สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

กระทู้: ร้านแอร์รถยนต์ ลำพูน ใกล้แยกดอยติ 1กม. by Aircar Shop ใช้น้ำยาแอร์ Dupont

มาตรฐาน ร้านแอร์รถยนต์ ลำพูน ใกล้แยกดอยติ 1กม. by Aircar Shop ใช้น้ำยาแอร์ Dupont

ขอแนะนำร้านแอร์ เอาใจคนรักรถนะครับ
    ร้านนี้ใช้อะไหล่ของแท้ รับประกันอะไหล่
    ถ้าทำแล้วไปเสียต่างจังหวัดเข้าซ่อมได้เลย
    และจะคืนเงินค่าอะไหล่ให้เต็มจำนวน
    และมีหลายวิธีแนะนำในการเซฟค่าใช้จ่ายและยืดอายุการใช้งานให้ลูกค้า
    ลูกค้าส่วนใหญ่ เป็นรถใหม่ที่ไม่เข้าทำศูนย์ รถกลางเก่ากลางใหม่ รถหรู รถนำเข้า
    บริการราคาระดับกลางๆ
    ดูผลงานได้ใน เฟสบุ๊ค
    https://www.facebook.com/AircarShop

หรือแฟนเพจ"
    ร้านแอร์รถยนต์ ลำพูน ใกล้แยกดอยติ 1กม. by Aircar Shop Lamphun"
    Attached Images Attached Images    
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย เจ้าชายน้อย : 11-01-2016 เมื่อ 18:07

TTC 02985 TTC-Member
    User ID
    26104
    Status
    โพส
    1,210

มาตรฐาน ตอบ: ร้านแอร์รถยนต์ ลำพูน ใกล้แยกดอยติ 1กม. by Aircar Shop ใช้น้ำยาแอร์ Dupont

ดันไว้เผื่อไปลำพูนอิอิอิ

มาตรฐาน ตอบ: ร้านแอร์รถยนต์ ลำพูน ใกล้แยกดอยติ 1กม. by Aircar Shop ใช้น้ำยาแอร์ Dupont

ใครจะเยือนใครก่อนนะ สายใต้ตอนผมไปอยู่ไม่เห็นใครสะกิดผมเลย
    พอกลับลำพูนมีแต่คนทัก ลงทะเบียนใว้ในเพจนะสายใต้น่ะ
    ผ่านมาแวะจิบน้ำชาพร้อมจัดชุดสมนาคุณให้

TTC 02985 TTC-Member
    User ID
    26104
    Status
    โพส
    1,210

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เจ้าชายน้อย ดูโพส
    ใครจะเยือนใครก่อนนะ สายใต้ตอนผมไปอยู่ไม่เห็นใครสะกิดผมเลย
    พอกลับลำพูนมีแต่คนทัก ลงทะเบียนใว้ในเพจนะสายใต้น่ะ
    ผ่านมาแวะจิบน้ำชาพร้อมจัดชุดสมนาคุณให้
    ก็แอร์ยังไม่เสียนิ พ่อเลี้ยง

ข้อมูลกระทู้