สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    11599
    Status
    โพส
    10

มาตรฐาน คนขับไทรทันไม่โหดแบบนี้ทุกคนใช่ไหมครับ

https://youtu.be/hsNzrTMIKno
    โหดมาก จิตใจทำด้วยอะไร 18+
    ข้อความ Chotipun Tipbumrung :
    เช้านี้ขอเอาข่าว สะเทือนใจ สาม และคน รักหมา มาลงหน่อยนะค่ะ ( ความจิงไม่อยากลงแต่ ขอประจาน ความอุบาทขอ...งไอสัตว์นี้) ✔รถนี้ป้ายทะเบียน 792
    ลูกหมา มีคนเอามาทิ้งหน้าบ้าน สาม สามเลยให้ข้าว ให้น้ำกินจนอ้วนสมบูรณ์
    กะว่าวันนี้ จะไปซื้อยาแก้ เห็บ มาฉีดให้มัน แต่ยังไม่ได้ทำเลย เศร้ามาก โกรธมา
    ทุกคนดูจันไร นี้ นะ มันเห็นหมา นอน อยู่ แล้ว แล้ว ถนน ก็กว้างกว่า หีแม่ มันอีก ยังขับมาเหยีบย มันได้ มึงมันตั้งใจ เหยียบ หมาชัดๆ ไอเลว กูขอสาปเเช่งมึง ( ถ้ามึงชน แล้ว ลงมาดูมันสักนิด กูจะไม่ว่า มึงใจดำเลย) แต่นี่ มึง เห็นมันนอน อยู่แล้ว มึงเหยียบมันแล้ว มึงขับรถหนี ไปเลย ใจดำมาก
    ( ใครโลกสวยอย่าคอมเม้น ใครไม่รักหมา อย่าคอมเม้น ) คอมเม้นเปรตๆ ขอให้ครอบครัวมึงฉิบหาย ใน 3-7 วัน ร่วมแชร์ ละประจาน ด้วยค่ะ
    ที่มา https://www.facebook.com/chotipun.ti...9163302468614/
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย tnaiting : 23-10-2015 เมื่อ 00:21

User ID
    3215
    Status
    โพส
    3,688

มาตรฐาน ตอบ: คนขับไทรทันไม่โหดแบบนี้ทุกคนใช่ไหมครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tnaiting ดูโพส
    https://youtu.be/hsNzrTMIKno
    โหดมาก จิตใจทำด้วยอะไร 18+
    ข้อความ Chotipun Tipbumrung :
    เช้านี้ขอเอาข่าว สะเทือนใจ สาม และคน รักหมา มาลงหน่อยนะค่ะ ( ความจิงไม่อยากลงแต่ ขอประจาน ความอุบาทขอ...งไอสัตว์นี้) ✔รถนี้ป้ายทะเบียน 792
    ลูกหมา มีคนเอามาทิ้งหน้าบ้าน สาม สามเลยให้ข้าว ให้น้ำกินจนอ้วนสมบูรณ์
    กะว่าวันนี้ จะไปซื้อยาแก้ เห็บ มาฉีดให้มัน แต่ยังไม่ได้ทำเลย เศร้ามาก โกรธมา
    ทุกคนดูจันไร นี้ นะ มันเห็นหมา นอน อยู่ แล้ว แล้ว ถนน ก็กว้างกว่า หีแม่ มันอีก ยังขับมาเหยีบย มันได้ มึงมันตั้งใจ เหยียบ หมาชัดๆ ไอเลว กูขอสาปเเช่งมึง ( ถ้ามึงชน แล้ว ลงมาดูมันสักนิด กูจะไม่ว่า มึงใจดำเลย) แต่นี่ มึง เห็นมันนอน อยู่แล้ว มึงเหยียบมันแล้ว มึงขับรถหนี ไปเลย ใจดำมาก
    ( ใครโลกสวยอย่าคอมเม้น ใครไม่รักหมา อย่าคอมเม้น ) คอมเม้นเปรตๆ ขอให้ครอบครัวมึงฉิบหาย ใน 3-7 วัน ร่วมแชร์ ละประจาน ด้วยค่ะ
    ที่มา https://www.facebook.com/chotipun.ti...9163302468614/
    รูปร่างทรามใจทรามไม่ต่างกัน

User ID
    47593
    Status
    โพส
    470

มาตรฐาน ตอบ: คนขับไทรทันไม่โหดแบบนี้ทุกคนใช่ไหมครับ

ทุกคนเชื่อว่า รักหมา นะครับ แต่อุบัติเหตุก็เกิดขึ้นได้ อาจจะตั้งใจหรือไม่ตั้งใจ
    ถ้าคนถ่ายออกมาประจาน ถ้ารักหมาจริง ทำไมไม่เอามาเลี้ยงเลยละครับ
    ก็เห็นหมาอยู่ทุกวัน ทำไมไม่ช่วยมันละ รอให้มันตายก่อนถึงช่วยหรือยังไง
    ถ้าเอามาเลี้ยงตั้งแต่ทีแรกที่เห็น คงไม่เป็นเช่นนี้
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย SM-TRITON : 23-10-2015 เมื่อ 06:18

User ID
    11437
    Status
    โพส
    336

ตั้งใจแน่นอนครับ ดูจากคลิป เพราะเค้าเดินมาก่อน แล้วกลับไปเอารถมา ใจร้ายมากๆครับ

ชอบตกปลา บ้าเหยื่อปลอม TTC-Member
    User ID
    57636
    Status
    โพส
    4

เดินสำรวจแล้ว ก็น่าจะรุ้ว่ามีลูกหมานอนออยุ่ ....รึว่ามันเมาค้างท่าทางเดินเซๆ

User ID
    47593
    Status
    โพส
    470

ล่าสุดออกมาขอโทษ กับคนโพสแล้ว ตอนนี้เข้าใจกันแล้วครับ
    เรื่องจบแล้ว

User ID
    3215
    Status
    โพส
    3,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ SM-TRITON ดูโพส
    ล่าสุดออกมาขอโทษ กับคนโพสแล้ว ตอนนี้เข้าใจกันแล้วครับ
    เรื่องจบแล้ว
    อ๋อ..เข้าใจกันแล้ว

ข้อมูลกระทู้