หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 24 จากทั้งหมด 24

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    35739
    Status
    โพส
    24

มาตรฐาน ตอบ: 15นิ้วหลังกระบะไม่ต้องเจาะไม่ต้องยึดน๊อตกะตัวรถ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เก๋ง2244 ดูโพส
    ครับผมเอาไว้เปิดเล่นกะเพื่อนๆในชมรมฯครับนั่งจิบเบียร์แต่เวลาขับรถฟังจริงๆก็10นิ้วหลังเบาะดอกเดียวเหมือนกันครับกำลังดีเลยอิอิอิอิอิ
    ขอสอบถามหน่อยครับ น้าใช้แอมป์กี่ตัวคับ (ทั้ง 10 นิ้วในรถ และ 15 นิ้วหลังกะบะ ) เอาไว้ตรงไหนบ้าง แล้วระบบไฟสำหรับ 15 นิ้ว น้าเพิ่มไฟยังงัยคับ เผื่อเป็นแนวทาง ไอเดียผม 12 นิ้วตู้ยก

User ID
    39403
    Status
    โพส
    81

มาตรฐาน ตอบ: 15นิ้วหลังกระบะไม่ต้องเจาะไม่ต้องยึดน๊อตกะตัวรถ

โทษนะครับมาตอบช้าไม่ค่อยได้เข้าเนตครับอิอิอิอิ แอมทั้งหมด3ตัวครับชุดในรถ เอบี 4แชลแนล1 2ขับคู่หน้าหลัง3 4 บริดขับซับครับเอบีตัวที่2ขับ8นิ้ว+แหลมจาน4นิ้วอีก2คู่+ฮอนร์ตัวใหญ่ใต้ท้องรถอีกตัวถ้าถามว่าทำมัยมันขับได้มันไม่ตัดเหรอผมตอบว่าไม่รู้ครับ5555มันยังไม่เคยตัดเลยก็เลยเอามันอย่างนี้แหล่ะแค่ฟังได้ฟังเพราะก็พออิอิอิอิ แอมคลาสดีขับ15นิ้ว1คู่ครับ ระบบไฟเดิมครับแบตเดิมก็พอได้นะครับแอมขับซับยังไม่เคยตัดเลยเสียงที่ได้จากแอมทั้ง3ตัวโดยรวมถือว่าออกมาดีเลยนะครับสำหรับโปรเจคนี้อ๋อลืมบอกครับหลังเบาะเดิมแม่แรงอยู่ที่เดิมฝั่งซ้ายซับ+ตู้ปิด ฝั่งขวาแอมขับซับ แอมเอบีใต้เบาะนั่งคู่หน้าฝั่งละตัวครับถ้าสนใจรายละเอียดเพิ่มเ้ติมโทรมาสอบถามได้นะครับ085-4532849ผมไม่ใช่ร้านนะครับไม่มีธุรกิจแอบแฝงแค่รักในเครื่องเสียงรถยนต์อยากให้ทุกท่านเล่นเครื่องเสียงอย่างมีความสุขในงบและข้อจำกัดของตัวเองครับ

User ID
    39403
    Status
    โพส
    81

เพิ่มเติมอีกนิดนะครับเวลาจะเปิดอัดก็สตาร์ทเครื่องเอาครับแต่ถ้าเป็นขับรถกลางคืนเปิดไฟหน้าอาจมีวูบวาบบ้างเป็นธรรมดา55555แต่ถ้าเปิดนั่งจิบเบียร์พอตึ๊บๆไม่ต้องสตาร์ทก็ได้นานยุนะครับเคยลองเกือบ2ชั่วโมงก็ได้อยู่นะครับปีหน้าแบตเริ่มเก่าแล้วอาจจะเปลี่ยนและเพิ่มขนาดของแบตครับรถได้2ปีแร่ะ

User ID
    16077
    Status
    โพส
    954

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้