ของผม 2.5 / 4x4 ยกสูงมา 4 นิ้ว ซึ่งเป็นการยกแบบคอม้า 2 ชั้น แต่ใช้ปีกนกบนอันเดิม เพลากลางใส่ 8 ทิศแล้วครับ อาการคือเวลาออกตัวโดยที่หันพวงมาลัยจะทำให้รู้สึกว่ามันเบรคอยู่ และมีเสียง ครืด ๆ แต่ออกตัวล้อตรงไม่เป็นไร ตั้งแต่ใส่ชุดยกมายังตั้งศูนย์ไม่ได้เลยครับ เท่าที่ได้คุยคนที่มีประสบการณ์ เค้าบอกว่า ต้องใช้ปีกบน สำหรับยก จึงจะตั้งศูนย์ได้ อยากเรียนถามข้อมูลของอู่ย่านบางบัวทอง บางใหญ่ ที่แก้ปัญหาได้ ขอบคุณครับ