ประกันคุ้มครองไหมนะ

ตอนพ...ขาดแต่ประกันยังไม่หมดอายุ

?ขับรถมาดีๆต้นไม้หล่นใส่กระโปรงรถจนพังยับพ...รถก็ขาดซวยซ้ำซวยซ้อนแต่รถมีที่ประกันรถยนต์ชั้น1ที่ทำไว้ยังไม่หมดอายุ แบบนี้ประกันจะคุ้มครองไหมนะ!!?เอาล่ะครับใจเย็นๆก่อนครับ ในกรณีเกิดเหตุข้างต้นสิ่งที่จะช่วยให้ท่านสามารถเคลมประกันได้คือประกันรถยนต์และใบขับขี่ที่ยังไม่หมดอายุครับซึ่งหมายความว่าหากพ...ขาดกรณีนี้ท่านก็ยังสามารถเคลมประกันได้ครับเพราะประกันจะยึดถือหมายเลขตัวถังรถเป็นหลักท่านจึงไม่ต้องเป็นกังวลไปเลยครับ
เห็นแบบนี้แล้วหลายท่านมักจะชะล่าใจคิดว่ายังไงประกันก็คุ้มครองครอบคุมยังไง MR.OOHOOแนะนำให้อ่านเงื่อนไขกรมธรรม์ให้ดีก่อนตัดสินใจเลือกซื้อนะครับและเพื่อเพิ่มความอุ่นใจท่านสามารถเลือกซื้อประกันออนไลน์กับwww.oohoo.io ได้เพราะเรามีแพลตฟอร์มที่ให้ท่านสามารถเลือกเปรียบเทียบแผนประกันได้ด้วยตัวท่านเองจากบริษัทชั้นนำที่ไว้วางใจได้กว่า30บริษัทแถมซื้อแล้วคุ้มครองทันทีอยู่ที่ไหนก็ซื้อได้ง่ายๆที่www.oohoo.ioครับ