หน้า 4 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 80 จากทั้งหมด 95

ไทรทันคลับสุพรรณบุรี TTC-Member
    User ID
    34
    Status
    โพส
    511

มาตรฐาน ตอบ: ขอรับความอนุเคราะห์เครื่องคอมพิวเตอร์

ครับเด็กๆจะรอแรงศรัทธาจากน้าๆนะครับ ขอบพระคุณมาก

ไทรทันคลับสุพรรณบุรี TTC-Member
    User ID
    34
    Status
    โพส
    511

มาตรฐาน ตอบ: ขอรับความอนุเคราะห์เครื่องคอมพิวเตอร์

ชื่อ:  ครูดีเด่น สพป.สพ2.jpg
ครั้ง: 161
ขนาด:  292.4 กิโลไบต์
    ด้วยเกียรติของการเป็นข้าราชการครู
    ข้าพเจ้าจะใช้สิ่งที่ท่านอนุเคราะห์มา ให้เกิดประโยชน์สูงสุด
    แก่นักเรียนในความปกครองของข้าพเจ้าอย่างเต็มกำลังและความสามารถ

เด็กยังคอยรับความเมตตาจากท่านอยู่นะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย krookeng : 25-05-2013 เมื่อ 10:28

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    41848
    Status
    โพส
    107

กำลังประสานงานอยู่นะครับ อดใจรอ นิดครับ

ดูความเคลื่อนไหวได้ที่เฟส https://www.facebook.com/paisal.sv?ref=tn_tnmn

User ID
    41848
    Status
    โพส
    107

ยอดผู้ร่วมบริจาค คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ เพื่อการศึกษาสำหรับเด็กโรงเรียนวัดเขาดีสลัก จังหวัดสุพรรณบุรี
    1. ครอบครัว Pijitra Phlaiprasert ร่วมบริจาคเครื่องคอมพิวเตอร์ 1 ชุด
    2. ครอบครัวคุณพ่อเสิมศักดิ์ คุณแม่ใจภักดิ์ หงษ์โต @แม่ปอนของน้องมิว มิวร่วมบริจาคเครื่องคอมพิวเตอร์ 1 ชุด
    3. บ้านครูหนูคอมพิวเตอร์และอินเตอร์เน็ต (ครูโจ้ + ครูหนู) บ้านครูหนูคอมพิวเตอร์ ครูโจ้ ร่วมบริจาคเครื่องคอมพิวเตอร์ 1 ชุด
    4. คุณเก๋ (รุ่นพี่มหาวิทยาลัยศรีปทุม) ร่วมบริจาคซีพียู 1 เครื่อง
    5. คุณอุบลรัตน์ Ubonrat Nenyod ร่วมบริจาคซีพียู 1 เครื่อง
    6. คุณแม่สัมฤทธิ์ ฤทธิ์สุทธิ์ ร่วมบริจาคเมาส์และคีย์บอร์ด 4 ชุด
    7. พี่ยุ้ย (ร้านไปรษณีย์เกตุเวย์ ฉะเชิงเทรา) บริจาคเคสเปล่า 2 เคส
    8.
    ผู้ใหญ่ใจดีอีก 1 ครอบครัว คุณป้าเล็ก โพธิ์หิรัญ- คุณพี่พิสมัย จันทรางศุและครอบครัว - คุณพี่นพรัตน์ คุณพี่จันทร์ เพ็ญ เกิดทอง ร่วมบริจาคคอมพิวเตอร์อีก 1 ชุด

* หมายเหตุ* ผู้ใหญ่ใจดีท่านใดจะร่วมบริจาคเพื่อการศึกษาของเด็ก ยังรับอีกนะคะ
    ขอบุญกุศลครั้งนี้หนุนนำให้ทุกท่าน เฮง ๆ รวย ๆ พบเจอแต่สิ่งดีดีค่ะ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย paisal_sv : 26-05-2013 เมื่อ 13:09

User ID
    34
    Status
    โพส
    511

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ paisal_sv ดูโพส
    ยอดผู้ร่วมบริจาค คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ เพื่อการศึกษาสำหรับเด็กโรงเรียนวัดเขาดีสลัก จังหวัดสุพรรณบุรี
    1. ครอบครัว Pijitra Phlaiprasert ร่วมบริจาคเครื่องคอมพิวเตอร์ 1 ชุด
    2. ครอบครัวคุณพ่อเสิมศักดิ์ คุณแม่ใจภักดิ์ หงษ์โต @แม่ปอนของน้องมิว มิวร่วมบริจาคเครื่องคอมพิวเตอร์ 1 ชุด
    3. บ้านครูหนูคอมพิวเตอร์และอินเตอร์เน็ต (ครูโจ้ + ครูหนู) บ้านครูหนูคอมพิวเตอร์ ครูโจ้ ร่วมบริจาคเครื่องคอมพิวเตอร์ 1 ชุด
    4. คุณเก๋ (รุ่นพี่มหาวิทยาลัยศรีปทุม) ร่วมบริจาคซีพียู 1 เครื่อง
    5. คุณอุบลรัตน์ Ubonrat Nenyod ร่วมบริจาคซีพียู 1 เครื่อง
    6. คุณแม่สัมฤทธิ์ ฤทธิ์สุทธิ์ ร่วมบริจาคเมาส์และคีย์บอร์ด 4 ชุด
    7. พี่ยุ้ย (ร้านไปรษณีย์เกตุเวย์ ฉะเชิงเทรา) บริจาคเคสเปล่า 2 เคส
    8.
    ผู้ใหญ่ใจดีอีก 1 ครอบครัว คุณป้าเล็ก โพธิ์หิรัญ- คุณพี่พิสมัย จันทรางศุและครอบครัว - คุณพี่นพรัตน์ คุณพี่จันทร์ เพ็ญ เกิดทอง ร่วมบริจาคคอมพิวเตอร์อีก 1 ชุด

* หมายเหตุ* ผู้ใหญ่ใจดีท่านใดจะร่วมบริจาคเพื่อการศึกษาของเด็ก ยังรับอีกนะคะ
    ขอบุญกุศลครั้งนี้หนุนนำให้ทุกท่าน เฮง ๆ รวย ๆ พบเจอแต่สิ่งดีดีค่ะ
    ขอบพระคุณนะครับ โรงเรียนวัดเขาดีสลัก ยินดีต้อนรับทุกๆท่าน

User ID
    41848
    Status
    โพส
    107

ขอขอบคุณ Manlucky Vartika Kuiburi รีสอร์ท จ.ประจวบคีรีขันธ์ ที่ร่วมบริจากคอมอีก 1 ชุด https://www.facebook.com/manlucky.vartikakuiburi

กำหนดการเดินทาง ไปโรงเรียนวัดเขาดีสลัก สุพรรณบุรี ประมาณกลางเดือน มิ.ย. 56 สมาชิกท่านใดต้องการฝากสิ่งของไปร่วมบริจาคกับทางโรงเรียน ให้ติดต่อได้ที่บ้านครูหนูคอมพิวเตอร์และอินเตอร์เน็ต ที่เลียบคลองสองซอย 15 แขวงบางชัน เขตคลองสามวา กทม. หรือติดต่อได้ที่เบอร์โทร. 0809684317 ตั้งแต่ 9.00 - 18.00 น.

TTC-01419 TTC-Member
    User ID
    7377
    Status
    โพส
    676

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ paisal_sv ดูโพส
    ขอขอบคุณ Manlucky Vartika Kuiburi รีสอร์ท จ.ประจวบคีรีขันธ์ ที่ร่วมบริจากคอมอีก 1 ชุด https://www.facebook.com/manlucky.vartikakuiburi

กำหนดการเดินทาง ไปโรงเรียนวัดเขาดีสลัก สุพรรณบุรี ประมาณกลางเดือน มิ.ย. 56 สมาชิกท่านใดต้องการฝากสิ่งของไปร่วมบริจาคกับทางโรงเรียน ให้ติดต่อได้ที่บ้านครูหนูคอมพิวเตอร์และอินเตอร์เน็ต ที่เลียบคลองสองซอย 15 แขวงบางชัน เขตคลองสามวา กทม. หรือติดต่อได้ที่เบอร์โทร. 0809684317 ตั้งแต่ 9.00 - 18.00 น.
    เยี่ยมเลยครับน้าขอเป็นเสาร์-อาทิตย์นะครับผมกำลังรวบรวมไปให้อีกทางนึงช่วยกันครับ ผมอยู่ หลังมีสทีนครับ

User ID
    34
    Status
    โพส
    511

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sawang ดูโพส
    เยี่ยมเลยครับน้าขอเป็นเสาร์-อาทิตย์นะครับผมกำลังรวบรวมไปให้อีกทางนึงช่วยกันครับ ผมอยู่ หลังมีสทีนครับ

ขอบคุณครับน้าไก่โต้ง

User ID
    41848
    Status
    โพส
    107

ดีใจแทนเด็กๆ ด้วยนะครับ

กำหนดการเดินทาง วันที่ 6 มิถุนายน 2556
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย paisal_sv : 27-05-2013 เมื่อ 11:35

User ID
    34
    Status
    โพส
    511

ดีใจแทนเด็กๆ ด้วยนะครับ

กำหนดการเดินทาง วันที่ 6 มิถุนายน 2556
    ขอบพระคุณครับ ใครว่างเชิญร่วมบุญเล็กๆ แต่ยิ่งใหญ่สำหรับเด็กตัวน้อยๆ ของผม

User ID
    29864
    Status
    โพส
    1,216

ของผมไม่รู้มีใครโทรไปบริจาคบ้างหรือเปล่านะ เอาไปช่วยแชร์ในเฟสบุ๊คอีกทางหนึ่งครับ
    ชื่อ:  ขอรับบริจาค.png
ครั้ง: 137
ขนาด:  136.2 กิโลไบต์

TTC-01419 TTC-Member
    User ID
    7377
    Status
    โพส
    676

น้าครูเก่ง เดี๋ยวผมไปรอบหลังนะครับพอดีเพื่อนๆยังเตรียมของให้ไม่ทัน เดี๋ยวผมประสานกับน้าอีกทีนะครับว่าจะไปวันใหนครับ

TTC-00874 TTC-Member
    User ID
    875
    Status
    โพส
    1,681

ช่วยดัน ครับครูเก่ง

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mai_love ดูโพส
    ช่วยดัน ครับครูเก่ง
    เอทำไมผมพึ่งเห็นกระทู้นี้ืกิจกรรมดีๆดันกันไปครับ เฮ้อ กรอบซะด้วยเราช่วงนี้

User ID
    28577
    Status
    โพส
    1,577

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sawang ดูโพส
    น้าครูเก่ง เดี๋ยวผมไปรอบหลังนะครับพอดีเพื่อนๆยังเตรียมของให้ไม่ทัน เดี๋ยวผมประสานกับน้าอีกทีนะครับว่าจะไปวันใหนครับ
    น้าไก่โต้งใจดีจริงๆ บริจาคให้ผมซักชุดด้วยได้ไหม๊ครับ แฮะๆเครื่องเก่าผมเจ๋งไปแล้ววววววววววว

User ID
    34
    Status
    โพส
    511

ยินดีต้อนรับนะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MEAW_SAN ดูโพส
    เอทำไมผมพึ่งเห็นกระทู้นี้ืกิจกรรมดีๆดันกันไปครับ เฮ้อ กรอบซะด้วยเราช่วงนี้
    ก็น้าเฝ้าแต่กระทู้ขายจักรยานนิ

User ID
    41848
    Status
    โพส
    107

บ้านครูหนูคอมพิวเตอร์ ร่วมกับผู้ใหญ่ใจดี จัดมอบอุปกรณ์โรงเรียนวัดเขาดีสลัก วันที่ 6 มิถุนายน 2556

ชื่อ:  12345.jpg
ครั้ง: 98
ขนาด:  201.2 กิโลไบต์

User ID
    34
    Status
    โพส
    511

บ้านครูหนูคอมพิวเตอร์ ร่วมกับผู้ใหญ่ใจดี จัดมอบอุปกรณ์โรงเรียนวัดเขาดีสลัก วันที่ 6 มิถุนายน 2556

ชื่อ:  12345.jpg
ครั้ง: 98
ขนาด:  201.2 กิโลไบต์

กิจกรรมดีดี ที่บ้านครูหนูคอมพิวเตอร์และครูเก่งที่มาพบกันในชมรมไทยไทรทันคลับ มิตรภาพและการแบ่งปัน เด็กๆฝากขอบพระคุณผู้ใหญ่ใจดีทุกๆ ท่าน เลยนะครับ.
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย krookeng : 07-06-2013 เมื่อ 12:53

User ID
    29864
    Status
    โพส
    1,216

ยินดีและดีใจด้วยครับ

หน้า 4 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้