สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 3 จากทั้งหมด 3

กระทู้: ขอถามนอกเรื่องหน่อยครับ ใครมีโฮสเนมของDYNdnsแบ่งขายบ้างครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    15679
    Status
    โพส
    1,345

มาตรฐาน ขอถามนอกเรื่องหน่อยครับ ใครมีโฮสเนมของDYNdnsแบ่งขายบ้างครับ

ขอถามนอกเรื่องหน่อยครับ ใครมีโฮสเนมของ DYNdns แบ่งขายบ้างครับ
    พอดีจะเอามาไว้ดูกล้องวงจรปิดที่ร้านอะครับ ใครสมัครไว้แล้วสามารถแบ่งให้ได้ กระซิปบอกได้เลยนะครับ
    ขอบคุณครับ

สมาชิกถาวร : TTC-02177 TTC-Member
    User ID
    14683
    Status
    โพส
    1,859

มาตรฐาน ตอบ: ขอถามนอกเรื่องหน่อยครับ ใครมีโฮสเนมของDYNdnsแบ่งขายบ้างครับ

dyndns ไม่แน่ใจว่าสมัครฟรีหรือปล่าว ไม่ได้เข้าไปนานแล้ว แต่ตอนนี้ผมก็ใช้ใช้ dyndns อยู่เช่นกันของยืมของเค้าเช่นกันครับ(พอดีรู้จักกับพี่เค้า พี่เค้าเช่าอยู่เลยขอมาใช้โฮสนึง)
    น้าไม่ลองดูพวก No-ip หรือ thaiddns ดูอะครับ ก่อนหน้าผมเคยใช้ thaiddns ก็โออยู่นะครับ ที่เลิกใช้เพราะมีช่วงนึง server เค้ามีปัญหาก็เลยหันมายืม dyndns ของพี่เค้าใช้เลยลืม thaiddns ไปเลยจำรหัสไม่ได้

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    15679
    Status
    โพส
    1,345

มาตรฐาน ตอบ: ขอถามนอกเรื่องหน่อยครับ ใครมีโฮสเนมของDYNdnsแบ่งขายบ้างครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jessada ดูโพส
    dyndns ไม่แน่ใจว่าสมัครฟรีหรือปล่าว ไม่ได้เข้าไปนานแล้ว แต่ตอนนี้ผมก็ใช้ใช้ dyndns อยู่เช่นกันของยืมของเค้าเช่นกันครับ(พอดีรู้จักกับพี่เค้า พี่เค้าเช่าอยู่เลยขอมาใช้โฮสนึง)
    น้าไม่ลองดูพวก No-ip หรือ thaiddns ดูอะครับ ก่อนหน้าผมเคยใช้ thaiddns ก็โออยู่นะครับ ที่เลิกใช้เพราะมีช่วงนึง server เค้ามีปัญหาก็เลยหันมายืม dyndns ของพี่เค้าใช้เลยลืม thaiddns ไปเลยจำรหัสไม่ได้
    ปัญหาของผมมันอยู่ที่เล้าเตอร์ของทรูครับ ยี่ห้อ Technicolor ครับ มันฟิกมาได้แค่เว็ปของdyndnsได้อย่างเดียว
    แต่ไม่เป็นไรครับตอนนี้ผมเจอแล้ว โฮสละ150 เดี๋ยวต้องทดสอบก่อน ขอบคุณครับ

ข้อมูลกระทู้