สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

enjoy_nokia
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน รบกวนหน่อยค่ะ อยากทราบราคา

ขอบคุนค่ะเจอแระอ่ะที่อยากได้แต่มะรู้ว่าราคาเท่าไร ตอนนี้มี พาวเวอร ,ซับ 10"B52 1คู่ , ปีของฟอรมมูล่า, ทวิตเตอร์ 1 เครื่อง, วิทยุไพโอเนียอยากรู้ว่าขาดไรบ้างอ่ะค่ะ เนียรูปอ่ะ

prapon ko
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: รบกวนหน่อยค่ะ อยากทราบราคา

อยากได้เหมือนกันขอทราบราคาด้วย

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    10409
    Status
    โพส
    383

มาตรฐาน Re: รบกวนหน่อยค่ะ อยากทราบราคา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ enjoy_nokia ดูโพส

ขอบคุนค่ะเจอแระอ่ะที่อยากได้แต่มะรู้ว่าราคาเท่าไร ตอนนี้มี พาวเวอร ,ซับ 10"B52 1คู่ , ปีของฟอรมมูล่า, ทวิตเตอร์ 1 เครื่อง, วิทยุไพโอเนียอยากรู้ว่าขาดไรบ้างอ่ะค่ะ เนียรูปอ่ะ
    ต้องขอถามก่อนครับ เพาเวอร์ที่มี เป็นกี่ ch และ class ไรครับ ชุดเสียงกลางมียังครับ เพาเวอร์ อีกหนึ่งตัว รถผมไม่ใช่ปรีครับ คอนโทลปรับเสียงที่ ฟอนช์ เพาเวอร์กลางแหลม ข้างล่ะ 100 วัตต์(RMS) เสียงกลาง MTX เพาเวอร์ซับ Lansar class AB ซับ kickker 12" ดอกเดียวครับ ตู้สูตรเมกาเป็นแบบลิ้นครับไม่ใช่ท่อ แค่นี้ครับของผม เรื่องเสียงและความดัง พอโชว์ได้ครับ ว่างๆผมจะเอารูปลงให้ดูแล้วกันครับ

ข้อมูลกระทู้