สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 16 จากทั้งหมด 16

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    39340
    Status
    โพส
    953

Talking ใครใช้กล้องรุ่นนี้บ้างครับผม...

ใครใช้อยู่บ้างขอคำปรึกษาหน่อยครับว่าใช้ดีไหม...

กล้องติดรถยนต์ 2 เลนส์ SC310 (GP400) ตัวTOP มี GPS Logger

ชื่อ:  image-401201-1-product.jpg
ครั้ง: 1709
ขนาด:  15.7 กิโลไบต์

รายละเอียด กล้องติดรถยนต์ 2 เลนส์ SC310 (GP400) ตัวTOP มี GPS Logger

สินค้าภายในกล่อง

• กล้องติดรถยนต์ 2 เลนส์ SC310 (GP400) ตัวTOP มี GPS Logger
    • ชุดที่ยึดกระจกหน้ารถ Built-in ตัวรับสัญญาณ GPS
    • สายชาร์จไฟในรถ
    • คู่มือการใช้งาน

เปิดประสบการณ์แห่งสุดยอดนวัตกรรมความปลอดภัยของโลกอนาคต กล้องติดรถยนต์ 2 เลนส์ SC310 (GP400) ตัวTOP มี GPS Logger กล้อง ถ่ายวิดีโอติดหน้ารถสำหรับบันทึกวีดีโอ อัดเสียง และตัวจับการเคลื่อนไหว ขนาดเบา เล็กจิ๋วติดตั้งง่ายกับกระจกหน้ารถ ให้คุณพกพาความปลอดภัย และคุณภาพไปได้ทุกที่ เหมาะอย่างยิ่งกับทุกทริป ทุกการเดินทางที่ไปกับรถยนต์ ไม่ว่าจะขึ้นเหนือ ล่องใต้ เลี้ยวไปภาคอีสาน หรือทัวร์ไปภาคตะวันออก ก็พร้อมจะบันทึกทุกภาพเหตุการณ์

คุณสมบัติเด่น

กล้อง 2 เลนส์ หน้าจอ 2.7 นิ้ว
    กล้องติดรถยนต์ 2 เลนส์ SC310 (GP400) ตัวTOP มี GPS Logger ตัว เลนส์หมุนได้ 270 องศา มีหลอด IR LED ตัวรับสัญญาณ GPS Built-in ติดพร้อมกับที่ยึดกระจกหน้ารถ ไม่ต้องเดินสายไฟให้เกะกะ บันทึก ข้อมูล GPS Logger เพื่อดูเส้นทางย้อนหลัง ดูความเร็วขณะขับขี่ ระบุตำแหน่ง แสดงวันที่และเวลา บน Google Map สามารถบันทึกภาพวีดีโอได้คมชัดถึงระดับ HD High Definition หน้าจอ 2.7 นิ้ว มีความคมชัด ใช้งานง่าย

เลนส์มุมกว้าง 140 องศา
    กล้องติดรถยนต์ 2 เลนส์ SC310 (GP400) ตัวTOP มี GPS Logger สามารถ บันทึกไฟล์วีดีโอขนาดความละเอียด 2CH 1280x480 30FPS หรือ 1CH 640x480 30FPS มีเลนส์มุมกว้าง 140 องศา เก็บภาพได้ครบถ้วน บันทึกภาพวนซ้ำอัตโนมัติ Loop recording บันทึกภาพต่อเนื่องไม่มีขาดช่วง Seam recording บันทึกภาพเมื่อมีสิ่งเคลื่อนไหว Motion Detection Function บันทึกภาพอัตโนมัติเมื่อ Start รถยนต์ และปิดเครื่องอัตโนมัติเมื่อดับเครื่องยนต์ พร้อมรับประกัน 1 ปี

สเปกตัวเครื่อง
    Sensor : 2 CMOS Sensor
    LCD : 2.7 inch 16:9 TFT LCD
    Lens : Dual lens,270 degree rotation, front lens:with nightvision 140 degree wide angle,
    back lens: 120 degree wide angle
    Night Vision : 4 IR Led light
    Video Resolution : 2CH 1280x480 30FPS , 1CH 640x480 30FPS
    Video Format : AVI
    Continuous loop video : Seamless loop recording, don't leak secon
    Automatically poweron/off : Support auto ignition boot, turn off shutdown
    Media Storage : Micro SD CARD
    Motion Detection Function : Support
    Optional Language : English/Chinese/Russian/Korean/Japanese
    Interface : support USB
    Audio : Built in microphone/speaker
    Battery : 500mAH, Built-in battery
    Manual Language : English/Russian/Simplified Chinese

User ID
    37856
    Status
    โพส
    106

มาตรฐาน ตอบ: ใครใช้กล้องรุ่นนี้บ้างครับผม...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ turbo129 ดูโพส
    ใครใช้อยู่บ้างขอคำปรึกษาหน่อยครับว่าใช้ดีไหม...

กล้องติดรถยนต์ 2 เลนส์ SC310 (GP400) ตัวTOP มี GPS Logger

ชื่อ:  image-401201-1-product.jpg
ครั้ง: 1709
ขนาด:  15.7 กิโลไบต์

รายละเอียด กล้องติดรถยนต์ 2 เลนส์ SC310 (GP400) ตัวTOP มี GPS Logger

สินค้าภายในกล่อง

• กล้องติดรถยนต์ 2 เลนส์ SC310 (GP400) ตัวTOP มี GPS Logger
    • ชุดที่ยึดกระจกหน้ารถ Built-in ตัวรับสัญญาณ GPS
    • สายชาร์จไฟในรถ
    • คู่มือการใช้งาน

เปิดประสบการณ์แห่งสุดยอดนวัตกรรมความปลอดภัยของโลกอนาคต กล้องติดรถยนต์ 2 เลนส์ SC310 (GP400) ตัวTOP มี GPS Logger กล้อง ถ่ายวิดีโอติดหน้ารถสำหรับบันทึกวีดีโอ อัดเสียง และตัวจับการเคลื่อนไหว ขนาดเบา เล็กจิ๋วติดตั้งง่ายกับกระจกหน้ารถ ให้คุณพกพาความปลอดภัย และคุณภาพไปได้ทุกที่ เหมาะอย่างยิ่งกับทุกทริป ทุกการเดินทางที่ไปกับรถยนต์ ไม่ว่าจะขึ้นเหนือ ล่องใต้ เลี้ยวไปภาคอีสาน หรือทัวร์ไปภาคตะวันออก ก็พร้อมจะบันทึกทุกภาพเหตุการณ์

คุณสมบัติเด่น

กล้อง 2 เลนส์ หน้าจอ 2.7 นิ้ว
    กล้องติดรถยนต์ 2 เลนส์ SC310 (GP400) ตัวTOP มี GPS Logger ตัว เลนส์หมุนได้ 270 องศา มีหลอด IR LED ตัวรับสัญญาณ GPS Built-in ติดพร้อมกับที่ยึดกระจกหน้ารถ ไม่ต้องเดินสายไฟให้เกะกะ บันทึก ข้อมูล GPS Logger เพื่อดูเส้นทางย้อนหลัง ดูความเร็วขณะขับขี่ ระบุตำแหน่ง แสดงวันที่และเวลา บน Google Map สามารถบันทึกภาพวีดีโอได้คมชัดถึงระดับ HD High Definition หน้าจอ 2.7 นิ้ว มีความคมชัด ใช้งานง่าย

เลนส์มุมกว้าง 140 องศา
    กล้องติดรถยนต์ 2 เลนส์ SC310 (GP400) ตัวTOP มี GPS Logger สามารถ บันทึกไฟล์วีดีโอขนาดความละเอียด 2CH 1280x480 30FPS หรือ 1CH 640x480 30FPS มีเลนส์มุมกว้าง 140 องศา เก็บภาพได้ครบถ้วน บันทึกภาพวนซ้ำอัตโนมัติ Loop recording บันทึกภาพต่อเนื่องไม่มีขาดช่วง Seam recording บันทึกภาพเมื่อมีสิ่งเคลื่อนไหว Motion Detection Function บันทึกภาพอัตโนมัติเมื่อ Start รถยนต์ และปิดเครื่องอัตโนมัติเมื่อดับเครื่องยนต์ พร้อมรับประกัน 1 ปี

สเปกตัวเครื่อง
    Sensor : 2 CMOS Sensor
    LCD : 2.7 inch 16:9 TFT LCD
    Lens : Dual lens,270 degree rotation, front lens:with nightvision 140 degree wide angle,
    back lens: 120 degree wide angle
    Night Vision : 4 IR Led light
    Video Resolution : 2CH 1280x480 30FPS , 1CH 640x480 30FPS
    Video Format : AVI
    Continuous loop video : Seamless loop recording, don't leak secon
    Automatically poweron/off : Support auto ignition boot, turn off shutdown
    Media Storage : Micro SD CARD
    Motion Detection Function : Support
    Optional Language : English/Chinese/Russian/Korean/Japanese
    Interface : support USB
    Audio : Built in microphone/speaker
    Battery : 500mAH, Built-in battery
    Manual Language : English/Russian/Simplified Chinese

เล็งตัวนี้ไว้เหมือนกัน

TTC 0541 TTC-Member
    User ID
    5161
    Status
    โพส
    945

มาตรฐาน ตอบ: ใครใช้กล้องรุ่นนี้บ้างครับผม...

ใช้อยู่ มา 3 เดือน คุณภาพดีเลยทีเดียว ครับ
    Attached Images Attached Images  

User ID
    39340
    Status
    โพส
    953

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MTTS_2534 ดูโพส
    ใช้อยู่ มา 3 เดือน คุณภาพดีเลยทีเดียว ครับ
    ขอบคุณครับน้ามีคนมายืนยันก็โอเคครับ...

User ID
    37835
    Status
    โพส
    539

รุ่นนี้ภาพตอนกลางคืนเป็นไงมั่งครับ ผมใช้ c600 อยู่มืดตื๋อเลย

User ID
    5161
    Status
    โพส
    945

ภาพกลางคืน โอเคร..ครับ ว่างๆจะแนบ File ไปให้ดูนะ ครับ

สมาชิกถาวร : TTC-01415 TTC-Member
    User ID
    11250
    Status
    โพส
    517

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vayu ดูโพส
    เล็งตัวนี้ไว้เหมือนกัน
    ราคาแรงไหม ครับท่าน

User ID
    37856
    Status
    โพส
    106

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MTTS_2534 ดูโพส
    เป็น นชท.ป่าวคับ
    ผมรุ่น 35

User ID
    37835
    Status
    โพส
    539

ภาพกลางคืน โอเคร..ครับ ว่างๆจะแนบ File ไปให้ดูนะ ครับ
    รอดูภาพกลางคืนครับ... ถูกใจจะได้เปลี่ยน

User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

รอชมด้วยครับ....

User ID
    5161
    Status
    โพส
    945

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vayu ดูโพส
    เป็น นชท.ป่าวคับ
    ผมรุ่น 35
    ป็นครับ นชท.01 ช่างโลหะ

User ID
    16517
    Status
    โพส
    1,888

ใช่เหมือนกันครับ ดีเหมือนกันครับ

User ID
    39340
    Status
    โพส
    953

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Songtriton ดูโพส
    ใช่เหมือนกันครับ ดีเหมือนกันครับ
    ขอบคุณครับที่ช่วยเข้ามายืนยัน.....เดี๋ยวรอสิ้นเดือนก่อน...ว่าแต่น้าๆซื้อจากที่ไหนกันมาครับราคาเท่าไหร่

User ID
    41698
    Status
    โพส
    34

เครื่องราคา 2,000 บาท+SD Card 600 บาท ซื้อที่เซียร์รังสิตครับ ใช้งานง่าย สวยดีครับ

User ID
    39340
    Status
    โพส
    953

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ transformer_pop@live.com ดูโพส
    เครื่องราคา 2,000 บาท+SD Card 600 บาท ซื้อที่เซียร์รังสิตครับ ใช้งานง่าย สวยดีครับ
    ขอบคุณมากครับ....

User ID
    40862
    Status
    โพส
    2,705

ข้อมูลกระทู้