ดีครับน้าๆๆ เป็นเรื่องปกติครับ Triton สถานะเดินเบาไม่เปิดแอร์จะอยู่ที่ 700/min เมื่อเปิดแอร์ รอบเครื่องยนต์จะเปลี่ยนเป็น 900/min ในเรื่องของการปรับตั้ง ไม่สามรถทำได้ครับ เพราะการทำงานถูกสั่งมาจาก ECU ครับ ในส่วนที่ ศูนย์บริการทำได้ มีในเรื่องของการเลินนิ่ง และในหมวด Option ใน ECT ครับ น้าท่านใดใช้รถที่มีระบบ immobilizer ควรระวังในเรื่องของการ ทำรถซิ่งนะครับเพราะตัวนี้จะ ลำบากในเรื่องของ Program ครับ