มีน้ำมัน ใช้กันทุกวัน แต่โรงกลั่น S/D งง ไหมครับ จริงๆแล้ว น้ำมันเหมือนน้ำมันนั่นแหละ บอกไม่ได้หรอกครับ แต่เราโดนหลอกกันมาตลอดครับ B 5เราเพิ่ง ใช้ แต่ B2 เราใช้มาตั้แต่ 2002 ครับ( ดูรายการใน TV )ผมเพียงจะบอกว่า เวลาเราเติมเราดูยี่ห้อ แต่ที่ระยองนะ มีทุกยี่ห้อเลยครับที่มารับน้ำมันที่คลัง (ยกเว้นJET) .....เหอ เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คนวงในครับ ตอนนี้ก็กลั่นอย่างเดียวไม่มีปั๊ม ของตัวเอง ส่งขายในนาม ............. เขาก็บอกว่าน้ำมันเขาดีนั่นแหละ ....เพราะฉะนั้นเลือกเติมปั๊มใหญ่ๆๆ จะลดอัตราเสี่ยงดีกว่า ครับ