ประกาศนัดประชุมทีมงานไทรทันคลับเชียงใหม่และทีมงาน นศษ. เพื่อเข้าร่วมประชุมและติดตามความคืบหน้าของโครงการอุ่นนี้เพื่อน้องปี 6 ที่จะมีในช่วงเดือนธันวาคมนี้ขอความร่วมมือทีมงานทุกๆท่านเข้าร่วมประชุมกันอย่างพร้อมเพรียงกันนะครับ ในวันอาทิตย์ที่ 28 ก.ค. เวลา 13:00 น. สถานที่ใน ม.แม่โจ้ หลังจากประชุมโครงการอุ่นนี้เสร็จทางสมช.ไทรทันคลับทุกท่านร่วมมิตติ้งและพบประสังสรรค์กันระหว่าง สมช.ใหม่และเก่าและร่วมประชุมกันในส่วนของกิจกรรมภายในคลับสถานที่เดี๋ยวผมจะแจ้งให้ทราบหลังจากประชุมเสร็จนะครับ