หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    19
    Status
    โพส
    929

มาตรฐาน Re: ...งานนี้ ยอมขัดคำสั่ง ผบ.ทบ. ละคร้าบ...

น้า ๆ วันหน้าถ้าเจอแบบนี้อีก ตั้งสติดี ๆ นะครับน้า...
    แบบว่าถ่าย Raw ใว้ก่อน...
    รูปที่ 9 น่ะ ครบเลยครับน้า มีพระอาทิตย์ทรงกลด มีโบสถ์ มีนก...
    เสียอย่างเดียว ฉากหน้ามืดไปนิด..แต่วินาทีนั้นคงต้องเลือกละครับ
    แต่ถ้ากดมาคร่อมซัก 3 ภาพนะพี่ Hdr น่ะ แหล่มเลย.....

VDC
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ...งานนี้ ยอมขัดคำสั่ง ผบ.ทบ. ละคร้าบ...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    น้า ๆ วันหน้าถ้าเจอแบบนี้อีก ตั้งสติดี ๆ นะครับน้า...
    แบบว่าถ่าย Raw ใว้ก่อน...
    รูปที่ 9 น่ะ ครบเลยครับน้า มีพระอาทิตย์ทรงกลด มีโบสถ์ มีนก...
    เสียอย่างเดียว ฉากหน้ามืดไปนิด..แต่วินาทีนั้นคงต้องเลือกละครับ
    แต่ถ้ากดมาคร่อมซัก 3 ภาพนะพี่ Hdr น่ะ แหล่มเลย.....
    อารมณ์นั้นดีใจจนลืมไปหลายอย่างจริงๆ ครับ บางรูปถ่ายออกมา มีฝุ่นติดหน้าเลนส์ ต้องไปลบใน CS หลายรูป องค์ประกอบยังจัดไม่ดีเลย อารามรีบร้อนถ่าย กลัวจะหมดซะก่อน แต่ยังดีที่ถ่ายเป็น Raw มา + ถ่าย Over มาบางรูป แล้วจะลองทำ HDR ดูครับ เสร็จแล้วจะเอามาให้ดูกันอีกที

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    385
    Status
    โพส
    175

สวยงามมากๆ ครับ

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้