หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 25 จากทั้งหมด 25

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    35658
    Status
    โพส
    28

มาตรฐาน ตอบ: ช่วยผมด้วยวีจีเทอร์โบรั่วแล้วครับ

ของผมเคลมมาแล้วครับศูนย์ tst บ้านโป่ง จ.ราชบุรีครับ 60,000 โล
    ส่งรูปไปให้ดูทางเมล พออีกอาทิตย์หนึ่งนัดไปเคลมเลยช่างบอกว่าเจอบ่อยเลยเคลมให้เลย
    บริการดีครับคุยง่าย

User ID
    53877
    Status
    โพส
    54

มาตรฐาน ตอบ: ช่วยผมด้วยวีจีเทอร์โบรั่วแล้วครับ

ผมเพิ่งไปเชฺครถผมมา มีคราบน้ำมันดำๆ เหมือนกันเลยครับ. เศร้าจัง! 80000โลแล้วครับ. ทิ้งศุนย์มานานแล้ว. ใช้บริการอู่มาตลอด สงสัยจะจ่ายเต็มๆ

User ID
    25315
    Status
    โพส
    435

ของผมแจ้งเคลมไป2ครั้งตอน80,000กับ90,000โล ครั้งแรกให้เบอร์โทรติดต่อกลับ2เบอร์ เงียบ(หรือโทรมาแล้วผมไม่ได้รับ)ครั้งที่2เชค90,000แจ้งเคลมอีกครั้ง ให้เพิ่มไปอีกเบอร์ ก็ไม่เห็นโทรมา(หรือผม หรือแฟนผม หรือที่บ้านผมไม่ได้รับโทรศัพย์) จนตอนนี้จะแสนสามแล้วโบนี่น้ำมันเยิ้มเลย รถใช้งานปกติแต่แอบเซงกับ0 สุราษฎร์ฯจริงๆ คงต้องหาอู่ดีๆล้างเองแล้วหุหุ

User ID
    41752
    Status
    โพส
    104

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kainui723 ดูโพส
    ของผมแจ้งเคลมไป2ครั้งตอน80,000กับ90,000โล ครั้งแรกให้เบอร์โทรติดต่อกลับ2เบอร์ เงียบ(หรือโทรมาแล้วผมไม่ได้รับ)ครั้งที่2เชค90,000แจ้งเคลมอีกครั้ง ให้เพิ่มไปอีกเบอร์ ก็ไม่เห็นโทรมา(หรือผม หรือแฟนผม หรือที่บ้านผมไม่ได้รับโทรศัพย์) จนตอนนี้จะแสนสามแล้วโบนี่น้ำมันเยิ้มเลย รถใช้งานปกติแต่แอบเซงกับ0 สุราษฎร์ฯจริงๆ คงต้องหาอู่ดีๆล้างเองแล้วหุหุ
    สุราษฎร์ฯมีมิตซูชูเกียตรหม้าย คอน สงขลา กระบี มีหมดที่นี่คุยง่ายเป็นกันเองดี ลองมาหลายแหงที่นี่ดีหวาเพื่อนเข้าไปขอเคลมเทอร์โบช่างก็เดินมาดูบอกว่าน้ำมันรั่วแล้วต้องเปลี่ยนช่างก็สั่งของให้เลยพารถเข้าไปวันหลัง 2-3 ชั่วโมงก็เสร็จ ลองดูครับ

User ID
    54862
    Status
    โพส
    133

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kittipat ดูโพส
    สุราษฎร์ฯมีมิตซูชูเกียตรหม้าย คอน สงขลา กระบี มีหมดที่นี่คุยง่ายเป็นกันเองดี ลองมาหลายแหงที่นี่ดีหวาเพื่อนเข้าไปขอเคลมเทอร์โบช่างก็เดินมาดูบอกว่าน้ำมันรั่วแล้วต้องเปลี่ยนช่างก็สั่งของให้เลยพารถเข้าไปวันหลัง 2-3 ชั่วโมงก็เสร็จ ลองดูครับ
    มิตซูชูเกียรติอยู่ตรงไหน ของสงขลาครับ อยากลองดูครับ ที่ 0 ปัจจุบันแลท่าแล้วไม่ค่อยผ่านเลยครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้