เจอปัญหาแล้วครับ bt 50 pro ตัวยก 4 ประตูครับ ของเพื่อนผมเลย ข้อ 1.) ยางอะไหล่หายไปแล้วครับ เพราะไม่มีเดือยให้ล๊อค เหมือนเจ้าเหมียวเรา แต่หาโซ่มาคล้องเอาได้ครับ ข้อ 2.) เวลาเครื่องร้อนแล้ว จังหวะที่ปล่อยครัทช์จะมีเสียงดัง กึกกัก ทุกเกียร์ไป รอเคลม ข้อ 3.) แบตหมดเร็ว เพราะกดรีโมทเปิดประตูแล้ว ยังไม่ได้เสียบกุญแจ ระบบไฟฟ้าก็ พร้อมทำงานได้ทันที ไม่รู้ว่าเป็นเพราะสาเหตุนี้หรือเปล่า อันนี้เท่าที่รู้น่ะครับ แต่ผมว่าน่ะจะซื้อรถทั้งที ไม่ต้องไปหาข้อมูลมากหรอกครับ เอาที่เราชอบถูกใจจะดีกว่า เพราะเขาจะอยู่กับเราไปอีกนานครับ