สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5

กระทู้: เรียนเชิญ สมช.ไทรทันคลับเชียงใหม่และใกล้เคียงร่วมเป็นเจ้าภาพ ถวายเทียนพรรษา

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    4609
    Status
    โพส
    1,182

มาตรฐาน เรียนเชิญ สมช.ไทรทันคลับเชียงใหม่และใกล้เคียงร่วมเป็นเจ้าภาพ ถวายเทียนพรรษา

เรียนเชิญ สมช.ไทรทันคลับเชียงใหม่และใกล้เคียง ร่วมกันเป็นเจ้าภาพถวายเทียนพรรษา ในวันที่ 13-14 ก.ค. 2556 ที่อ.เชียงดาว สมช. ท่านใดสนใจกรุณาลงชื่อพร้อมเบอร์โทรด้วยนะครับ ค่าใช้จ่าย 500 บาทต่อ 1 คัน ( มีเสื้อให้ 1 ตัวครับ ) กรุณาแจ้งชื่อภายในวันที่ 9 ก.ค.56นะครับ ส่วนกำหนดการจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

User ID
    4609
    Status
    โพส
    1,182

มาตรฐาน ตอบ: เรียนเชิญ สมช.ไทรทันคลับเชียงใหม่และใกล้เคียงร่วมเป็นเจ้าภาพ ถวายเทียนพรรษา

กำหนดการล่าสุดครับ
    วันที่ 13/7/56 รวมตัวกันที่เชียงดาว ( บ้านลุงบัติ ) ตั้งแต่เช้ายันค่ำ สมช. ว่างช่วงไหนตามไปได้ครับ ไม่จำกัดเวลา
    วันที่ 14/7/56
    เวลา 9.00น. ออกเดินทางไปถวายเทียนพรรษา
    เวลา 12.00น. เป็นต้นไปร่วมสังสรรค์ มิตติ้งเล็กๆ ที่เชียงดาว
    ค่าใช้จ่าย 500 บาท/คันครับ มีเสื้อให้ 1 ตัว และ สมช. ท่านใดจะสั่งเสื้อเพิ่มแจ้งมาด้วยนะครับ จำหน่ายตัวละ 199 บาทครับ

User ID
    4609
    Status
    โพส
    1,182

มาตรฐาน ตอบ: เรียนเชิญ สมช.ไทรทันคลับเชียงใหม่และใกล้เคียงร่วมเป็นเจ้าภาพ ถวายเทียนพรรษา

รายชื่อสมช.ที่เข้าร่วมถวายเทียน...
    1.ป๋าบัติ สมช.เชียงดาว ที่ปรึกษาคลับ
    2.น้ากุ้งและเลขาส่วนตัวพร้อมกาดอีก2รวม4คน
    3.หนุ่มเคน1คน1คัน(อาจจะพ่วงสาวน้อยไปตวย)
    4.น้าอาร์ม1คน1คัน
    5.น้าแม็คadventureland3คน
    6.น้ากรพ่อเลี้ยงสวนลำใย1คน1คัน
    7.น้าศักดิ์ 1คัน2คนครับผม
    8.น้าตู่(ประธาน)ส่งใจไป(อาจจะตามไปร่วมช่วงเช้า)
    9.ดร.ดมวิทย์น่าจะไป

User ID
    4609
    Status
    โพส
    1,182

ภาพงานถวายเทียนพรรษา วันที่ 14 กรกฏาคม 2556 ณ วัดแม่แมะและวันป่าบุญนาค อ.เชียงดาว จ.เชียงใหม่
    Attached Images Attached Images                                        

User ID
    4609
    Status
    โพส
    1,182

เพิ่มเติม....
    Attached Images Attached Images                                        

ข้อมูลกระทู้