สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    45979
    Status
    โพส
    29

มาตรฐาน ขอคำชี้แนะจากน้าๆ!!ด่วนๆคับ

น้าๆคับคือผมขอคำแนะนำหน่อยคับคือว่าผมจะใส่ท่อสูตรคับแต่มั่ยรู้จะใส่ของอะรัยดีคับระหว่างเม้งกะ ม แล้วรถผมก็เดิมๆคับแล้วจำเปนมั้ยคับที่ใส่ท่อแล้วต้องอุดegr อะคับผมด้ายยินมาว้าใส้ท่อต้องอุดegr เพราะมันจะทำหั้ยเครื่องมั่ยพังเร็วนะคับแล้วใส่แต่ท่อมั่ยสั่ยดันลางมันจะพังเร็วมั้ยคับ(รถวิ่งทุกวันคับ)รถผม2ปีกว้าละคับควรอุดมั้ยคับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ohmzz : 13-05-2014 เมื่อ 13:07

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

มาตรฐาน ตอบ: ขอคำชี้แนะจากน้าๆ!!ด่วนๆคับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ohmzz ดูโพส
    น้าๆคับคือผมขอคำแนะนำหน่อยคับคือว่าผมจะใส่ท่อสูตรคับแต่มั่ยรู้จะใส่ของอะรัยดีคับระหว่างเม้งกะ ม แล้วรถผมก็เดิมๆคับแล้วจำเปนมั้ยคับที่ใส่ท่อแล้วต้องอุดegr อะคับผมด้ายยินมาว้าใส้ท่อต้องอุดegr เพราะมันจะทำหั้ยเครื่องมั่ยพังเร็วนะคับแล้วใส่แต่ท่อมั่ยสั่ยดันลางมันจะพังเร็วมั้ยคับ(รถวิ่งทุกวันคับ)รถผม2ปีกว้าละคับควรอุดมั้ยคับ
    ลองเข้าโหมดค้นหาดูนะ"ท่อที่เหมาะกับไทรทัน" โดยน้าวุฒิ ลองๆหาดเูครับ

ข้อมูลกระทู้