
    Status
    โพส
    335

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton8818 ดูโพส
    ลืมบอกร้านที่ติดตั้งครับ ร้านอุดมชัย อยู่รัตนาธิเบศร์ ครับ

ร้านนี้ของเขาดีจริง...แต่ราคาก็ดีด้วย...UDC ใช่ไหมน้า

suphat
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aj anucha ดูโพส
    ......ตอบด้วยนะครับ

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    โอ้ สุดยอดเลยครับท่าน ข้างในยังกะโฮมเทียเตอร์ ช่วงล่างก็แหล่ม ภายนอกก็ เทห์ ยิ่งห้องเครื่อง จะเอาแรงไปไหน ล่อซะเต็มสเต็บเลย แล้วระบบระวังสุดยอดมากๆ ไม่เหมือนใคร ชัดมากๆ ทำให้ตาร้อนเลยครับพี่น้อง สุดยอดจริงๆ สมบูรณ์แบบ มากๆ แต่ถ้าเพิ่มกระบะท้ายยกขึ้นแล้วเป็นมุ้งด้วย บ้านเครื่อนที่ชัดๆ มัทุกสิ่งให้เลือกสรรค์ อิอิ สุดยอดมากๆ
    ใช้แล้วครับ ระบบเครื่องเสียงเป็นแบบคาร์เธียเตอร์ 5.1 CH ครับ ส่วนเครืองยนต์ก็ทำไว้เพื่อๆนึกอยากสนุก

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ big10260(TTC00131) ดูโพส
    ร้านนี้ของเขาดีจริง...แต่ราคาก็ดีด้วย...UDC ใช่ไหมน้า
    ถูกต้องนะคร้าบบบบบ ส่วนราคาก็....ไม่อยากบอกเลยเดี๋ยวหาว่าเวอร์ครับ ผมทำไปแก้ไปกว่าจะได้แบบนี้ก็ 3 ครั้งๆละ หกหลัก แต่เปลี่ยนอุปกรณ์เครื่องเสียงทุกครั้งครับ

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

มา up ต่อครับ นี้คือไฟหน้า Projector แบบของผมครับ กำลังทำอยู่ครับงานนี้เป็นงาน Hand Made ครับ

Kriengsak
    ผู้เยี่ยมชม

สวยเกินจะบรรยาย ชุดใหญ่เลยครับ

User ID
    92
    Status
    โพส
    370

ขอบคุณครับ ก็อย้่างที่น้าๆในเว็ปนี้บอก ขับเจ้าเหมียวแล้ว เสียตังค์ เยอะ เพราะแต่งอย่างไร เจ้าเหมียวของเราก็ดูดีกว่ายี่ห้ออื่นๆ

หน้า 3 จากทั้งหมด 9 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้