กำลังจะเข้าเช็ค10000โล ศูนย์ มิตซูBNT สาขา อ.พนัสนิคม ชลบุรี มีน้าท่านไหนเคยเข้า ศูนย์นี้บ้างครับ บริการดีมั้ย เครื่องมือครบมั้ย ฝีมือช่างเป็นไงบ้าง เพราะผมจะให้เค้า ตรวจสอบ อาการไฟ SRS โชว์ด้วยครับ ผมอยู่ อ.บ้านบึง ออกรถ ไทยธาดาฉะเชิงเทรา ปกติจะเข้าใช้บริการที่ศูนย์นั้นแต่ว่าไกลเหลือเกินครับและแก้อาการไฟ SRS โชว์ไม่หายน้าๆหลายๆท่านจึงแนะนำให้เปลี่ยนศูนย์ดูพอดีเห็นว่ามีศูนย์ที่พนัสเลยอยากลองไปดูเพราะใกล้ดี แต่ไม่รู้ว่าศูนย์นี้เปนไงบ้างและที่สำคัญศูนย์นี้ตั้งอยู่แถวไหนครับ อีกอย่างผมสามารถไว้ใจในการเปลี่ยนอะไหล่กับทางศูนย์นี้ได้แค่ไหนกลัวเจอเหมือนบางศูนย์ที่เอาของเก่าใส่ให้อันนี้ข้อมูลจากการหาดูผ่าน google นะครับไม่ได้พาดพิงใครทั้งสิ้น