หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 30 จากทั้งหมด 30

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    47570
    Status
    โพส
    113

มาตรฐาน ตอบ: ตัวจริงหรือตัวปลอม 1กฉ3570กทม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tummada ดูโพส
    ติดเดย์ไลท์มาเท่าไรครับน้า แล้ว Logo แดงพ่นสีหรือป่าวครับ
    เดย์ไลท์ซื้อมาติดเอง 200 บาท ที่ตลาดเซฟวันโคราชครับน้า
    โลโก้ พ่นสีที่อู่ที่ทำงานอยู่ ฟรี ครับ (ผมทำงานเป็นช่างเครื่องอยู่อู่ประกันครับ ง่ายหน่อย)

User ID
    47570
    Status
    โพส
    113

มาตรฐาน ตอบ: ตัวจริงหรือตัวปลอม 1กฉ3570กทม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chalawan2010 ดูโพส
    น้าครับ ครอบไฟตัดหมอกแบบน้าซื้อที่ไหน ค่าเสียหายกี่บาท ขอบคุณครับ
    ไม่ได้ซื้อครับ ผมทำแผนครับ ขอไม่บอกรายละเอียดละกันครับ
    ตอนนั้นมันประมาณ 1400 แต่คนวงในจัดให้เขาบอกแค่ 1000 แต่ผมได้ฟรีครับ

User ID
    32145
    Status
    โพส
    166

ผมว่าทำสัญลักษณ์พิเศษมาติด แยกจากโลโก้คลับ เพื่อให้รู้ว่าทักได้ดีไหมครับ ผมก็เหวอไปหลายที แต่ไม่แคร์ครับเจอก็จะทักทายต่อไป

User ID
    39710
    Status
    โพส
    33

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ GRE ดูโพส
    เดย์ไลท์ซื้อมาติดเอง 200 บาท ที่ตลาดเซฟวันโคราชครับน้า
    โลโก้ พ่นสีที่อู่ที่ทำงานอยู่ ฟรี ครับ (ผมทำงานเป็นช่างเครื่องอยู่อู่ประกันครับ ง่ายหน่อย)
    ขอบคุณครับช่าง

User ID
    47570
    Status
    โพส
    113

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tummada ดูโพส
    ขอบคุณครับช่าง
    ไม่มีปัญหาครับน้า ถ้าน้าๆมีปัญหาเรื่อง ประกัน สอบถามได้นะครับ
    แต่ผมโพสต์ได้เฉพาะห้องนี้ครับ ผมไม่ได้สั่งซื้อสติกเกอร์ หรือ เรื่องอะไหล่ ของแต่ง ไทรทัน หาไม่ได้เดี๋ยวช่วยหาครับ ถูกด้วยครับ ไม่ได้ขายของนะครับ (เดี๋ยวโดนแอดมินว่าเอา) 084-4974416 หรือโทรมาคุยเล่นก็ได้ครับ

User ID
    15679
    Status
    โพส
    1,345

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ GRE ดูโพส
    ไม่มีปัญหาครับน้า ถ้าน้าๆมีปัญหาเรื่อง ประกัน สอบถามได้นะครับ
    แต่ผมโพสต์ได้เฉพาะห้องนี้ครับ ผมไม่ได้สั่งซื้อสติกเกอร์ หรือ เรื่องอะไหล่ ของแต่ง ไทรทัน หาไม่ได้เดี๋ยวช่วยหาครับ ถูกด้วยครับ ไม่ได้ขายของนะครับ (เดี๋ยวโดนแอดมินว่าเอา) 084-4974416 หรือโทรมาคุยเล่นก็ได้ครับ
    จริงๆแล้วแค่ส่งบัตรประชาชนและข้อมูลรถกลับไปหาwebmasterก็ได้เป็นสมาชิกถาวรแล้วไม่ใช่เหรอครับ

User ID
    47570
    Status
    โพส
    113

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ poy_ae ดูโพส
    จริงๆแล้วแค่ส่งบัตรประชาชนและข้อมูลรถกลับไปหาwebmasterก็ได้เป็นสมาชิกถาวรแล้วไม่ใช่เหรอครับ
    ขอรายละเอียดหน่อยครับน้า ทำไงมั่ง ขอบคุณครับ

User ID
    15679
    Status
    โพส
    1,345

ขอรายละเอียดหน่อยครับน้า ทำไงมั่ง ขอบคุณครับ
    ตอนนี้ต้องสั่งสติ๊กเกอร์แล้วละครับ

1. กฎระเบียบเกี่ยวกับการสมัครสมาชิก

• กรอกชื่อ-นามสกุล และที่อยู่ให้ชัดเจน
    • หาก ท่านกรอกข้อมูลไม่ครบถ้วน ที่อยู่ไม่ชัดเจน ทางเว็บมาสเตอร์ของสงวนสิทธิ์ในการลบชื่อท่านออกจากร ะบบ เพื่อให้ท่านสมัครใหม่และกรอกข้อมูลให้ครบถ้วนชัดเจน จึงได้รับการยืนยันการสมัครสมาชิก
    • หลังจากลงทะเบียนสมัครสมาชิก ท่านจะมีสถานะเป็น "Register User" สามารถโพสถาม-ตอบได้บางห้องเท่านั้น
    • หากต้องการเปลี่ยนแปลงสมาชิกให้อยู่ในกลุ่ม "TTC-Member" ท่านจะต้องทำการสั่งซื้อสติกเกอร์คลับ เพื่อเป็นการยืนยันตัวตนและยืนยันที่อยู่สำหรับการจั ดส่ง
    • ไม่มีการรันหมายเลขสมาชิก
    • ข้อมูลของท่านจะถูกเก็บไว้เป็นความลับ สมาชิกจะไม่ได้สามารถเข้าถึงข้อมูลของท่านได้

User ID
    47570
    Status
    โพส
    113

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ poy_ae ดูโพส
    ตอนนี้ต้องสั่งสติ๊กเกอร์แล้วละครับ

1. กฎระเบียบเกี่ยวกับการสมัครสมาชิก

• กรอกชื่อ-นามสกุล และที่อยู่ให้ชัดเจน
    • หาก ท่านกรอกข้อมูลไม่ครบถ้วน ที่อยู่ไม่ชัดเจน ทางเว็บมาสเตอร์ของสงวนสิทธิ์ในการลบชื่อท่านออกจากร ะบบ เพื่อให้ท่านสมัครใหม่และกรอกข้อมูลให้ครบถ้วนชัดเจน จึงได้รับการยืนยันการสมัครสมาชิก
    • หลังจากลงทะเบียนสมัครสมาชิก ท่านจะมีสถานะเป็น "register user" สามารถโพสถาม-ตอบได้บางห้องเท่านั้น
    • หากต้องการเปลี่ยนแปลงสมาชิกให้อยู่ในกลุ่ม "ttc-member" ท่านจะต้องทำการสั่งซื้อสติกเกอร์คลับ เพื่อเป็นการยืนยันตัวตนและยืนยันที่อยู่สำหรับการจั ดส่ง
    • ไม่มีการรันหมายเลขสมาชิก
    • ข้อมูลของท่านจะถูกเก็บไว้เป็นความลับ สมาชิกจะไม่ได้สามารถเข้าถึงข้อมูลของท่านได้
    ผมก็ว่า ผมอ่านแล้วนะครับ เดี๋ยวต้องสั่งซะที จะได้เป็น ttc-member ซักที ขอบคุณครับน้า

User ID
    40862
    Status
    โพส
    2,705

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้