สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 10

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    43459
    Status
    โพส
    158

มาตรฐาน ผ้าเบรคหน้า

มีน้าท่านไหนถอดเปลี่ยนผ้าเบรคหน้าใหม่แล้วเก็บของเดิมไว้มั้ยครับสภาพแบบ(น่าจะยังใช้ได้อีกซักระยะ) บ้างมั้ยครับของซื้อต่อครับจะลองเอามาใส่รถผมดูครับเพราะเมือตอนปลายปีได้เปลี่ยนผ้าเบรคมาแล้วเวลาเบรคมันดังเอี๊ยดจนกว่าล้อจะหยุดสนิทแล้วรถผมก็ซื้อมือ2มาด้วยก็เลยไม่รู้ว่าของตัดรถที่เปลี่ยนใช่เดิมๆมั้ยเพราะมันไม่ดังแต่พอเปลี่ยนใหม่มันดังครับก็เลยอยากเอาแบบเดิมๆมาลองใส่ดูซักระยะครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย dekzaa123 : 13-02-2014 เมื่อ 05:49

User ID
    2789
    Status
    โพส
    1,271

มาตรฐาน ตอบ: ผ้าเบรคหน้า

มีคู่นึงครับ เหลือ 2 - 3 มิลครับ ใช้ได้อีกซักระยะ ให้ฟรี แต่รับเองน๊ะครับ
    ตอนนี้อยู่ฉะเชิงเทรา พรุ่งนี้เย็น-กลางคืน เข้ากทม. นครปฐม อยู่นครปฐม ถึงวันอาทิตย์ครับ สะดวกตรงไหนบอกได้ครับ

User ID
    40907
    Status
    โพส
    1,137

มีคู่นึงครับ น่าจะ 4-5 มิล เพิ่งถอดได้ไม่ถึงเดือน แต่ที่เปลี่ยนเพราะมันเบรคดังนะครับ เปลี่ยนใหม่ของมิตซู ยี่ห้อ tokico รุ่นติตรถแหล่ะ น้าอยู่แถวไหนอ่ะครับมาเอาไปลองได้นะผมอยู่ปทุม
    ส่งให้ได้น่ะแต่น้าออกค่าส่งเองนะ ผมว่ามันหนักอยู่นะ

User ID
    43459
    Status
    โพส
    158

ขอถามหน่อยครับน้าผ้าเบรคหน้าตัวเตี้ยกับตัวพลัสมันใช้แบบอันเดียวกันมั้ยครับ(ปั๊มแบบเดียวกันมั้ย)

User ID
    43459
    Status
    โพส
    158

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ atisak ดูโพส
    มีคู่นึงครับ น่าจะ 4-5 มิล เพิ่งถอดได้ไม่ถึงเดือน แต่ที่เปลี่ยนเพราะมันเบรคดังนะครับ เปลี่ยนใหม่ของมิตซู ยี่ห้อ tokico รุ่นติตรถแหล่ะ น้าอยู่แถวไหนอ่ะครับมาเอาไปลองได้นะผมอยู่ปทุม
    ส่งให้ได้น่ะแต่น้าออกค่าส่งเองนะ ผมว่ามันหนักอยู่นะ
    เป็นผ้าเบรคเดิมๆติดรถเลยมั้ยครับอันที่ถอด ดังแบบไหนครับน้า ไหนๆก็ดังแล้ว ขอลองเอามาใส่ดูก่อนแล้วกันครับน้า แต่ผมอยู่กทม อะครับ รบกวนส่งมาที่ 81/318 ม.1แขวงทุ่งครุ เขตทุ่งครุ กทม10140 ถ.ประชาอุทิศ79 นายสุรัตน์ สถิตทวีชัย 0845410096(ขอบคุณครับ)

User ID
    43459
    Status
    โพส
    158

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fresh-sky ดูโพส
    มีคู่นึงครับ เหลือ 2 - 3 มิลครับ ใช้ได้อีกซักระยะ ให้ฟรี แต่รับเองน๊ะครับ
    ตอนนี้อยู่ฉะเชิงเทรา พรุ่งนี้เย็น-กลางคืน เข้ากทม. นครปฐม อยู่นครปฐม ถึงวันอาทิตย์ครับ สะดวกตรงไหนบอกได้ครับ
    ขอบคุณครับน้าแล้วน้าอยู่นครปฐมจุดไหนครับ ผมไปมาแถวนั้นบ่อยๆครับ

User ID
    2789
    Status
    โพส
    1,271

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dekzaa123 ดูโพส
    ขอบคุณครับน้าแล้วน้าอยู่นครปฐมจุดไหนครับ ผมไปมาแถวนั้นบ่อยๆครับ
    อ้อมใหญ่ สามพรานครับ

User ID
    39340
    Status
    โพส
    953

ผมมีอยู่ชุดนึงครับเพิ่งเปลี่ยน...เหลือ 4-5 มิลเปลี่ยนเพราะจะได้เหมือนกันทั้งหน้าและหลังเปลี่ยนพร้อมกันไปเลย.......ถ้าเอาโอนค่าส่งมาเดี๋ยวส่ง ems ให้ครับ..

User ID
    40907
    Status
    โพส
    1,137

ชื่อ:  IMG_20140213_104349[1].jpg
ครั้ง: 328
ขนาด:  131.8 กิโลไบต์ชื่อ:  IMG_20140213_104339[1].jpg
ครั้ง: 348
ขนาด:  156.7 กิโลไบต์
    ตามรูปนะน้า ใช้ตัวเดียวกันรึปล่าวไม่แน่ใจ ถ้าเอายังไงโทรหาผมล่ะกันตามลยเซ็น

User ID
    43459
    Status
    โพส
    158

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ turbo129 ดูโพส
    ผมมีอยู่ชุดนึงครับเพิ่งเปลี่ยน...เหลือ 4-5 มิลเปลี่ยนเพราะจะได้เหมือนกันทั้งหน้าและหลังเปลี่ยนพร้อมกันไปเลย.......ถ้าเอาโอนค่าส่งมาเดี๋ยวส่ง ems ให้ครับ..
    ขอรับแต่คู่หน้าซ้ายขวาเลยครับ ค่าโอนเท่ารัยครับขอหมายเลขบัญชีหน่อยครับ

ข้อมูลกระทู้